T2 đâu roài

; ))

Giờ mới đúng là truyện cười ; ))

Anyway, hoan nghênh bạn Đinh Âu, ít nhất, đã post một bài thật sự ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo dòng World Cup

He he, đây là hình ảnh thắng độ của bạn Nhung ; ))

Độ 1: Bánh khọt - món ăn của Vũng Tàu

H1: Những người thắng độ (1) - Chú ý dĩa bánh nhé :D

H2: Người thắng độ ( bạn Nhung dễ thương của các bạn :p ) và kẻ thua độ :))

Độ 2: Ốc (một trong một cơ số dĩa ốc hôm đó ; )) )

H1: Những người thắng độ - hí hí, lại thắng nữa ; ))

H2: Người thắng độ và hai kẻ thua độ :D

He he, mấy hum nữa, sẽ up hình bạn Nhung thua độ lên. Tình hình lớp mình sao rồi? World cup có rì vui ko? Hum qua thấy status của bạn Nghĩa là tốt nghiệp rồi, mà hum qua bị ốm, nằm bẹp dí, nên chưa hỏi được gì :D

He he, lớp mình có gì mới, thì post lên kể cho bà con nghe với nhé.

Tình hinh la ban Nhung van mau ca do nhu ngay nao, can than khong thi het tien ra HN choi dạy

ah, thong bao voi cac ban la to moi ve VN, dang an ngu va choi. Hom nao roi rai lam qua gap mat T2 cai nhị

Tao cung moi tot nghiep Nghia a, hom nao ranh di lam qua Graduation cho nhung dua nam nay tot nghiep nhi, Nguyet cung vua tot nghiep xọng

So cua tao la 091 906 5970, thang nao co mobile thi add vao nhe, nhay tao cai so hoac message de tao biet

Cong nhan xem bong da o Vn vui that day, o halan thi buon te wa, To o thanh pho bien gioi voi Duc ma cung chang khong khi bong da may,co moi hom ha lan thang thi con vui vui ti thoi.

Oi the la Giang da ve roi a, thich the. Vay la nam nay co them nhung ai la tot nghiep nhi, nam nay chac la nhieu lam, Bach hinh nhu cung dang lamluan van tot nghiep roi, Thuy cung tot nghiep trong thang nay. To thi cung hoc xong roi, con luan van nua la xong nhung chac it nhat thang 10 moi viec xong xuoi to moi ve duoc, ko di choi he voi moi nguoi duoc roi...Co gi moi nguoi di choi o nha post anh len cho do nho nhe :* :* :*

heheehe. lâu không lên hôm nay lên vẫn thấy như thế không có gì mới cả. các bạn đâu hết rồi.chẳng thấy tăm hơi đâu cả.các bạn ui, lên tiếng đi chứ chẳng nhẽ mỗi lần lên lại phải độc may cái chuyện cười của Đinh Âu ah`, chan wue'

Kiếp cá độ phần típ theo nà ;))

@ Dog: Mày cũng có chịu sủa gì đâu mà la lối người khác hả mày :-?

Độ bánh bèo nà

Thua độ mà diễn mãi mới được cái mặt nhăn nhó :D

Độ bánh xèo đây, món này là nai nướng

Còn đây là bánh xèo

Còn đây là bạn Nhung và bè lũ :D

Độ gần đây nhất, bánh tráng Trảng Bàng, có lẽ hình một nửa tổng thiệt hại đã là quá đủ nhỉ :D :D

:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đoàn Trang chào các anh các chị ạ!:x Không biết mọi người ở đây có hứng thú tham gia vote cho cuộc thi Mr HAO không ạ? http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?goto=newpost&t=32747

Nếu có thì xin hãy vote cho anh Phạm Anh Tuấn (SBD 34) cùng khóa ạ.:x

Xin cám ơn mọi người và chúc mọi người tiếp tục trò chuyện vui vẻ.:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình nhìn bạn Nhung quen ghê, có phải tớ với ấy học cùng nhau 4 năm cấp một ở lớp B trường Kim Đồng không nhỉ.

đích thân mr.Hao vào hỏi chuyện bạn Nhung kìa. vinh hạnh quá đi \:d/

Mai truong giang đã viết:
Tình hinh la ban Nhung van mau ca do nhu ngay nao, can than khong thi het tien ra HN choi dạy

ah, thong bao voi cac ban la to moi ve VN, dang an ngu va choi. Hom nao roi rai lam qua gap mat T2 cai nhị

Tao cung moi tot nghiep Nghia a, hom nao ranh di lam qua Graduation cho nhung dua nam nay tot nghiep nhi, Nguyet cung vua tot nghiep xọng

So cua tao la 091 906 5970, thang nao co mobile thi add vao nhe, nhay tao cai so hoac message de tao biet

Đợt này mày về luôn hay về chơi thế hả thằng ku? Nếu về luôn thì định làm gì tiếp? Lấy vợ hả :D

Re: Kiếp cá độ phần típ theo nà ;))

Nguyễn Thị Hồng Nhung đã viết:
@ Dog: Mày cũng có chịu sủa gì đâu mà la lối người khác hả mày :-?

