CLB nhạc Hàn

CN này Pops in seoul có chiếu mv Lies;))

ÔI chị Hye Bin...Em không nói chuyện chị ý với Yunho vì điều tất lẽ dĩ ngẫu là Yun chả để ý gì đến chị ấy rồi;))

Mà các ngôi sao sexy khác, có thể họ bốc lửa nhưng họ không hề trơ trẽn. Thế như chị HyeBin thì lại khác:))

Qua các show truyền hình như Loveletter, Đợt nhảy với Chae Yoen ve vãn ông nhà giàu, những phẩm chất trơ trẽn cao đẹp của chị ấy đã được bộc lộ, từ cách ăn mặc đến phong thái hành động. ôi vô đối:">

ÔI chị Hye Bin...Em không nói chuyện chị ý với Yunho vì điều tất lẽ dĩ ngẫu là Yun chả để ý gì đến chị ấy rồi;))

Mà các ngôi sao sexy khác, có thể họ bốc lửa nhưng họ không hề trơ trẽn. Thế như chị HyeBin thì lại khác:))

Qua các show truyền hình như Loveletter, Đợt nhảy với Chae Yoen ve vãn ông nhà giàu, những phẩm chất trơ trẽn cao đẹp của chị ấy đã được bộc lộ, từ cách ăn mặc đến phong thái hành động. ôi vô đối:">

Ông nhà giàu nào hả em?
Chị chỉ nhớ lần Chae Yeon và Bin tranh nhau Kim Jong Kook, sau đấy Bin bị từ chối. Cùng style sexy nhưng mà Chae Yeon đúng là ko trơ như thế, bà Bin đứng bên cạnh nhảy Chae Yeon chỉ đứng vỗ tay thôi, còn chị Bin thì lúc nào cũng kiểu "I'm the best" trông khó chịu lắm 8-}

ghét thì ghét , đừng nói thế ko hay đâu e ah ><
thể nào chị ý cũng là bạn diễn 1 thời với Yunho

@ chị Trang: em ko biết, cái lần chị Bin mặc bộ đen xẻ tà í ạ.

@chị Hà: em xin lỗi. Trước đây em cũng bình thường với Bin lắm, nhưng mà từ khi xem loveletter em thấy phản cảm :| Hơn nữa là từ khi xem cả School Of Rock thì em đã rút ra một điều: con gài hàn không phải ai cũng có phẩm chất tốt đẹp của những người con gái VN, đó là sự tự trọng.

Bin thì khỏi nói... Bám hết Woo Hyuk rồi Hee Chul rồi Min Woo rồi giờ thì Yun Ho :)). Mà chả hiểu sao mấy cái Love letter "tranh trai" với Chae Yeon thì toàn thắng mới sợ chứ =)). Cá nhân em thì ko ưa chị này lắm, mà hình như đa số mọi người đều thế :-".

công nhận là chị ý cũng hơi vênh. Nhưng thôi bỏ qua, dù sao thì cũng ko đáng quan tâm :D
Mấy cái show đấy, chỉ thấy Yuri và Bae Seul Gi là được ~

công nhận là chị ý cũng hơi vênh. Nhưng thôi bỏ qua, dù sao thì cũng ko đáng quan tâm :D
Mấy cái show đấy, chỉ thấy Yuri và Bae Seul Gi là được ~

Bae Seul Ki :x
Chị này với Yunho nhà mình là một đôi perfect :x :x
Ấn tượng nhất với Bae Seul Ki là khi hát lại bài Candy của H.O.T, chị ý rap nguyên đoạn của Woo Hyuk rất chuẩn :D, rồi rap với Tablo cũng khá ổn :p
Bae Seul Ki vừa trở lại với album vol 2 "Flying", không thể nói đây là album tuyệt vời nhưng mà giai điệu các bài khá catchy và giọng Seul Ki khá hay, nói chung là khá hơn Album 1 ;)

Seung Ki dễ thương mà chín chắn chứ ko lao ầm ầm vào như Bin.Thik chị này ở điểm xinh mà rất biết giữ khoảng cách với các anh nhà mình :))

nhạc của Seul Gi ko quá đặc sắc, nhưng chị ý hút vì phong cách cá tính và có đôi nét dễ thương nữa
chưa nghe album 2 < đúng ra là ko có thời gian nghe T.T >

Seung Ki dễ thương mà chín chắn chứ ko lao ầm ầm vào như Bin.Thik chị này ở điểm xinh mà rất biết giữ khoảng cách với các anh nhà mình :))

Seul Ki chứ, Seung Ki lại là anh Seung Ki rồi :x cute cute
mai qua P1 đưa đĩa nhờ bạn Nga cop CF hộ nhá :x

Uh nhớ đấy :)) Tớ luôn vui lòng ;))
BT tớ cũng ghi là Seul Ki n mà tại cứ quen mồm gọi là Seung nên viết thế luôn :D

Share cả nhà một cái link này, nhiều album nhạc K J C phết. Nhất là mấy cái trang sau ấy, toàn full album và concert thôi :D: Mesra

Chỉnh sửa lần cuối:
e gái thích hyuk ah > ko ngờ lại gặp fan hyuk ở đây ^^
theme của e đẹp đấy :x

e gái thích hyuk ah > ko ngờ lại gặp fan hyuk ở đây ^^
theme của e đẹp đấy :x

Em yêu Hyuk nhất mà :x. Cái theme đấy hồi đầu em thấy cũng đẹp nhưng sau khi làm hộ ng` khác một cái theme màu đen thì tự nhiên thấy màu theme này cứ sáng sáng chói chói thế nào ế >.<. Sắp tới chắc em làm thử một cái hình Hyuk màu đen, lấy lời Shake it hoặc S scenario, One night lover j` đấy (mấy bài sexy ấy :-") :">.

Chị Hà có blog thì add em đi :D.

Hôm nay em được chiêm ngưỡng HOT trên Arirang trên chương trình Star real story:x

Công nhận là hồi trước mình không thích HOT (được xem nhóm hát từ năm lớp 3 nhưng không thể nào mê được kiểu đầu:-ss). Giờ sống tinh thần đã thoáng hơn, đặc biệt thích lập dị nên hôm nay thấy HOT rất bình thường và thậm chí còn đẹp:))

Nghe HOT công nhận hay thật:x Trên arirang nó chiếu rón rén được mấy bài nhưng nghe hay, thích nhất Iyah:D

Back
Bên trên