CLB nhạc Hàn

Dạo này mệt mỏi với K.A.L. quá. Sao cứ phải bới móc nhau lên, bị ai chỉ trích là quay sang bới lông tìm vết, chửi rủa nhau thế nhỉ? Chả hiểu mấy người này nghĩ cái hell j` nữa. Nếu đã viết khách-quan thì sao ko nói thẳng vs ng` ta mà cứ viết trong blog, set just friends rồi nói xấu ng` khác? Thực đúng là ko hiểu nổi!

*Ối tớ cũng bị các bạn ấy chỉ trích ạ 8-}! Các bạn ấy bảo cái contest tớ làm nó ko có định mục ạ 8-}!*

Mệt mỏi thật đấy. Lắm thể loại rỗi hơi -___-!

Thôi đi chấm bài cho contest đây -___-. Ko quan tâm nữa -___-!

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Thảo bị chúng nó nói gì à:-/

Thôi kệ đi, mệt người, ban đầu chị cũng thấy bọn đó hay hay vì chúng nó chửi couples với cả nếu được tật xấu của fan DB, nhưng sau thấy vừa hèn vừa đụt nên chị rất là ghét:)) Chỉ được cái còi to:))

@chị Cảnh: :D:D:D

@Sương: Nói như em ấy thì chắc 10.0 TBM mới đỗ đc Havard ah :| 9.0 của em là niềm mơ ước của cả lớp chị đấy :|

Tớ lại recommend bài nữa này:
- OST Jumong : Samo => Bài này vào blog tớ sẽ thấy :">
- Travel book + Thousand year love song : DBSG (vẫn quảng cáo cho các anh mặc dù tớ nghe mãi vẫn chưa thấy xúc động mạnh lắm :|)
- Namja reul molla + My love + Eunin : Buzz (từ lâu rồi, mấy hôm nay nghe lại thấy hay quá >"<)

Em Thảo bị chúng nó nói gì à:-/

Thôi kệ đi, mệt người, ban đầu chị cũng thấy bọn đó hay hay vì chúng nó chửi couples với cả nếu được tật xấu của fan DB, nhưng sau thấy vừa hèn vừa đụt nên chị rất là ghét:)) Chỉ được cái còi to:))

@chị Cảnh: :D:D:D

Ko nói trực tiếp nhưng nói đến thứ em làm ra 8-}. Hôm qua điên hết cả ng` lên nhưng hôm nay thì bình tĩnh hơn rồi... Đúng là thấy cái trò này cứ hèn hèn ntn ấy. Ai đụng đến mình là xù lông lên đi tìm khuyết điểm ng` ta mà bới móc luôn 8-}. Ko để ý nữa :-j!

Thật là lắm thể loại ảo vô cùng 8-}!

Moij người có cùng em đếm ngược hem nào?
Chỉ còn 6 tiếng ( hoặc hơn) nữa thôi là album mới vol 2 của Suju sẽ phát hành, zui quá xá. Đây là list nè:
돈! (Don't Don) [ca khúc chủ đề]
Marry U [một ca khúc cầu hôn với giai điệu cùng lời ca ngọt ngào, đây là một ca khúc ballad]
I Am [ một ca khúc thuộc thể loại pop dance, lời bài hát được viết bởi LeeTeuk,SungMin,DongHae và EunHyuk]
디스코 드라이브 (Disco Drive) [sáng tác bởi Yoon Jongshin, một ca khúc mang âm điệu disco]
Thank You [R&B ballad ]
우리들의 사랑 [bản cover ca khúc của Yoo Jaeha thời thập niên 80]
아주 먼 옛날 (Song For You) [bonus track]
미워 (Hate U, Love U) [ballad]
사랑이 떠나다 (She's gone) [ballad]
소원이 있나요 (Sapphire Blue)
You're my endless love [balland/dance song với giai điệu hấp dẫn]
Midnight fantasy [80's bokgo một ca khúc nhạc dance mang hơi hướng của thập niên 80]
credit: jessygirl+ ashluvsuju @ s-u-j-u.com

@ Chị Hằng: Nhưng mà được cái em học SAT với Toefl dốt chị ạ nên mong học ở lớp nó gỡ gạc lại tí, so lên thì cũng chẳng bằng ai:">

@em Trang: chị ko hiểu sao ko thích Suju lắm :| Chỉ phục mỗi chú Dong Hae hát spokeman cùng Uknow đọc rap đỉnh thôi. Mà chị biết có chỗ bán cd Tàu của Suju đấy, 25k một cái nhưng mà vỏ bìa đẹp như hàng thật luôn:">

À đó là ở hàng cd5 trong chợ Hàng Bè (chị cũng ko nhớ chính xác địa chỉ:() Nhưng chị mua được cả 2 cái liveshow của Dong Bang đã phát hành rồi ở đấy. Hôm chị lục thì thấy một đống Shinhwa với Bi với BoA. ở đó thì chuyên bán đĩa phim nhưng mà mấy cái này tuy là hàng Tàu nhưng vỏ đẹp mê ly, mà mấy cái liveshow DB chị mua ko có tí chữ Tàu nào cơ:">

Mới có một hàng đối diện thấy cd5 làm ăn phát đạt nên cũng bon chen bán đĩa. Chị nhòm vào thấy có cả liveshow của SS501, BoA, Rain nhìn còn đẹp hơn cả bên kia, mỗi tội đắt hơn thì phải (khoảng 40k), có hầu hết của tất cả các gasoos những khốn là ko có của Db ở đấy:">

Chết thật chết thật, em chả biết chợ Hàng Bè nó ở đâu :-s...

