CLB nhạc Hàn

I'm still all for 2PM, 6PM, 1:59PM and Park Jae Bom (solo activities) at the same time.

@Phương: công nhận như bị điên ý -_-" phản ứng thái quá + độc đoán + cực đoan, nếu là true fans thì nên support cả 7 cho dù họ có cùng nhau hay không, đây lại nghi ngờ người này người nọ, trách cứ bên này bên kia để mà làm gì khi mà sự đã rồi.

Mình nghe nói SuJu sắp đến VN, ai có thông tin gì thì share cho mình vs nha.

thì đó, kiếm vé đi MTV EXIT concert ở HN 27.3 đi :))
Suju đến VN - tin đã đc confirmed :D

The MTV EXIT campaign is launching a nationwide initiative to fight human trafficking through a series of concerts and television programs. The Vietnam tour kicks off March 27 with “MTV EXIT Live in Hanoi,” a massive, free concert featuring top local and international artists.

hô hô thế này thì loạn à

free là ko phải mua mà là phát vé mời =))
giá chợ đen bh là 2-3tr anh ạ :">

Thích Shock của BEAST quá T.T
Trời ơi thời điểm này Lupin Kara, Shock Beast, I go crazy T-Ara mình cũng đến crazy mất T.T
Thật ra sau 2 tuần ngâm Lupin nhiều quá bắt đầu ngán =)) Shock :x
Love everything abt it :x
Hôm nay 2AM lại mutizen à :-? Kỳ quá nhỉ :-/ Nhưng mà phải thừa nhận dạo này bài nào m` cx ủng hộ tất =))

SuJu đến Việt Nam hi vọng không cause chaos như đợt SNSD :)). Dạo này mình cũng đi chuẩn bị kế hoạch đón tiếp các kiểu, hi vọng đc nhìn thấy các anh :x :x Ôi cái vé T.T

b.Trang kiếm đc vé chưa :((
mà đã bđầu phát vé chưa í nhỉ T__T

Mình đang xin xỏ các nơi =)) =)) Hi vọng là được :)) :)). Mới cả tổ chức ở Mỹ Đình, 40k chỗ ngồi cơ mà :D, kiểu gì chả có, vấn đề là chỗ ngon hay không ;;), kiểu xin đài truyền hình, báo chí bộ ngoại giao các thứ ý ; ;

Còn vé thông thường thì phải chịu khó mua Hoa Học Trò chờ chúng nó cập nhật tin tức :-w. Câu khách ngứa mắt quá >.< nhưng mà vì vé nên @-). VỚi cả đăng kí theo V.ELF thì cũng có thể được vé mà :D

hề hề đã có vé ;)) đăng ký trên trang web suju là được các e ạ. ngoài ra thì nhàn nhất là có quen biết ở trong, để 1 đứa đăng ký cho cả đội và lấy vé cả đội luôn:-s Thường các trưởng fan club của từng nhà sẽ láy tầm 4000 vé 1 lúc :|
Amsers có định tập hợp nhau lại mà cùng đi k em :D đi cùng nhau cho vui í em ạ :p
( btw, vote giúp chị cho cái link ở dưới nhá :">)

^ Có SaJu lấy đc thôi chị ạ :)) Em đi theo SJ13VN. Nhưng mà em cũng có vé rồi, bốc của HHT :))

Hình như mọi ng` sẽ đi riêng rẽ
Ôi nghĩ đến mai mà :(( :((

Hqua BEAST thắng M!Countdown xD~

hnay xem ảnh chen lấn ở sân bay và ở chỗ biểu diễn mà buồn cho cả 1 thế hệ [-(

may mà lần này chỉ có fans bị thương vài người còn sao ko vấn đề gì, chứ cứ như vụ SNSD thì thật là xấu hổ
Mà anh Dương ơi, em cũng xem rồi, nhưng mà bình thường thôi. Kiểu idol của Hàn đến Trung, Thái, Sing thì cũng thế chả khác gì cả, ngay cả concert trong nước còn rối loạn nữa là :-j

Khổ mỗi mấy ông secure ở Nội Bài chắc cả đời mới có dịp vất vả như thế :)) lần trc thì SNSD lần này thì SJ, nhìn mặt ai cũng kiểu già đi cả chục tuổi + căng thẳng tận đỉnh chẹp chẹp

ELF dàn ra làm security hộ luôn đấy cơ mà cuối cùng cũng bị vỡ trận.
Ôi mình đi xem ngồi ở xa k thấy gì :(( Các anh cứ như con kiến :((
Sáng thì đi thi không ra đón đc :(( Tối thì lỡ chuyến bus k đi tiễn đc :((

Được cái trên sân sapphire blue ocean luôn :)) :x
Ôi biết đâu chúng ta sẽ có Super Show ở Việt Nam 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi lập vào đây được tỉ năm rồi bh mới mò tìm đến được đây :X
hihi vui quá ;)) Xin chào các anh/chị/bạn :D

Annyong,Em/mình là Cass và ELF :)
Cx là fan kpop nữa :"> Khổ cái tính ngả nghiêng,nhạc gì hay bài gì cũng nghe rồi điên đảo =) hêhê

Mong là topic cx sẽ thật hot thêm nữa :D K sập được đâu nhỉ :"D
Từ giờ sẽ chịu khó lên update và đàm đạo với mọi người :"> :D
*mọi người share news với vid đi ~^~ cho 2pic đỡ loãng XP*

----------

À, cho e/mình xí xớn thêm có ai hứng thú và xem drama Hàn ko XD

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên