CLB nhạc Hàn

Đi US khó kiếm đc 100% lắm ++ Mà k đc 100% thì thôi cứ ôm gối ngồi nhà :( K ngờ Yonsei cho trường mình học bổng rộng lượng thế 8->

@Sương: Giảng viên ở Yonsei cũng toàn từ Stanford Harvard Princeton chứ đâu :)>- Mà chị thấy app fee của Stanford là 70$ đấy chứ :-? Còn Yonsei thì >150$ lận ++ Chả thấy nó nhắc đến fee waiver cả :(( Thế này thì riêng chuyện nộp app fee cũng đủ sạt nghiệp rồi :))

@Shin: Trả lời tôi đi chứ /:) Neoreul saranghae có phải của Hye Sung k? Có link k thì share vs :-w

Đi US khó kiếm đc 100% lắm ++ Mà k đc 100% thì thôi cứ ôm gối ngồi nhà :( K ngờ Yonsei cho trường mình học bổng rộng lượng thế 8->

@Sương: Giảng viên ở Yonsei cũng toàn từ Stanford Harvard Princeton chứ đâu :)>- Mà chị thấy app fee của Stanford là 70$ đấy chứ :-? Còn Yonsei thì >150$ lận ++ Chả thấy nó nhắc đến fee waiver cả :(( Thế này thì riêng chuyện nộp app fee cũng đủ sạt nghiệp rồi :))

@Shin: Trả lời tôi đi chứ /:) Neoreul saranghae có phải của Hye Sung k? Có link k thì share vs :-w

Heo á, có 1 bài tên là I love you (tên tiếng Anh thôi, ko phải là ghi tên là 너를사랑해 đâu, ở album 2 mới ra (track cuối)
Nếu mà Hằng chắc chắn thấy có Heo hát bài này thì chắc chắn đây ko phải là bài của Heo mà là của gasoo khác rồi ông ý hát lại là cùng.

Shin vừa lấy 1 bài tên là 너를사랑해 đây rồi, nghe giọng giống Heo thật nhưng mà giọng Heo cao với mềm hơn :| (nghe bài có tiếng chim hót 8-}). Bài này là của Han Dong Jun, nhưng mà cái chính là BÀI NÀY LÀ TRONG TẬP CUỐI CỦA PHIM COFFEE PRINCE của Eun Hye ý :x :x (tôi đang chờ tập cuối đây =P~, thấy nói là bài này là bài hát mà Han Kyul hát cho Eun Chan qua điện thoại :x)

한동준 - 너를 사랑해

아침이 오는 소리에 문득 잠에서 깨어
내 품안에 잠든 너에게 워우우 워우워어 너를 사랑해
내가 힘겨울 때마다 너는 항상 내곁에
따스하게 어깨 감싸며 워우우 워우워어 너를 사항해
* 영원히 우리에겐 서글픈 이별은 없어
때로는 슬픔에 눈물도 흘리지만
언제나 너와 함께 새하얀 꿈을 꾸면서
하늘이 우리를 갈라놓을 때까지
워우우 워우워어 너를 사랑해

Quảng cáo thêm: nhạc phim Coffee Prince có 1 nửa là Anh, 1 nửa là Hàn, nghe hay lắm :x

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) oh cái topic này biến thành du học Hàn lúc nào rồi đấy, cho tao bon chen tý.
@ Shin: thật là YONSEI tháng 10 sang đây tuyển sinh ko, mày có thông tin j thì share với đi :) chứ tao ko người quen, mù tịt
@ em Sương: nhớ chị ko :)) đố biết chị là ai. :)) Mà em nói sai rồi, rõ ràng là Stanford ko thể lấy application fee là 35$ được [-x trường càng to, fee cũng theo đó mà to lên :)) nhưng Yonsei lấy tận 150$ thì đúng là giết con nhà người ta. Em tìm hiểu được nhiều trường ở Hàn quá rồi nhỉ :)) Mà Max thủ khoa Kyung Hee ah :O thật ko :O sao Micky lại bị đuổi khỏi trường =((
@ Hằng: giảng viên Yonsei thế thật àh, tao chỉ nghe nói Stanford, Princeton thôi :-? :)) thế cũng đủ rồi nhỉ :))

Celebrate the day Sep 7th, a Legend was born.

Forever High-five Of Teenagers <:p !

7/9/1996 - 7/9/2007

11 năm rồi đấy :">...

Chỉnh sửa lần cuối:
@chị Cảnh : hóa ra chị cũng học ams ạ:D
Hình như em nhầm với trường khác chị ạ, hôm đấy em xem nhiều trường quá nên lộn, Stanford là 70$:D:D:D

@em Thảo: sinh nhật HOT hả em^^

Sinh nhật H.O.T năm ngoái PhAnh còn làm bánh để celebrate nữa, năm nay cô ý đã vi vu ở US rồi :(

Tiếc một điều nữa là H.O.T không còn là 1 nhóm đến hiện nay nữa :(

Tony đẹp quá :x
@ em Sương: sao biết nickname của chị thế :)) bất ngờ quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Du học Hàn mới đau chứ :)). Có ai thích du học trường MingChuan TW ko =)) apply với tao

H.O.T. đã tan rã, nhưng âm nhạc của H.O.T. thì vẫn còn trong lòng chúng em ạ :">. 11 năm... Thời gian đủ dài để cho thấy danh hiệu Huyền thoại của H.O.T. ko phải là hư danh, ko dễ j` có thể phai mờ đc :).

Tony cũng nào mờ chẳng đẹp ạ :">... Ôi, khỉ cute :*!

Chị Hằng nói cho em rõ vụ Yonsei cho trường mình học bổng là thế nào thế để em còn chim lợn:-/
:D:D:D

Chị Hằng nói cho em rõ vụ Yonsei cho trường mình học bổng là thế nào thế để em còn chim lợn:-/
:D:D:D

Phải hỏi chị Shin mới đúng em ạ :)), vì chị hỏi thẳng từ 1 anh đang học ở Yonsei mà.
Theo anh ý nói thì có lẻ khoảng tháng 10 (30/10) bọn nó đến offer mình đến học. Mình chỉ cần nộp bảng điểm cho nó, nếu đã có bằng TOEFL, SAT... rồi thì càng tốt, nộp luôn.
Sau đó nó sẽ phỏng vấn mình qua điện thoại. (đc nhận thì ko phải là vấn đề mà vấn đề là được ở mức học bổng nào)
Học bổng thì theo anh ý nói là khá cao, học bổng 100% bao gồm ăn ở + học. Nếu có học bổng liên doanh thì còn được cả tiền sinh hoạt phí nữa nhưng mà cái này thì khó có được (chỉ có 1 ng/năm được thôi).
Các ngành học thế mạnh của trường là Eco và International Studies.

http://uic.yonsei.ac.kr/uic/admission_sub.asp?action=int_3

Em chưa có bằng Toefl SAt sợ quá:-ss

Làm thế nào bi giờ, điểm trung bình môn của em chỉ có 9,0 năm lớp 10, khá là thấp, mà có một số môn em học rất lởm như "tin" hay "công nghệ" thì làm thế nào bi giờ:((

Em chưa có bằng Toefl SAt sợ quá:-ss

Làm thế nào bi giờ, điểm trung bình môn của em chỉ có 9,0 năm lớp 10, khá là thấp, mà có một số môn em học rất lởm như "tin" hay "công nghệ" thì làm thế nào bi giờ:((

9,0 o_0, em đùa à :)) Cao như thế còn lo gì nữa.
SAT với TOEFL chưa cần đâu.

Cái em lo hơn là sợ USC nó ko nhận em (em mơ vào được trường này:() Mà nó đòi GPA phải là 3.8 tức là 9.5 của mình, vãi đái luôn:((

Em lớp 11 chắc apply vào Yonsei dịp tới được chỉ nhỉ:-/ Được cái bọn trường mình ít người thích Hàn nên hy vọng mình có tí ti cơ hội:D

Hic, đây là CLB nhạc Hàn hay là CLB du học đấy hả các chị?
@ Sương: Trường mình nhiều fan DB ra phết đấy chứ chị!
Mà nhân tiện chị xem cái PV Shine mới của mí ông y' chưa?

Nghe K-pop thì em có nghe vài bài của Hot, shinhwa, ses, blackbeat, sau này thì ít nghe hơn. Tóm lại nghe mấy band mới hát bây giờ thì thấy thua xa trước mà chỉ lo tút về phần "dung nhan" và "lăng xê" 8-}. Tóm lại nhạc nào chứ kinh doanh vẫn là chính. Nhạc Hàn thì phải nói là nhạc film mới là sô 1 mấy film cũ cũ nghe đi nghe lại vẫn không chán... :X

em ơi ai lại convert score như thế :| khác nhau chứ, nếu điểm mình mà convert hết ra thì kém thảm hại ah :| Em gửi transcript bình thường thôi rồi thêm phần giải thích cho nó kiểu như văn 7. thì là loại giỏi :> :)) seriously!

Uhm đây là box Âm nhạc đúg ko '___'?

Hôm trước đọc đc mấy bài viết của chị Mui trong mấy topic cũ về nhạc Hàn và Trung ngày trc của HAO mình, thấy phục kinh khủng ấy :x.Thế mà mãi gần đây mới biết chị ấy học chung trường mình :">...

Anh cứ câu thế này thì lại chả lên trang :)) :-j!

Ôi chị Thúy Ly 8->... Kỳ này mình phải đi học nhạc lý mới đc :">!

Back
Bên trên