CLB nhạc Hàn

Chắc là thế :">. Em thấy giọng DB hát mấy bài đấy cứ yếu yếu nên nói thế thôi, chắc vì nghe quen của H.O.T. Còn Haengbok remake thấy loạn loạn --> cũng k thik nốt '_'.

Thực ra thì cũng nh` ng` (như chị Sương nói ấy) nghe bài DB hát xong mới tìm nghe thử IYah! thì bảo DB hát hay hơn... Cái này thì k biết nói thế nào, cũng như kiểu nh` người bảo "A better day" Ngô Thanh Vân hát hay hơn JTL ấy (cá nhân em thấy chị này hát bài đấy chán bỏ xừ :">). Nói chung là tùy cảm nhận từng người thôi.

Nhưng em thấy bài DB hát chất rock nhẹ đi nhiều, hướng về hiphop là chính. Lyric của IYah! lại khá "nổi loạn" và phá cách so với những bài hát/chuẩn mực đương thời, nên em thấy hát kiểu H.O.T. vẫn hay hơn :D.

Em Thảo, bản thân DB ko phải là band Rock hay Hip Hop thì tất nhiên khi hát 1 bài phải theo kiểu khác rồi :D
Dù gì cũng ko nên so sánh hai thế hệ, so sánh bản cover và bản gốc khi mà người ta phối nó khác +_+, trừ phi người hát sau cố tình bắt chước giống người trc thôi.
Stop chủ đề này lại.

Chỉnh sửa lần cuối:
KHóc làm gì:-j
Mình không có tiền không có điều kiện ai trách được mình:-j
Hay là chị em mình vận động cái project trong trường là tất cả các fan DB cùng góp tiền lại mua một bộ rồi truyền tay nhau xem, đứa nào phá phải đền bù thiệt hại;))

Nghe ngu nhờ, nhưng không hiểu sao em ko thấy thèm bộ này lắm:D Em chỉ thấy thèm mấy cái concert thôi:((

KHóc làm gì:-j
Mình không có tiền không có điều kiện ai trách được mình:-j
Hay là chị em mình vận động cái project trong trường là tất cả các fan DB cùng góp tiền lại mua một bộ rồi truyền tay nhau xem, đứa nào phá phải đền bù thiệt hại;))

Nghe ngu nhờ, nhưng không hiểu sao em ko thấy thèm bộ này lắm:D Em chỉ thấy thèm mấy cái concert thôi:((

Đảm bảo sẽ có đứa thủ riêng cho mình hoặc ngâm ... cả năm trời ko thấy chuyển cho ng` khác đâu em :-j

:)) =)) =)) All about bị yes asia cấm vận chuyển về VN =))
Hài vãi ạ =))

Muốn nhờ nc khác phải có đảm bảo chứ.Lỡ bọn nó lừa thì sao 8-}
VN gian quá ng` ta ko dám liều bác ạ 8-}

Sao VN lại gian :eek:

Vẫn có những con người chân chính như chị em chúng ta mà:">

Nhờ mấy anh chị lớn nào đấy đang học uni bên SING chẳng hạn :-j
chứ nhờ 1 fan DB khác thì...

Quá muộn để nhờ vả.Cơ hội bây h là rất mong manh.Có lên ae.Đột phá mạnh nào =))

lại phải nhờ vả các em rồi các em ơi tìm link down bản mp3 bài sweet sound với girlfriend của Minwoo hộ anh với :((

@ chị Nga: 2 bạn ý không thích nhạc Hàn, đặc biệt anti Birain;;);;) Với cả quen cũng chưa được "sâu đậm" nên khó lắm khó lắm :(

Back
Bên trên