UWC scholarship 2007

Nói thiệt đấy -__-", lúc cô đòi lại làm ko kịp nên bạn cứ làm đi :p Hôm nay chiều mất điện chẳng thấy ai trong phòng giám hiệu :( ...

:D !Chào tất cả mọi người.hihihi....tớ mới đăng kí thoai. nghe mọi người nói mà em chẳng hiểu giề cả.Mọi người quan tâm đến nhau nhi?????Mình cũng muốn được như thế.hihi:D .Tại những năm trước mải chơi nên bây giờ mới bít du học nó là thể loại giề.Mọi người có thể nói cho mình bít du học thì cần cái gì và có khó lắm ko????(tất nhiên là học bổng roài).Thông cảm em còn ngây thơ lém mà mọi người đừng có phân biệt chủng tộc nha.Ko phải dân Ams mà nhưng cũng mong mọi người giúp đỡ.Lần trước thì thấy học sinh trường ams kiêu lắm mà chẳng thấy quan tâm đến nhau giề cả(minh chứng là đứa bạn sau khi vào trường ams ko thèm đi họp lớp mà cũng cắt đứt liên lạc luôn).Bây giờ nhìn lại với con mắt hoàn toàn khác và thấy mình chỉ nhìn mọi thứ theo 1 hướng----->sai lầm.sozzi!!!!hihihi....:D .mọi người quan tâm đến nhau thía sau này cũng quan tâm đến iem như thía nha.iem thiks quan tâm đến người khác và cũng thik được người khác wtam mà.iem sắp thi DH ở VN roài.Sợ Was.Thi xong học 1 năm roài du học.Sợ lém.Kho' lém.Cố sẽ được đúng ko mọi người.Hiên giờ ngoài ý chí quyết tâm ra iem chẳng còn giề.Em học khối A mà.Ngu Anh lém.hihihi.....Hỏi Toán Lí Hóa iem bít nhiều lém cònAnh thì bó tay.Mọi người giúp iem nhé.Cảm ơn moi người.Mà có ai hiện đang ở Vn ko?Có ai có nhu cầu đi chơi ko????Bọn mình tổ chức đi chơi đâu đi.Đi chơi xong về ôn thi là vừa,Đời mà.hihihihi......:D :D

@ bạn Bảo: :D hôm nay tớ xin rồi.. cô nhìn 1phát rồi ký ngay :D ghét nhất là mụ văn phòng >:p làm ăn lan man lề mề, hỏi chán hỏi chê, tiền nong này nọ /:) làm tớ vào muộn 20' dù đã có cả 20' ra chơi mà xin /:)
thế là h chỉ còn việc hoàn thiện và nộp :D:D

Chúc cả nhà may mắn :D:D:D chúc cả mình may mắn :">:">

mà ở đây có ai thi học bổng vật lý ko ah B-) :(:(

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanks em Bảo nha.Chị sẽ thử tìm hiểu.Đợi chị biết nhiều tẹo chị sẽ nói cho em.hehe....:D :D chỉ sợ lúc đó em còn bít nhiều hơn.:( Mà mọi người có để ý đến du học Nhật ko?:D APU ấy?Nghe nói trường đó cũng hay.Ai có dự định du học Nhật ko vậy?

xin lỗi chị Hải, nhưng đây là topic về học bổng UWC. nếu viết vào đây sẽ rất loãng cho topic này.
Về thông tin du học thì trong HAO cũng có rất nhiều thông tin về du học đặc biệt về Mĩ. Hoặc chị có thể vao 2 site bạn Bảo đã nói ở trên.

