CLB nhạc Hàn

Cái bộ kia có để gần rác thì nó cũng vẫn đẹp :|

Tình hình là đang xem lễ trao giải MKMF được part đầu tiên nhưng đã sởn hết cả gai ốc với màn mở đầu quái dị rồi :-s, mấy anh Suju với Big Bang ngồi dưới cứ gọi là nghệt cả ra 8-}

Em chỉ thấy ko thích mỗi vụ Wonder Girls được giải thôi:">

Cám ơn chị Trang cái link down nhé, mai em phải down ngay đây, thèm xem ko chịu nổi nữa rồi =P~

Chị Trang nói phải, cái bộ kia nó để cạnh rác thì vẫn cứ đẹp:">

Thèm :">
Bao giờ được sờ... :">
39$ :((
Thôi, từ giờ nhịn ăn trưa, để dành tiền... :((

Chị Lee tính sang Hàn mua hay mua ở Mỹ đấy;;)

Mua ở Mỹ thì phải nhịn thêm, nó tính thêm tiền :">

Ai bảo đi du học cơ, ở nhà em xí xớn mượn con bạn tí chị em mình cùng xem:">

Thôi mà chị Lee tiêu tiền đô cơ mà, mình tiêu tiền đồng:">

Sang Hàn mua thì bị tính thêm tiền máy bay :">
Mà bây h tiền cứ bay đi đâu ko rõ ý :((
Xót quá :((
Chả ăn trưa ở trg` nữa :((
Chết, off topic :">

Bạn chị cũng có 1 bộ y hệt ^^ Tiếc là ko tìm đc bộ có poster,như thế sẽ trọn vẹn hơn!

Em nghe nói là mua đợt đầu mới có poster hay sao ý chị ạ :(

Em đã xem xong, nói chung là ko biết do mình hay do đĩa mà xem ban đầu thì rất hay, sau thì cứ ngồi tua=)) Được cái đĩa drama chiếu rất nhiều cảnh hậu trường và NGs mà trên mạng ko có. Còn mấy trò trong variety show hơi nhạt :-j

@ ss Sương: ss ơi, phê thế, con bạn e cũng đi mà nó hem thèm mua, khổ quá, kêu đắt, mà e đã bảo là về nhà trả tiền rùi :(( :((
Hôm nào e qua lớp ss mượn nhá! :X

@Ly: Mày nói thế mà nghe đc ah, nhịn ăn trưa... Đấm cho bây giờ :-w Tao nhịn ăn sáng ăn trưa ăn tốt từ giờ đến hết năm, hết Tết cũng chả đủ í chứ :((

@Sương: Chị muốn sờ mấy cái DVD quá :mad:) Không biết từ giờ đến lúc giấc mơ đi Hàn thành hiện thực thì còn đĩa để mua không nhỉ :-?

Muốn quảng cáo cho FT quá mà ngại tìm link :( Có ai up link album mới của FT lên đi, bài mới hay lắm í :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
@chị Thảo: chả bao giờ là hết cả :-j Chị cứ lên mấy hàng đĩa to to chắc chắn là nó có :-j

FT hay lắm ạ :-? Cụ tỉ là bài nào :"> Em sẽ lên yeuamnhac down ngay về nghe thử, dạo này nhạc nhẽo ít phong phú quá :(

dạo này bị mấy em Wonder Girls làm tình làm tội khổ quá :(( sao trên đời có các em cute thế :(( toàn sinh năm từ 89 đến 92, dễ thương quá :((

Ôi anh Cộng nghe Wonder Girls ạ :)) Ban đầu em ghét lắm, nhưng sau cũng nghe được bài Irony và Tell me. Mà em thấy anh nào cũng thích bé Ahn Soo Hee là thế nào:((

Sao anh không thích So Nuyh Shi Dae nhể? Em thấy nhóm đấy cute hơn;;)

Đang nghe Hot Issue và The Refreshment, hay thật. Ôi các em FT island sinh năm 93:((

Tell me nghe nhạc hay nhưng clip em ko đỡ được khoản super girl:-j

Bây h chị Sương mới nghe FT à :">? Em đã bị chị Hằng giới thiệu (và đầu độc :)) ) từ hè rồi :">. Chết Jae Jin (sao nhóm rock nào bassist cũng hay nhất là sao nhỉ :-?) :x :x :x.

Bằng tuổi mình mà pro dã man :x :x :x.

À chị thích nghe FT chứ không thích FT :p
Hồi nó mới ra cái Lovesick chị xem trên arirang thấy hay nên bắt đầu down về tìm hiểu, giờ nghe mấy bài thấy hay phết. Giọng HongKi rất lừa tình nhớ:)) Nghe rõ khàn và hay nhưng mặt thì girlie dễ sợ :))

@anh Cộng: SNSD thì có mỗi một em nhỏ nhất sinh năm 91 :D

Bon chen tẹo SNSD với WG:
SNSD với Suju cùng một nhà nên đông cũng ngang ngửa nhau, thấy các anh Suju toàn đầu độc + bắt nạt các em gái mới khổ chứ :)). So với Wonder girls của JYP thì SNSD theo style "ngây thơ" hơn nhưng mà sau khi xem mấy perf. ngoài ctrình âm nhạc của SNSD thì thấy tài năng ai cũng đầy mình :x, so sánh với CSJH The Grace thì chưa bằng nhưng tương lai "sáng" lắm :D

Wonder girls với Big Bang perf cùng nhau hay :x Lies + Tell me = 2 ca khúc hot nhất 2007, Big Bang đàn em của Se7en hợp tác với Wonder girls đàn em của Bi là chuyện có 1 0 2 :D :D

còn FT với Y. Ha biểu diễn cùng có 1 lần ở MKMF mà ko quên được, dạo này nhạc Hàn có lắm "vụ bắt tay" ngon lành thế cơ chứ ;))

Dạo này nhà em internet về làng, nhà lắp trọn gói nên em cứ thế down thả cửa:)) Còn part 3 MKMF nữa :(:)((

Nhắc lại cái màn 4 chị vây quanh anh Kim Bum, em thấy HyoYoen của SNSD nhảy đẹp nhất, ko bàn cãi vào đâu được =P~

Em cũng ko hiểu WGs theo phong cách gì, ko ngây thơ lắm cũng ko sexy lắm:-j Secutemix à ;))

Back
Bên trên