T2 đâu roài

Chúc mừng ngày QUốc Khánh mùng 2-9, chúc các bạn lớp mình ở khắp nơi trên thế giới ăn chơi vui vẻ,

Le Tung Bach đã viết:
Chúc mừng ngày QUốc Khánh mùng 2-9, chúc các bạn lớp mình ở khắp nơi trên thế giới ăn chơi vui vẻ,

Trước hết, ngày mùng 1 tháng 9, chúc mừng sinh nhật Minh Anh yêu quý của chúng ta đã nhỉ. Chúc Minh Anh mot ngày sinh nhật vui vẻ và tràn đầy niềm vui. Một tuổi mới với nhiều thành công và may mắn đang tới. Và chúc Minh Anh lúc nào cũng vui tính dễ thương như ngày nào nhé...:x

Sau đó là ngày mùng 2 tháng 9, follow Bách, chúc mọi người ăn chơi thật xả láng mừng ngày quốc khánh của chúng ta, Còn tớ thì vẫn phải miệt mài ngày đêm để luyện nốt cái luận văn cái đã. Nếu ko thì đến quốc khánh năm sau chac cung chua gap duoc các bạn dâu hihi...

con Hằng ăn uống hoành tráng gớm! :)) Thảo nào mà ko gầy được.:p Mà Hằng ơi tao nhìn món sushi ấy hơi sờ sợ, có đau bụng ko mày? Tao chỉ dám ăn ngoài hàng để đảm bảo được ăn cá tươi, ko thì đau bụng chết!

Còn con Trang kia, sau khi ngồi ngắm nghía Kang Ta của mày tao mới so sánh với thằng cựu thần tượng Tạ Đình Phong của mày và phát hiện ra .....cả hai thằng đều có mặt ..lưỡi cày, :)) suy ra là sau này, đứa nào muốn quyến rũ bạn Trang thì phải có bộ mặt lưỡi cày. Các bạn trai tự soi gương xem thế nào nhé :p

Mà nói nhỏ với mày, mày cứ việc yêu quý thần tượng của mày, nhưng bảo manly thì tao chết ngất mất

Mà nói đến chuyện thần tượng, tao có ca ngợi hay bắt mày thích thần tượng của tao đâu, trong khi mày cứ cố ấn bằng được thần tượng của mày cho tao.:p

À thôi, ko chọc ngoáy mày nữa, tao vừa tìm ra thêm mấy site có fanfic của H.O.T với KangTa đấy, lúc nào gọi trên YM tao đưa cho ;)

To chuan bi ve vn han roi, cuoi thang 10. Moi nguoi co gi lien lac gap di choi nhe........

Sao ko thay ai len cap nhat tin tuc gi nhi? Vi to ban luan van nen quen khong chuc mung sinh nhat Cuong,Thuy, Dung, Bach, Tuan hihi...khong biet con xot ai ko nhi?

Chuc moi nguoi tuoi moi may man va thanh cong nhe

T2 đây nè. Mọi người ơi, năm mới tới mới có thời gian + sự chăm chỉ ngồi viết cho mọi người nè. Chúc bà con T2 mình sức khỏe nhe. Sức khỏe để thực hiện những ước mơ, hoài bão của mình. Vậy là hạnh phúc đúng ko :D

Sẽ cố gắng chăm chỉ viết hơn. Bà con cũng thế nhé! Yêu lớp mình!

Lâu lắm mới vào forum lớp mình, tự nhiên thấy lop mình có bài viết mới. ngạc nhiên wa, dạo này chang ai chiu viết bài gì cả nhỉ.
Chúc mừng năm mới cả lớp nhé.Chúc các bạn thành công và sớm có tin vui nhé...hehe

Tớ post ảnh cưới Hồng lên nè, còn cưới Khuê để lần sau nhé

bạn Mai Anh bây giờ trông khác quá.
con Thuỷ giờ trông già thế.
bạn Trà trông cũng có dáng, sắp lấy chồng đc rồi đấy.
còn bạn Diệp thì ;;)
Hồng trông giống búp bê Barbie nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người trông khác quá nhỉ, mà sao toàn thấy ảnh các bạn gái thế này, các bạn giai chả thấy ai cả. Bạn Hồng cưới từ lâu lắm rồi, bây giờ bạn Hằng mới đưa ảnh lên, làm những thanh niên xa quê hương như tớ chả biết gì cả :(

Hồng làm phát súng đầu tiên mở màn rồi, các bạn gái còn lại của lớp mình, nhanh chân lên, thời buổi này phải nhanh, có thể cơm ko ăn, gạo còn đó nhưng mà chuột thì nhiều lắm :D

Chúc bạn Hồng trăm năm hạnh phúc!

p/s : à, mà ảnh chụp chung, bảng tên bị che mất một nửa rồi, cô dâu Ánh Hồng với chú rể tên gì thế nhỉ? Bạn Hằng TTXVN cho biết ít thông tin về chú rể đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm đấy,tớ đến sớm nên chụp được nhiều hình còn đám cưới Khuê chờ mấy ông cao su kia lâu wa vào thì đã muộn rồi nên ko chụp đựoc nhieu, có gì tớ sẽ post lên sau. Cả lớp mình chia vui cùng các bạn nhỉ. Khuê cưới xong cũng sang Pháp rồi.

Thông tin về chú rể của Hồng. Tên là Ngô Hoàng, sinh năm 82, nghề nghiệp: Luật sư. Hiện đôi bạn trẻ đang ở Lạc Long Quân ...Còn gì nũa thì tớ chưa kịp tìm hiểu hihi

Tớ post thêm mấy ảnh nửa cho bà con thưởng thức

Mặc dù chưa được sự đồng ý của con gái tớ, nhưng vì muốn chia vui với hạnh phúc của con tớ up ảnh đám cưới lên cho mọi người xem. Trông các anh giai lớp mình cool vãi :)), còn các em gái lớp mình thì ngày càng xinh (hồi xưa học cùng lớp sao mình ko biết nhỉ :( )

P/s : Lớp mình thế 3 đôi rồi đấy nhỉ, năm nay nghe đồn là đẹp lắm, ai định cưới cưới liền tay đi

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ mới biết tin bố bạn Tâm vừa mất, tang lễ sẽ cử hành hôm nay vào lúc 13h30 đến 15h30 tại 125 Phùng Hưng. Mọi người ai thu xếp được, cố gắng đến thay mặt lớp mình viếng bác! Tớ xin gửi lời chia buồn

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin chia buồn với Tâm về mất mát lớn!

Con trai lớp mình nhìn cool thì là chiện cơm bữa rồi, mọi ngày vẫn vậy, khỏi phải khen !!

Chẹp, nhìn mấy bạn gái lớp mình "ra đi" mà tớ thấy "thèm" quá :))

con Hằng ăn uống hoành tráng gớm! :)) Thảo nào mà ko gầy được.:p Mà Hằng ơi tao nhìn món sushi ấy hơi sờ sợ, có đau bụng ko mày? Tao chỉ dám ăn ngoài hàng để đảm bảo được ăn cá tươi, ko thì đau bụng chết!

Sushi có ăn kèm với mù tạt và gừng muối, sushi có tác dụng "đẩy" còn hai cái kia có tác dụng "kéo" thiếu một trong 3 loại là có tác dụng phụ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nào hôm nay tớ upload ảnh đám cưới bạn Tuấn cho mọi người cùng chia vui nhé. Đám cưới An thì không ai mang máy ảnh cả, khi nào lay được ảnh của An tớ sẽ up lên. Cả lớp cùng chúc mừng hai bạn lớp mình nhé.

