CLB nhạc Hàn

ai có link down đủ 8 đĩa của Shinhwa ko :( hồi ở nhà anh có đủ, sang đây thì chả biết down ở đâu, đĩa thì ko mang :(( lên YesAsia mua đĩa xịn 20$ 1 cái tiếc lắm :">

ai có link down đủ 8 đĩa của Shinhwa ko :( hồi ở nhà anh có đủ, sang đây thì chả biết down ở đâu, đĩa thì ko mang :(( lên YesAsia mua đĩa xịn 20$ 1 cái tiếc lắm :">

Anh thử hỏi chị Minh Trang CE xem :D. Chị ấy fan Shinhwa.

Đĩa Shinhwa $20 ạ :-? ? Thế thì cũng chưa đến nỗi ko nuốt đc. Em định mua My Way của Woo Hyuk nhìn thấy $35 *gớm số đẹp chưa 8-}!* ko kể shipping đã xanh mắt rồi =)). Còn Untold Story của Tony gần 1mil VND, hợhợhợ 8-}...

Chỉnh sửa lần cuối:

Ông anh cứ bình từ :|
Sau lần sửa máy lần trước em cũng mất nhiều files lắm, nhưng mà chắc có mấy albums thì còn trọn vẹn đấy.
Chờ tối quay lại nhét link vào sau :D

thik loại nào Up sao đĩa cho hầu như có đầy đủ hết
mua làm gì đĩa tàu xem hỏng mắt
có mua thì mua DVD Live Tour Area 2007 ý
hình như mới có cái LL mới T xem chưa

Bạn Hiều nói thế là chưa biết trình đĩa Tàu rồi:))

Ờ thì nghe nó rởm, nhưng cậu chưa được xem 2 cái đĩa Dong Bang và bộ sưu tập phim kinh điển 1930s của tớ nó nét và đẹp thế nào đâu;)) Cả bonus nữa nhá;)) Tàu thì cũng dăm bảy loại, lòng đĩa trắng, chỉ có đầu dvd xịn mới đọc được thôi, cho vào máy vi tính là ko đọc được nhá;))

Ấy thế mà vẫn ối đứa xông vào mua đĩa Tàu của tớ và biết ơn tớ trăm vạn lần kính yêu đấy;))

Có ai biết bài Bring in the funkBest friend là của band nào ko ạ :-s ? Em thấy có lẫn trong đĩa H.O.T. cũ của em, thik lắm nhưng lại chẳng biết của ai cả. Nếu ai biết thì cho em xin link down luôn ạ :D. Thanks in advance :x.

Artist book tầu thì quá chuẩn :-j
20$ hay 35 thì cũng ko ảo = All about DBSG season 2 ,đã tính thuế VAT là...975k :"> Chưa kể tiền vận chuẩn thì....:-" Đã thế cái artist book nào của DB cũng bám lấy con số 1 triệu đồng 8-| Buồn 5 phút :-<

Chúc mừng sinh nhật chị Nga:x
À nhớ cái bộ all about DBSK 1 là 60$ hay gì đó mà chị, cả cái O Documentary nhờ:))
Nói thật mấy bạn thích DBSK toàn tư sản cả đấy đùa đâu:))

topic của mình vẫn tiếp tục lên trang>:)

Vui chưa :|

Lâu không có gì chơi, vào đây post 1 bài:

My heart is in heaven (Son Ho Young)

Mr này cựu mem G.O.D thì khỏi nói rồi nhé :D Hot body b-) ;))

Tin buồn gửi đến tất cả những ai fan Suju hoặc thích bất cứ anh nào của Suju, kiểu tóc mới của các anh trông thật "TỞM" :-& :-& Ko hiểu bọn SM nó rỗi việc hay sao mà lại cho Ki Bum, Siwon, Dong Hae, Han Kyung, Sung Min, Hee Chul ... của chúng ta từ đẹp cũng thành quái vật hết cả thế này T__T :((
http://www.suctrevietnam.com/Web/AmNhac/Content.aspx?distid=44584 -> Mời :-< Mốt rùng rợn hay du côn đây :((

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Nga: chán chán lém chị ah. Trên VCass mí người mua được AADB2 oy` đó! :(( :((
@ chị Minh Trang: hem tởm lắm chị a. blah abc fải nói đến đầu Innie!

Hiện nay chị/em/tớ đang có 1 video ghi lại phần perf. bài "All you need is love" gồm có cả Rain, Se7en, Dong Bang Shin Ki, Shinhwa, Koyote, Lee Soo Young, Lee Seung Chul, (và hình như là) Whee Sung - all stars trên cùng 1 sân khấu :x. Bài này ở trong lễ trao giải MBC Music Awards 31/12/2004 thì phải, cuối bài còn có hình ảnh của một số nghệ sĩ khác nữa như Kim Jong Kook v.v mà mỗi người cùng cầm 1 cái bảng viết chữ màu ý :x Có ai có perf. nào khác từ show này thì share với nhé :D
Được cái clip cũng khá là đẹp, lại hiếm khi thấy cả dàn sao đứng hát với nhau như thế nên muốn mò cả show quá :">

All about DBSG ra ngày 15/10 ở Nhật,sao ở VN đã có rồi? 8-} Mới chỉ đc đặt qua mạng thôi chứ.
Em nghèo...chỉ Shine tầu thôi :">

Back
Bên trên