CLB nhạc Hàn

2 năm rồi, bài bất hủ đối với tớ là Come back to me Part 2 của Seven, nghe mãi ko thấy chán, clip cũng hay nữa:D
còn thì Bi, Lee Sue Young..... cũng nghe nhiều

Anh ơi, là Lee Soo Young :D.

Còn nhiếu tên tuổi khác như Shinhwa, HOT, FTTS

H.O.T., ss ơi :">.

Ah, bài sau tớ sẽ quảng cáo cho FT Island của tớ Ở đây có bạn nào chung sở thích vs tớ k

Ớ, có em :D. Em thik Jae Jinnie (vì bị ss đầu độc :)) ) :x.

@Các bạn/anh chị cần tìm nhạc: Lên Tuhmy mà search. Hoặc lên thẳng Multiply, khá nhiều đấy :D.

có ai có bài nào của Bigbang chia sẻ cái thanks in advance :D

ai có bải của Lexy ko :D:D

Cụ thể là bài nào ạ? :D

Up into the sky - Lexy

Bài này đúng chất dance của Lexy

Giới thiệu với cả nhà 2 bài của As One
Bài 1 tên là 사랑할 때와 이별할 때 - A time to love, a time to leave . Nhạc hay hơn bài 2 :p

Bài 2 là White love story, nhạc phim Coffee Prince (đang chết mê phim này :x), nhạc khá chậm và buồn nhưng mà lời hay (và hợp với cảnh phim :p).

WHITE LOVE STORY

I didn’t know at first
why your gaze, looking at me
made me feel so flustered
I always wanted to ask
if you understood just a little of my feelings
although I never told you

Now I know, how you were as lost
and wandering as I was
How you hurt so much, it kept you from sleep
Hold my hand,
I won’t let go of you again
I love you, as long as I breathe…

Things stood still
when you, who’d always treated me coldly,
smiled at me that day

Now I know, how you were as lost
and wandering as I was
How you hurt so much, it kept you from sleep
Hold my hand,
don’t let go of me
I love you, till the day I close my eyes in rest

I won’t cry
Now that you’re by my side
Thank you…
for giving me the gift of you

Translation Credit: DramaBeans

Chỉnh sửa lần cuối:
ko nhớ.chỉ nhớ nghe ở ariang:">:">
super junior cũng là hàn a` =))=))=))

Vâng, cũng là Hàn, nhưng có 1 anh ng` Trung Quốc
SuJu có 13 anh lận, đến h vẫn chưa nhớ hết tên =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn cho hỏi nghĩa Tiếng Việt của bài "I believe" - Nhạc phim Cô nàng ngổ ngáo. Cảm ơn rất rất nhiều!

Đây là bản dịch tiếng Anh của artificial; K-POP 2 (taken from Soompi), có thể không chính xác hoàn toàn nhưng ý thì vẫn vậy ^^

I believe... When you are not with me there are no stars in the sky.
I believe... The way back to you will feel a little far.
I'll carry all those memories deep inside me.
I'll feel pain, it'll make tears fall.
When I won't cry you will leave me
With no change and no tears.
Someday again the tears will come around
You know it
I'll believe that you are waiting.
I do it for you.
I believe... It'll hurt me to see, you can't cry.
I believe... My tears will fall, you should turn back to me again.
Again I'll glimpse you come into my sight
And it'll make my tears fall.
When I won't cry you will leave me
With no change and no tears.
Someday again the tears will come around
You know it
I'll believe that you are waiting.
I do it for you.
Before I knew you, the world was dazzling.
From that sky I got left with tears.
I will care for that person.
You are the only reason...
To me the wait gives me enough happiness.
Love is the only reason...
As days pass by,
If you forget the way, I'll be waiting
I do it for you.
I do it for you.

link của em load hơi lâu :D:D:D:D
MTV hum nay phát big bang :-j:-j
mà em này ngủ muộn thế =))=))(chả liên quan)

Ah, Big Bang từ hồi mới thành lập, vẫn còn So1 :D Nhưng mà xem nó dài dài nhàm nhàm rồi :)| Big Bang dạo này chả có j mới cả 8-|

@ PThảo: Oh, chị thích Kiki vs Hwannie cơ :x:x:x Đã xem clip Thunder vs Only one person chưa =)) Xem xong thì cười đau cả bụng

@Shin: Hôm qua xem Love letter trên KBS thấy có MinWoo, hát cái nhạc j k thể hiểu nối, quần áo thì lông lá khiếp quá :-& Có cả Dong Wan nữa, nhưng mà nhìn cứ kiểu j í, già già :|

Tớ recommend bài With tears (논물로) của J ft. LeeJung nhá ;) J là ca sĩ mới đc phát hiện trong cuộc thi j đấy về beauty :x
Nhân thể, mọi người nghe luôn cả bài Love sick (사랑앓이) vs Cling (집착) của FT Island nữa nhá ;)

Enjoy :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
có ai có bài nào của Bigbang chia sẻ cái thanks in advance :D