Độ bánh bèo nà

http://i26.photobucket.com/albums/c133/Munt301/14.jpg[/IMG]

Ha ha, Nhung ơi, trông gian tà quá :biggrin: :roflmao:

Mọi người ơi, hỏi tí tẹo. Đang ngồi buôn chuyện với thằng bé sau minh 2 khóa, nói chuyện đến đoạn có tên thày giáo, đại loại như khí quyển với khí thải, mới chợt nhận thấy là mình vô tâm quá, chỉ nhớ được mỗi nick của thầy là Cửng, không nhớ tên thầy là gì :D. Các bạn có lòng tốt nhắc nhở giùm cái.

À thui nhớ ra rùi, khỏi phiền các bạn nữa, tên thầy là Cử.

Chỉnh sửa lần cuối:
Qua lau moi thay chu Huy Heo len forum choi, tinh hinh the nao roi.

Tao ve VN han, cha biet lam gi tiep, hang tuan di uong bia voi bon Minh ANh, Viet, Cuong, noi chung la may thang thich di nhau....Vo con thi chua hoho...ko

Ban Nhung thi van tich cuc chien dau nhi, van ca do, an lam choi nhieu ghe.... song the thi lam gi cha thich o SG ..hehe

Đợt vừa rồi Hằng và em gái sang Pháp chơi, T2 có tụ họp đi chơi với nhau rất vui. Sau đây là ảnh minh họa!!!!

DISNEYLAND PARIS RESORT

Mọi người thấy pháo của Dũng to không nào?;)

Do you need some toilet paper?

Trông tớ có giống cướp biển ko nào?

Em gái bạn Hằng xinh lắm, lại cực kì dễ thương dịu dàng, có bạn trai nào lớp mình đăng kí thì nhanh chân lên nào:-$

Đây là T2 tụ tập

Thôi tớ xin hết ở đây.:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiii Khue oi may co nhieu anh doc the, Dung toi hom wa moi gui cho tao them anh hom dau tien. Tao post tiep them anh o Paris cho moi nguoi xem day, dac biet la ban Dung dep trai, tot bung nhung van co don hehe...

De mai to post anh cua ban Tuan Nui hom to sang Berlin nua nhe. Cuoi cung thi to cung duoc gap moi nguoi truoc khi ve vn roi. Ai to gap dot vua roi: Dung, Khue, Linh Tuan deu cung nhat tri la lop minh se phai to chuc mot buoi hop lop lon vao nam 2010. Du o noi dau, T2ers cung phai tu hop ve nhe, moi nguoi co dong y ko??? Tuan bao la phai van dong tuyen truyen tu bay gio.....To la nguoi dau tien ung ho hai chan hai tay hehe...

Chỉnh sửa lần cuối:
Khuê ơi, nhìn Avarta của mày kìa, anh nào đấy, Nhật Bổn hả, mới qué, tao nhìn không ra mày ạ!
Khỏe không?
Nghe có đứa bảo mày sắp chống lầy hả? Chúc mừng nha!
Nhưng chơi thế không đẹp, mày định bỏ rơi chị em (nhất là tao) chìm ngập trong nỗi hận của cô đơn hả mày?hehehhe

Em bạn Hằng xinh thật, đúng là chị nào em nấy ;;) giới thiệu đi Hằng ơi, kô phải cho tớ, mà là cho thằng Giang Mai, hôm nọ buôn chuyện với bạn tooth, kết luận là nó (GM) ế :)).
Còn bạn Linh cẩu, trông càng ngày càng giống heo, chuẩn bị cho lên Nhật Tân đi là vừa :)>-

Này Huy heo, thứ nhất thằng Giang Mai ko ế, mà là nó quá kén chọn :p. Thứ hai mày nói thế có nghĩa là chê em Hằng là phải cần đến thằng bị ế cưa à? :)) . Mà em Hằng khá thế kia, Dũng khen ko tiếc lời đấy!!! (Mỗi tội đường xá xa xôi cách trở, than ôi..... trời có thấu cho lòng (ruột) của Dũng ko? :(( )

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên