CLB nhạc Hàn

Riêng em thì em lại thấy đẹp:)) Thích lắm ý:))
Trước đây nói thật là em ko thích Suju:| (nhìn lũ pretty boys đấy ghê quá, mấy bạn xinh xắn kiểu Ryu Wok - chả biết em viết đúng ko nữa:|, rồi bạn Hee Chul...haizzz). Thế nhưng sau khi xem Don't don em kết luôn:x:x:x Nhìn manly ko tả được:x:x Nhất là quả đầu của SungMin gọi là chất vãi:))

Nói chung là nếu chấp nhận được O Jung Ban Hap thì sao ko chấp nhận được cái này;))

Nói gì thì chắc em là con ngược đời=))

Riêng em thì em lại thấy đẹp:)) Thích lắm ý:))
Trước đây nói thật là em ko thích Suju:| (nhìn lũ pretty boys đấy ghê quá, mấy bạn xinh xắn kiểu Ryu Wok - chả biết em viết đúng ko nữa:|, rồi bạn Hee Chul...haizzz). Thế nhưng sau khi xem Don't don em kết luôn:x:x:x Nhìn manly ko tả được:x:x Nhất là quả đầu của SungMin gọi là chất vãi:))

Nói chung là nếu chấp nhận được O Jung Ban Hap thì sao ko chấp nhận được cái này;))

Nói gì thì chắc em là con ngược đời=))

Đồng ý là hồi trc Suju trông rất là girly, nhất là cha Hee Chul
Nhưng mà để thế này cũng không hợp với khuôn mặt lắm 8-} Có nhiều cách để chứng tỏ là đã manly hơn rồi chứ ko phải cách này :|
Anyway, có tiến bộ ở vài cá nhân :D

O và Don't don hình như ko giống nhau lắm :">
O MV chỉ có tóc tai là hơi lổn nhổn thôi,còn perf thì cái nào nuột cái đấy :">

Em thấy anh Sung Min sao ko nhuộm nốt cái phần nửa đầu đen đen còn lại đi:"> Nói gì thì đầu các anh ý cũng nghìn$$$$$, sao ko đẹp:">

Bạn Jesung hồi xưa em hay bảo là Jesung mặt lợn=)) (sorry các chị:() Nhưng sau khi đọc báo HHT thấy anh í bảo quyết tâm giảm cân rồi bây giờ xem Don't don công nhận anh ý quyết tâm thật:"> Đẹp trai hơn hẳn:x

À nhưng mà có một vấn đề, em thấy trong MV ai để quả đầu đấy cũng đẹp trai nhưng mà sao khi chụp ảnh thật lúc hiến máu thì nhìn hơi...côn đồ thật:((

@chị Nga; O có cái đầu Min :-ss xuống dốc:((

yesung giảm 5 kg đấy e ah, chả bù cho Kangin với Shindong, béo thế mà chả có tí ngượng ngùng nào :-S
đầu Min hơi .. quái dị 1 tí thôi e, ss vẫn còn thích hơn nhiều đầu micky trong thailand 1st concert :d

yesung giảm 5 kg đấy e ah, chả bù cho Kangin với Shindong, béo thế mà chả có tí ngượng ngùng nào :-S
đầu Min hơi .. quái dị 1 tí thôi e, ss vẫn còn thích hơn nhiều đầu micky trong thailand 1st concert :d
M nói j chồng tao? :-w
Anh he nhà m quả đầu hồi đầu như công chúa ý nhở ;))

M nói j chồng tao? :-w
Anh he nhà m quả đầu hồi đầu như công chúa ý nhở ;))

Công nhận đồng ý chị câu này=)) Nói chung thì ai cũng có một thời=)) Người ta cứ bảo anh Uknow vĩnh hằng đẹp trai, đâu có thay đổi gì nhiều sau 4 năm sự nghiệp lẫy lừng, nhưng anh ý đã trải qua thời gian "cục mịch" từ cái hồi Dana Diamon=))

Anh Jea anh Su thì trong The way you are với phong cách điện giật tung người8-X: Anh Mic anh Min thì trong O đẳng cấp Cái Bang. Nhưng nhìn lại thì phải thấy tư chất các anh đều đẹp, và quan trọng là hiện tại các anh đang rất đẹp:x:x

@Chị Hà: chị là fan Jea ạ??? ÔI một thời :-< Nhìn lại đôi lúc vẫn thấy xao xuyến;));))

Chỉnh sửa lần cuối:
Jae em ah ^^
duy nhất đầu a he hồi the way u are là hơi ... tí thôi, chứ còn lại vẫn đẹp chán :>
về cái hồi trước debut, thì trừ min ra còn lại anh nào cũng :|

Đề nghị chuyện nhà Dong Bang nói riêng quay sang topic TVXQ... kia nhá cả nhà, đi vào đâu cũng như nhau thế này thì hỏng +____+"

Thôi thì chiều ý chị Trang, đổi sang Kpop, em có vài điều muốn thảo luận:">

1, Có chị nào có bản mp3 bài I want you (Neruel Wonhae) của Seo In Young ko ạ, cho em xin, em thích chị này quá:"> Ở VN thì ko ai biết, lên Soompi thì thread bị hoang phế,mà bọn Hàn nó giàu nó chuộng mua đĩa về nghe, ko được leak nhạc:|

2, Có chị nào nghe Girl Generation ko ạ?? Yêu nhờ:">

3, Dạo này em đang nghe Big bang (thích bài Lie với Shake it thế:x), nghe con bạn em nói là sắp "tỉa" 2 anh đúng ko ạ:(( Tiếc thật...Cá là bạn G-Dragon sẽ trụ lại được.