Vào topic BigBang trong CLB Âm nhạc nhá, BB mới ra 1 album vs mấy cái single thôi :D Có khi link cũ, chưa chắc đã dùng đc nên chị cũng ngại tìm lại lắm, recommend rồi em tự đi tìm lấy nhá (sorry :|)
1.We belong together (nổi lên từ hit này, k thể k nghe)
2.This love (GD Cover bản tiếng Hàn của This love - Maroon 5)
3.A fool's tears (RnB, hay lắm í :x:x:x nhảy đẹp nữa)
4.My girl (cũng cover của một chú tây đen nào đấy, k nhớ tên)
5.La la la
6.Forever with you
7.BIGBANG
Lâu rồi k nghe, chỉ nhớ có thế thôi :|

Ah, Big Bang từ hồi mới thành lập, vẫn còn So1 :D Nhưng mà xem nó dài dài nhàm nhàm rồi :)| Big Bang dạo này chả có j mới cả 8-|

@ PThảo: Oh, chị thích Kiki vs Hwannie cơ :x:x:x Đã xem clip Thunder vs Only one person chưa =)) Xem xong thì cười đau cả bụng

@Shin: Hôm qua xem Love letter trên KBS thấy có MinWoo, hát cái nhạc j k thể hiểu nối, quần áo thì lông lá khiếp quá :-& Có cả Dong Wan nữa, nhưng mà nhìn cứ kiểu j í, già già :|

Tớ recommend bài With tears (누물로) của J ft. LeeJung nhá ;) J là ca sĩ mới đc phát hiện trong cuộc thi j đấy về beauty :x
Nhân thể, mọi người nghe luôn cả bài Love sick (사랑앓이) vs Cling (집착) của FT Island nữa nhá ;)

Enjoy :)>-

Bài With tear trong single mới của J công nhận hay :x
Single này có 2 bài, nếu nghe bài còn lại thấy cũng được lắm :D Tên là 시간은... 다 닳게 하니까

Hôm nay có người vào xem topic Big Bang \:d/=)) Có bạn Cảnh vs bạn Hoàng Dũng =))=)) Sướng cả người :))
Có ai biết male singer nào của Hàn mà tên có chữ OJ k :| Hôm qua xem trên V nhưng nó ghi tên Tàu nên cũng bó tay 8-} Chữ OJ đứng ở cuối tên í :|

@Chị Hằng: Ơ hình như là Oh Jong Hyuk của Click B ... Chả biết. Jong Hyuk tách solo để nghệ danh gần gần thế thì phải :D.

Em xem rồi. Đúng là buồn cười :)).

Mấy cái gameshow Min Woo nhảy đẹp ghê 8->. Trong Shinhwa thik Min Woo nhất :x.

Chỉnh sửa lần cuối:
BB đã có mini album :)>- Post link MV ở box BB rồi, mọi người vào xem đi nhá ;) Mà đề nghị bạn Cảnh vs bạn Tuấn k spam kiểu í :-w

Cho em nhoi tí :D Sao ko thấy ai thik Super Junior nhỉ :-? Em thấy các anh rất dễ thương, nhảy đẹp và hát hay mà :"> Tuy đông người nhưng mà thế nó mới nổi :))

anh thấy đông người chả thấy nổi bật lên thành viên nào cả nên hông thik, mà đông người thì clip anh ko thik lắm
thik những clip kiểu như CBTM P2 của Seven ế, lung linh vật, đẹp ghê

Cho em nhoi tí :D Sao ko thấy ai thik Super Junior nhỉ :-? Em thấy các anh rất dễ thương, nhảy đẹp và hát hay mà :"> Tuy đông người nhưng mà thế nó mới nổi :))

Chị thì thích Su Ju là vì mấy anh ý cute chứ hát hò thì không tài năng lắm :D
Kết một vài cá nhân kiệt xuất như Dong Hae, Siwon, Han Kyung và Ki Bum thôi. Nhưng cũng là vì qua game show, quảng cáo và phim là chính :|

Clip Happiness thì cực kì đẹp :x

Nổi bật phải nói đến Hee Chul chứ :eek: Nổi quá là nổi í, xem clip lúc nào cũng thấy xinh, lên showgame thì cứ gọi là cười vỡ cả bụng :)) Em thích Suju thì lúc nào có show FLOWER BOYS SERIES OF TERROR EVENTS nhớ post link lên đây cho mọi người down vs nhá ;) Chị cũng đang mong chờ show này lắm đây :x Nhất là chờ anh Ryeo Wook =)) Trước giờ vẫn ghét thằng cha này, ai ngờ trong flower boys đóng đạt quá, khéo còn hơn cả Si won ấy chứ =))

Ờ, em có thông tin j về Kyu Hun k? Từ hồi bảo bị tai nạn xong chẳng thấy nói gì đến nữa :( Khổ thân anh í quá :((

anh thấy đông người chả thấy nổi bật lên thành viên nào cả nên hông thik, mà đông người thì clip anh ko thik lắm
thik những clip kiểu như CBTM P2 của Seven ế, lung linh vật, đẹp ghê

Tớ k thích nhạc của Seven lắm nhưng mà tớ cũng phải công nhận là clip Seven đẹp :) Tiện thể tớ recommend clip Love ends của Kim Jong Gook, Love is của chú nào đấy tớ k nhớ tên :)) hoặc là Timeless của Jang Ri In vs Xiah:x Xem đi nhé, HQ thì nhiều clip đẹp vô kể >:-D<

Back
Bên trên