Hôm nào chị Sương đi đc thì bảo em, mua hộ em mấy cái BoA luôn đc ko :">?

*cười sướng :">*

thật ah:eek: chị cứ tưởng trong đấy đắt lắm nên chẳng bao giờ vào mua cả =)) Hôm nào lượn qua vậy :)

Hôm trước thầy MV don't don, nhưng chưa down vì tháng này hết xiền mất rồi :-< Chị chỉ chờ clip Suju thôi chứ còn nghe thì k khoái lắm :-j Em nào bạn nào có link Flower boys của suju rồi thì up lên đi ;;)

À cd5 mới tăng giá, hồi trước đĩa nào cũng 17k, bi giờ tăng tốc lên 25:))

Em Thảo cần mua những đĩa gì ghi list ra rồi chị đi tìm cho, mà em học buổi sáng hay chiều, ở phòng nào, tầng mấy:">

Em học sáng, tầng 2 phòng 209, lớp 9A :-".

Em định mua mấy đĩa BoA... Nhưng ở đấy có những đĩa j` hả chị (DBSK, H.O.T., BoA, Fin.K.L, Suju, Lee So Young...)? Em còn phải shem nên mua j` đã :">.

Em hỏi chị về nhạc Hàn thì chị tịt rồi còn gì nữa=)) Chị có biết cái gì đâu:))

Hiện tại là đĩa DBSK đã được chị vơ sạch để đem đi kinh doanh nên em yên chí là ko còn cái nào đâu:"> Còn cái BoA ở cd5 chị thấy 2 cái (một cái là 2002, một cái 2005 thì phẩy), một cái Bi It's raining, 2 cái Shinhwa (chị ko thích nghe nhạc Hàn mà nên cũng chả quan tâm đến tên), còn ở hàng đối diện chị thấy một SS501 liveshow, một cái BoA nếu ko nhầm là mới nhất và một cái FinKL, may ra tìm BigBang thì cũng có;)

Chỉnh sửa lần cuối:
thật ah:eek: chị cứ tưởng trong đấy đắt lắm nên chẳng bao giờ vào mua cả =)) Hôm nào lượn qua vậy :)

Hôm trước thầy MV don't don, nhưng chưa down vì tháng này hết xiền mất rồi :-< Chị chỉ chờ clip Suju thôi chứ còn nghe thì k khoái lắm :-j Em nào bạn nào có link Flower boys của suju rồi thì up lên đi ;;)

Cái này mới có đĩa thôi cô ạ.
Mà theo như cap chụp thì ... ko đẹp lắm.
Siwon trông xuống sắc nặng , Han Kyung cũng thế 8-}

@ em Thảo: cũng thik DB, Suju hả em? Học lớp 9A thì chị cũng bít mặt mấy đứa nhưng chắc chưa bít mặt em oy`!
@ Minh Trang: công nhận là Wonnie với Dongie là chán thôi còn Hanie trông được mà ấy! Thik nhất vẫn là Fishie Haeie thoai!
@ chị Sương: DB với Suju như fam mà ss, Suju cũng nhiều lúc có nhiều thứ hay. album mới thì có Don't Don và Sapphire Blue là hay nhứt

@ em Thảo: cũng thik DB, Suju hả em? Học lớp 9A thì chị cũng bít mặt mấy đứa nhưng chắc chưa bít mặt em oy`!
@ Minh Trang: công nhận là Wonnie với Dongie là chán thôi còn Hanie trông được mà ấy! Thik nhất vẫn là Fishie Haeie thoai!
@ chị Sương: DB với Suju như fam mà ss, Suju cũng nhiều lúc có nhiều thứ hay. album mới thì có Don't Don và Sapphire Blue là hay nhứt

Ko thik, em chỉ nghe cho biết thôi :D, ko thì lại bị mấy bạn bảo là "chả hiểu j` về nhạc Hàn 8-}" :)).

Em chỉ thik JTL và H.O.T. (JTL nhỉnh hơn 1 chút) thôi :X, cái đó gọi là "nghe" để "cảm". Còn những cái khác thì hầu hết là nghe cho biết cái độ đa dạng của K-showbiz :D. Nói thế thôi nhưng cũng khá cảm tình vs BoA, Lee So Young... :X.

Mấy bạn lớp em chị biết... Chắc là có Trang lớp trưởng ấy hả chị :D?

Back
Bên trên