Chỉnh sửa lần cuối:

1, Có chị nào có bản mp3 bài I want you (Neruel Wonhae) của Seo In Young ko ạ, cho em xin, em thích chị này quá:"> Ở VN thì ko ai biết, lên Soompi thì thread bị hoang phế,mà bọn Hàn nó giàu nó chuộng mua đĩa về nghe, ko được leak nhạc:|

3, Dạo này em đang nghe Big bang (thích bài Lie với Shake it thế:x), nghe con bạn em nói là sắp "tỉa" 2 anh đúng ko ạ:(( Tiếc thật...Cá là bạn G-Dragon sẽ trụ lại được.

Ở VN thì sao lại ko ai biết Seo In Young hả em? Cứ nói chị ý là cái chị thấp thấp nhưng mà xinh xinh của Jewelry hồi trước thì chắc nhiều người nhớ hơn đấy. Chị này đang bị chỉ trích vì sexy quá mức, hồi perf. I want you với Chae Yeon ở Show Music Tank thì phải...
Gửi em bài I want you mp3 qua esnips: http://www.esnips.com/nsdoc/4573c711-ed8d-499b-b086-b5a75be8732b/?action=forceDL

Big Bang em nghe mấy bài, nhớ nhất là Lalala :">. Nhưng sao phải "tỉa" nhỉ? Band chưa nổi thì ko nói, đằng này cũng có tiếng rồi mà còn "tỉa" thì sau này khó quen với người mới lắm '_'.

G-Dragon thì khỏi nói rồi :-j!

Hả, Big Bang còn có 5 người thôi mà :-s Mất 2 chả lẽ còn 3 à :|
Thay thế mem chắc là ko có +_+

Chị có bài Lies.Công nhận hay đừng hỏi.Ai muốn share mấy bài big bang thì add nick taki.0710 :D

tỉa rồi đấy chứ e , tỉa nữa thì làm ăn j :|
C ko thích girl generation lắm e ah ~ ko thấy j đặc sắc lắm
Nga có mv lie thì up lên luôn , nghe mp3 ko chưa thú ;;)

Con bạn em bảo xem Arirang thấy nó nói sẽ tỉa mất 2 để còn 3. Em chả tin=)) Nó cứ gân cố bảo đúng chả hiểu thế nào.

Thanks chị Trang nhiều:x

À em biết In Young thì có bị chỉ trích nhưng mà mặt chị ấy rất hiền, em thích thế^^ Người đẹp thì phô, chỉ có cái quần bé tí thôi mà, sao đọ được với bạn Jun Hye Bin "xẻ tà":-j em cũng ko ưa Chae Yoen, nhảy ko phong phú:| Mà Chae phẫu thuật đúng ko chị? Em thấy mặt chị ý hồi đi học, bạnh, mắt 1 mí.

Hí hí, hem được nói về TVXQ thì e trộn lẫn Suju vô đây vậy
@ Chị Sương: hố hố, thấy Don't Don hay mừ, e bảo ss rùi còn j`?
Quả đâu lão Han đẹp nhất, chị thik đầu Min hả?
Keke, bi h hem ai được chê đầu của anh Min nhà e đâu nhá, hơi bị xìtin oy` đêy' ;))

Con bạn em bảo xem Arirang thấy nó nói sẽ tỉa mất 2 để còn 3. Em chả tin=)) Nó cứ gân cố bảo đúng chả hiểu thế nào.

Thanks chị Trang nhiều:x

À em biết In Young thì có bị chỉ trích nhưng mà mặt chị ấy rất hiền, em thích thế^^ Người đẹp thì phô, chỉ có cái quần bé tí thôi mà, sao đọ được với bạn Jun Hye Bin "xẻ tà":-j em cũng ko ưa Chae Yoen, nhảy ko phong phú:| Mà Chae phẫu thuật đúng ko chị? Em thấy mặt chị ý hồi đi học, bạnh, mắt 1 mí.

Đa phần các sao nữ là thế đấy :-j
Hye Bin hả :| Cuộc đời sao lại có những con người như thế cơ chứ 8-} Ghét cay đắng [-x, bám anh Yunho phát khiếp :-w

Big Bang chắc sẽ cố định 5 thành viên thôi :D Chị chưa đọc thấy ở đâu bảo nó sẽ khai trừ thêm 2 ng` nữa, chỉ có thành viên sẽ ra album solo thôi mà ^^. YG family khôn lắm :-j

Hye Bin ý hả 8-} Nothing to say =)) Người đẹp ko trọn vẹn =))
T ko up mv Lies đâu,đì lắm :-<

Back
Bên trên