Dạo này mọi người thế nào rồi?TÌnh hình 20 tháng 11 lớp mình lại không đến nhà cô được, nhưng vừa rồi có gặp nhau ăn uống ở Highway 4 rồi đi uống nước tại Hà Nội Phố.Vui, lần sau sẽ nhớ mang chụp ảnh để mọi người cùng xem.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào T2,
Không biết lớp mình còn nhớ ra là ngoài Vân Linh thì còn một đứa nữa cũng tên là Linh không? Mà có quên thì cũng phải thôi. Chúc mừng năm mới các bạn T2 nhé, Nhung, Hoàng Anh, Tâm, Nghĩa, 2 bạn Tuấn, Vân Linh, Cường, Khuê, Hằng ... cùng tất cả các bạn khác.
Tớ muốn xin contact của Minh Hương, ngồi cạnh tớ suốt năm lớp 10 í, mọi người giúp tớ nhé.
Chúc năm mới T2 nhiều thành công trong công việc và cuộc sống. Cuối 2008 tớ cũng về VN, nếu T2 có hội hè gì nhất định phải rủ tớ nhé. Sau 7 8 năm nhìn lại thì thấy quyết định chuyển từ T2 lên A1 của tớ đúng là một trong những quyết định sai lầm nhất của cấp 3.
Cya.
Phương Linh.

Hehe, Nam moi nam me chuc ca nha T2 mot nam moi 2008hoanh trang, cong viec thuan loi, cuoc song vui ve tre khoe, lam an hoc hanh va yeu duong thi may man, thanh dat.
Lau khong vao HAO, hum nay vao thay van co nhung guong mat quen thuoc muh da co gang duy tri de update thong tin cho ca lop, thanks moi nguoi rat nhieu...hehe

Nam moi chac cung se co nhieu ke hoach, du tinh nhung hy vong moi nguoi se bot thoi gian chia se voi T2. Bon T2 o Vietnam bay h luoi lam, dua nao cung di lam, cung ban biu yeu duong, cuoi xin...du duoc chung no len mang kho lam.

@Phuong Linh, Long time no see, what a surprise! Bay h Linh dang o dau the, cho moi nguoi contact di. Lam gi co chuyen quen..hehehe, member cua T2 muh...

Lâu lắm rồi mới lên website này, thấy mọi người vui vẻ và mạnh khỏe là mình cảm thấy thời gian của 2 năm học ở trường như sống lại, cứ như là ngày hôm qua ý. Thời gian phải nói là trôi quá nhanh. Update thông tin cho mọi người là mình hiện tại đang công tác trong SG, cống hiến cho cty quảng cáo tiếp thị truyền thông và tổ chức sự kiện AVC, chức vụ designer
2224506753

2225297430

2225296018

Một số hình ảnh của mình trong lần company trip <:p

http://www.flickr.com/photos/61875659@N00/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
lâu lắm ko vào topic lớp. chúc lớp mình năm mới an khang thịnh vượng, gặp nhiều may mắn và hạnh phúc trong năm mới.

@Giang mai: hôm trc mày nhắn mà tao ko ở máy, với lại cũng bận nên k reply lại đc. để lần khác nhé :D

Lau lam ko gap lai moi nguoi, ke ca online va offline, cang lon tuoi cang thay ban biu het cong viec den gia dinh.hichic..ai vao day thi mau update tinh hinh de moi nguoi biet nhe. To thi van beo khoe nhu xua ;))

Tinh hinh nam nay co ban nao thong bao ket doi cung ai ko nhi?:D .

He nay thi theo to biet co Thanh cuoi thang 5 ve, con cac ban o noi xa to quoc co ai co y dinh he nay ve ko day? Vua roi co Viet sang Uc hoc nua, to cung thong bao de ca nha biet.

@ Kien: Kien de lai mobile cho moi nguoi tien liec lac nhe, chac khoang cuoi thang sau to se cong tac o SG, hy vong gap lai Kien o trong do, so dt cua to la 0904 220 230.

Back
Bên trên