@ Hiếu: này mai ông có đi nộp ko :D:D đã xong hết chưa :D
mà lớp ông có mỗi bạn bí thư apply nữa thôi hả :D

trời bạn Hiếu làm gì mà dữ thế:D
các bạn đã dắt nhau đi nộp rồi cơ ah, thứ 6 deadline đúng không?
@ Phương: viết xong essay chưa:D

Viết xong rồi đây :)) chán như con gián :))
thế ông chưa xong ah :-/
ừm tôi định mai thì ko có time, chắc thứ 5 sẽ đi nộp :D

mà hỏi chút mong các bạn giúp: :x ở hồ sơ ngoài 6 cái tờ đó ra còn phải nộp kèm cái j hok :x

Còn cả photo học bạ nữa :D. Mà mọi người ơi, cái học bạ người ta bắt phải có điểm đến hết hk 1 năm lớp 11 nhưng học bạ thì mới chỉ viết lớp 10 thôi :(. Làm thế nào bây giờ :(???

Cám ơn mọi người trước!

:(( vânc hưa lấy được chữ kí, bà văn phòng hôm nay lại bảo cô ko tìm thấy học bạ của con đâu :(( bó tay :|

khổ...
mà essay năm nay là j thế các em?
năm trước hình như là 3 bài: 1 bài về housemate, một bài về hoàn cảnh Gia Đình, 1 bài về nguyện vọng ...(ko nhớ rõ lắm:D)
năm trước đúng dịp thi HSG nên cuối cùng chả ra cái khỉ j:(
@Vũ:thì đành ...nhớ lại điểm HKI , chạy đi xin chứng nhận đã sao đúng của thầy cô CN, hay là ...thử xin lấy sổ điểm lớn của lớp í(xin cô giáo CN), mở ra, mang xuống cho ms Oanh hay mr Điện xem và xác nhận mình điền đúng...chậc,mệt nhỉ???mấy cách này ko hay mấy...:D

thú 6 hạn rồi chiều nay ko làm xong nữa chắc teo @-)

@ bạn Vũ: đâu có cần nộp học bạ :-?:-? tớ ko nộp học bạ có sao hok :( có dấu của trường xác nhận rồi thôi :(

Cuối cùng cũng làm xong \:D/

@Vũ: lấy bản sao có đóng dấu xác nhận bảng điểm hk1 lớp 11 mang cho thầy, hoặc nhờ GVCN đi lấy hộ ;) <<< tớ nhờ cô Bính chủ nhiệm :p

Hôm nay đã đi nộp rồi :D:D cái đại sứ quán ấy ko vĩ đại như mình tưởng :">:">

Cám ơn mọi người nhé :D. Nhưng bây giờ hơi muộn quá rồi, chắc mình chỉ để cái tờ foto bảng điểm hk1 thôi :-<. Hix, cả tập hồ sơ đã hoàn thành trừ 2 trang form chưa điền của mình :-<. Không biết mai nộp 12h trưa người ta có nhận cho không >.<.
Chúc mọi người may mắn.

Không biết ngày nào thì họ thông báo cho những người được phỏng vấn nhỉ? Mà số người đi phỏng vấn có đông không ha? Ui, thấy cơ hội khá mong manh đây... Các bạn có tự tin không?

31/3 với 1/4 phỏng vấn thì chắc tầm 26-> 29 là họ sẽ báo :D. Thoải mái đi ấy :D, tớ làm hồ sơ trên tinh thần giao lưu và học hỏi lấy kinh nghiệm là chính :D. Việc có được hay không thì đúng là hi vọng quá mong manh, nhất là khi tớ vừa được đọc một bài siêu hoành tráng của một bạn rival :)). Chill :D!

Ủa sao hay vậy, rival ma` đọc bài của nhau à? Lạ nhỉ!
Mình thấy cơ hội mong manh, mà cũng vẫn tự tin lắm. Ui, sau lần này mà không được thì học được nhiều điều đây! À, nếu mình không được chọn thì mình có thể hỏi lí do không nhỉ(khùng rồi, ai mà trả lời), nếu thế thì rút kinh nghiệm tốt hơn.
Có ai trong đây vừa thi Quốc Gia không???(mình hỏi thui, chứ mình không thi^^)
À, quên mất, đây không phải nơi để tám lung tung. Hic, sorry!

Back
Bên trên