UWC scholarship 2007

Rút học bạ thởi mái chỉ cần mang chứng minh thư đi thoai :)|

bài của em chỉ có 280 từ 8-}
mà còn 1 bài nữa em chưa viết :(( sắp đến hạn rồi :(

chị bít rồi ;));)) sẽ viết ;));)) bố mẹ đang bắt viết 8-}
mà chả nghĩ ra mình thik chuyên ngành j mà viết :))
Ở bên đấy dạo này bận lắm hả Dung :-j

@ có ai cho em biết địa chỉ trường Ams 8-} số đt và fax để em điền 8-}

Ngay trong site này cũng có mà -__-"
50 phố Nam Cao, Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
Điện thoại: (+84-4) 8463096, 8463666
Fax: (+84-4) 8463666
Email: [email protected]
Hiệu trưởng: Đỗ Lệnh Điện
Hiệu phó: Trương Văn Ban - Đỗ Bá Khôi - Lê Trọng Tuấn

Trương Văn ban là ai :-/ tưởng cô Oanh :D

mà trường mình là những 50 Nam cao cơ ah /:) phố Nam Cao bé tí thế này mà :-/

:-? cái này cũ rồi hay sao ý nhưng đại chỉ chắc đúng :-?

Ai lấy đc. nhận xét của BGH chưa :)|

thầy Ban là thầy hiệu phó cũ :(( tóc trắng bạc phơ. hồi xưa bọn con trai lớp chị lấy mặt bàn trượt cầu thang bị thầy bắt :((

Xin BGH thì chị nhớ xin thầy Tuấn là dễ nhất :D cô Oanh thì em phải mang 1 cái nhận xét đã viết sẵn đến, có xác nhận của GVCN đại khái là "Em này học lớp tôi tôi xác nhận nhg~ j viết trong đấy là đúng" thì cô sẽ ký.

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ Phương ơi viết cái gì mà động đến chuyên ngành đấy:-??
có bạn nào biết lịch trực của hiệu phó nhà mình không, toàn gặp cô Oanh chắc chết mất:| thầy Tuấn hoặc thầy Khôi trực ở trường vào hôm nào có bạn nào biết không:D
Ờ địa chỉ trường mình bi h là No2 Nam Cao Str., Giang Vo, Ba Dinh, Ha Noi
Fax và Tell above;)

phòng giám hiệu : hình như buổi chiều là mr.Điện trực , còn buổi sáng là ms. Oanh:(

thực ra năm ngoái xin cũng dễ;))
chỉ mang thẻ hs, xuống văn phòng, nộp lệ phí:Dvà lấy học bạ(phải cái cô VP hơi bị bức xúc vì nhiều đứa đi lấy học bạ lẻ tẻ-->cô í phải lấy ra lấy vào nhiều--.tức) , điền vào phiếu đó, rồi mang cả học bạ lẫn bảng điểm vào PGH, trình ra cho ms Oanh xem và kiểm chứng, đúng, kí luôn:D

không nhưng mà có nhận xét cần có người viết vào mà
thế chẳng lẽ luk nào sáng chiều cũng là thầy điện với cô oanh thay nhau trực. Thầy Khôi với thầy Tuấn trực vào luk nào hả chị? có ai biết không?

năm trước hình như là cô Oanh kí cái roẹt vào là xong, có nhận xét j đâu, tưởng là chỉ có 2 thư của thầy cô nào đó thôi chứ :D

Cô Oanh đúng là yêu cầu GVCN viết :| rồi cô ký :)|

@ bạn Đức Sơn: :)) thi lấy cái học bổng Vật lý phải viết forrm riêng bạn ah :D:D có 1 bài essay về chuyên ngành VL sẽ chọn :D
tớ còn chưa bít dịch mấy từ chuyên môn ntn đây 8-}

T2 mới xuống lấy xác nhận của BGH :| mong là may mắn :|

mà cái bảng điểm là tự điền thôi mà /:) còn phải sao ra nộp làm hồ sơ nữa hả Dung /:)

Bảng điểm phải mang kèm học bạ, mà học bạ mượn văn phòng nên phải làm đơn mượn học bạ. Lịch trực BGH ở cửa phòng BGH có (thứ 2 cô Onah trực cả sáng chiều ;)) )
Thế cô chủ nhiệm phải viết cả phần nhận xét của trường à -__-" có ai trong BGH viết cho ko 8-}

Sao bảng điểm lại phải mang kèm học bạ :"> có phải nộp hả cái bản sao học bạ vào hồ sơ ko :"> cơ bản tại lớp tớ có bảng điểm đánh máy riêng nên vẫn nhớ mà :">... tớ thắc mắc là vì thấy ở đó nó bắt mình điền điểm chứ có bắt mình nộp cả bản sao học bạ đâu :(:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bản điểm riêng thì ai chả có ;)), nhưng khi đưa cho ai đó trong BGH thì ông (bà) đó sẽ đòi học bạ để chứng nhận cho cái bảng điểm trong đó rồi mới xem cho :)|. Điển hình tớ gặp thầy Tuấn, vừa nhìn thấy đã : "Học bạ! Xuống văn phòng mượn đi con!". Xuống văn phòng mượn học bạ thì bà văn phòng bắt phải làm đơn mượn học bạ ( tuần trc' mình mượn thì chẳng cần gì -__-") phải xin chữ kí của cô chủ nhiệm + BGH mới mượn đc. ;;), phải mang theo CMT và nên đến đúng ca mình học (như ấy L1 là buổi sáng) nếu ko bà ý khó chịu + abc -__-"

Đấy cứ lằng nhằng loạn hết cả lên, tớ chạy đi chạy lại từ đầu tuần đã xin đc. nhận xét đấu :)|...

đấy , thì hôm nay mr Điện đã bức xúc về cái vụ xin chứng nhận điểm đấy...hình như mr có nói 1 ngày chỉ kí xác nhận 1 lần!!!:(thế này thì bao nhiêu đứa họp nhau lại đi xin 1 lần cho xong

:)) sao lại thế nhờ :)) cô Oanh có bắt thế đâu :)):))

kiểu này mai phải mang ngay xuống cho cô Oanh ký :(:( xin đc giới thiệu của chủ nhiệm rồi... xem cô Oanh có bắt xem học bạ ko :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên