T2 đâu roài

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Khuê ơi, nhìn Avarta của mày kìa, anh nào đấy, Nhật Bổn hả, mới qué, tao nhìn không ra mày ạ!
Khỏe không?
Nghe có đứa bảo mày sắp chống lầy hả? Chúc mừng nha!
Nhưng chơi thế không đẹp, mày định bỏ rơi chị em (nhất là tao) chìm ngập trong nỗi hận của cô đơn hả mày?hehehhe

Chính ra mày phải hỏi là "em" nào thế mới phải Trang ạ (già chưa con?, than ôi chúng mình già rồi :(( :(( ) Thế hệ sau của Mộc Thôn Tác Ta của mày đấy:p.

Tao đang khỏe, nhìn ảnh ko thấy à? Nghe con Linh bảo mới chát với mày, có gì chát với tao nhé, nick tao là kurukuku2002 .

Còn cái câu tô đậm ấy, tao hỏi nhỏ mày tí, mày có bị lesbian ko mày :)) :)) :-? Trước giờ, từ hồi tao ngồi cạnh mày tao đã nghi nghi, nhưng bây giờ mới thấy mày khẳng định, mày làm tao sợ quá Trang ơi :eek: :-s hèhè

Hehe, Tooth va Huyheo noi xau tao luc nao the nhi. Co noi xau thi te nhi mot chut ai lai choi nhau the bao gio.

Pix moi nguoi di choi vui qua, tiec la to ve VN mat roi khong thi cung duoc ngao du cung moi nguoi, hehehehe

Lam qua Dai hoi T2 nam 2010 cung duoc, chon ngay tot luon di ca hoi gap nhau va khong cho dua nao co co hoi tu choi vi ke hoach da len truoc 4 nam lien..hehe.... theo to nho thi nhieu dua plan lam wedding vao nam nay lam, chac se co nhieu co hoi gap nhau day.

O VN to hay di uong voi hoi MINH ANH, Viet cho ngao, Cuong, Long.ban nao muon chuyen loi hoi tham den may nhan vat nay thi alo to. to se chuyen giup

:x
Mai truong giang đã viết:
Hehe, Tooth va Huyheo noi xau tao luc nao the nhi. Co noi xau thi te nhi mot chut ai lai choi nhau the bao gio.

Pix moi nguoi di choi vui qua, tiec la to ve VN mat roi khong thi cung duoc ngao du cung moi nguoi, hehehehe

Lam qua Dai hoi T2 nam 2010 cung duoc, chon ngay tot luon di ca hoi gap nhau va khong cho dua nao co co hoi tu choi vi ke hoach da len truoc 4 nam lien..hehe.... theo to nho thi nhieu dua plan lam wedding vao nam nay lam, chac se co nhieu co hoi gap nhau day.

O VN to hay di uong voi hoi MINH ANH, Viet cho ngao, Cuong, Long.ban nao muon chuyen loi hoi tham den may nhan vat nay thi alo to. to se chuyen giup

Tao thấy kế hoạch lên trước những 4 năm mới khó thực hiện đấy Mai ạ :)) . Hơn nữa ko hiểu bạn Hằng lấy đâu ra ý kiến đồng ý của tớ khi mà bạn ấy chưa hề nói gì với tớ cả thế:eek: (con Hằng này láo quá[-x )

Cho tao gửi lời hỏi thăm bạn Minh Anh yêu quí và bạn Cường lover :x . Cường càng lớn càng đẹp trai ra nhỉ, Hằng nhỉ? chẹp chẹp:p

@Mai với Hằng : Viết tiếng Việt có dấu đi chúng mày!!!

Vũ Tú Khuê đã viết:
:x

Tao thấy kế hoạch lên trước những 4 năm mới khó thực hiện đấy Mai ạ :)) . Hơn nữa ko hiểu bạn Hằng lấy đâu ra ý kiến đồng ý của tớ khi mà bạn ấy chưa hề nói gì với tớ cả thế:eek: (con Hằng này láo quá[-x )

Cho tao gửi lời hỏi thăm bạn Minh Anh yêu quí và bạn Cường lover :x . Cường càng lớn càng đẹp trai ra nhỉ, Hằng nhỉ? chẹp chẹp:p

@Mai với Hằng : Viết tiếng Việt có dấu đi chúng mày!!!

@Khuê: Hehe, thế thì tao nhầm à? Thế bây giờ hỏi lại có đồng ý không nào? Hay lúc đó mày lại sợ bận con nhỏ ko về dự được hả? Nếu mà mọi người muốn, tao nghĩ cũng sẽ được thôi.

Hôm trước chẳng hiểu con Trang làm sao mà biết blog của tao mà add, tao cho một loạt nick lớp mình để nó add mà thiếu mày à. Tao nghe ai nói là Cường chuẩn bị đi Canada (hình như là mày đấy Khuê ạ hehe), kiểm chứng lại thông tin thì Cường có ý định đấy đâu. Rồi tao lại nghe phong phanh ở đâu đấy là bạn ấy làm trưởng phòng gì đó, bạn ý lại nói bạn đang làm chuyên viên mà. Nhưng không sao, quan trọng nhất là chuyện mày bảo bạn ấy đẹp trai phong độ thì Cường lại khẳng định là đúng mày ạ, tao sắp về vn rồi, 2 tháng nữa chứ mấy hihi.

Năm nay thì lớp mình cưới cũng khá nhiều đấy nhỉ, tớ thấy cũng hơi sốt ruột rồi đây.Nhưng thực ra giờ tớ biết mỗi Khuê Linh, Hồng thì lâu lắm chẳng có tí tin tức gì cả, không biết có theo kế hoạch cũko? Ngoài ra còn ai nữa ko hả Giang? Tình hình các bạn có gì mới ko vậy? Lâu lắm tớ cũng chẳng có tin tức gì của Minh Anh, Tuấn dog gì cả.

@Huy: thỉnh thoảng post ảnh và nói qua tình hình đi nhỉ? Tớ nghe Linh nói mẹ Huy đang ở bên đó chơi à?

Hôm nay tớ post thêm ảnh tớ và Tuấn ở Berlin đây

Nguyễn Thu Hằng đã viết:
@Khuê: Hehe, thế thì tao nhầm à? Thế bây giờ hỏi lại có đồng ý không nào? Hay lúc đó mày lại sợ bận con nhỏ ko về dự được hả? Nếu mà mọi người muốn, tao nghĩ cũng sẽ được thôi.

Hôm trước chẳng hiểu con Trang làm sao mà biết blog của tao mà add, tao cho một loạt nick lớp mình để nó add mà thiếu mày à. Tao nghe ai nói là Cường chuẩn bị đi Canada (hình như là mày đấy Khuê ạ hehe), kiểm chứng lại thông tin thì Cường có ý định đấy đâu. Rồi tao lại nghe phong phanh ở đâu đấy là bạn ấy làm trưởng phòng gì đó, bạn ý lại nói bạn đang làm chuyên viên mà. Nhưng không sao, quan trọng nhất là chuyện mày bảo bạn ấy đẹp trai phong độ thì Cường lại khẳng định là đúng mày ạ, tao sắp về vn rồi, 2 tháng nữa chứ mấy hihi.

Năm nay thì lớp mình cưới cũng khá nhiều đấy nhỉ, tớ thấy cũng hơi sốt ruột rồi đây.Nhưng thực ra giờ tớ biết mỗi Khuê Linh, Hồng thì lâu lắm chẳng có tí tin tức gì cả, không biết có theo kế hoạch cũko? Ngoài ra còn ai nữa ko hả Giang? Tình hình các bạn có gì mới ko vậy? Lâu lắm tớ cũng chẳng có tin tức gì của Minh Anh, Tuấn dog gì cả.

@Huy: thỉnh thoảng post ảnh và nói qua tình hình đi nhỉ? Tớ nghe Linh nói mẹ Huy đang ở bên đó chơi à?

Hôm nay tớ post thêm ảnh tớ và Tuấn ở Berlin đây

Con Hằng dở hơi kia, nhìn cái avatar của mày kia, sang Pháp thấy kính tao đẹp cũng sắm một cái giống hệt hả con kia:))
Còn chuyện thông tin bạn Cường mày moi ở đâu ra đấy, chứ tao có nói gì đâu? Với lại bạn Cường bây h tự tin gớm, tự khẳng định mình đẹp trai phong độ mới khiếp chứ, Cường khiêm tốn tí đê:))

Chuyện họp lớp thì nói nghiêm túc tao thấy mày bàn về vấn đề đó hơi sớm, đến lúc ấy sợ nguội mất đấy[-x . Có điều nếu thu xếp được thì tao tất nhiên là đi thôi. Tao sợ lúc ấy người mồm to nhất là mày khéo lại bận vì ...3 đứa con ấy chứ:)) . Đùa tao thấy mày nói về con cái mà lạnh cả người, Hằng ơi mày nghĩ hơi xa đấy :p . Chính ra trong vấn đề hôn nhân hạnh phúc gia đình, Hằng có vẻ nghiêm túc nhất đấy nhỉ :-?
Tao thì nhởn nhơ hẵng, chả con cái gì vội đâu.

Mà này, mày spam pic em mày hơi nhiều đấy, hehe

Vũ Tú Khuê đã viết:
Con Hằng dở hơi kia, nhìn cái avatar của mày kia, sang Pháp thấy kính tao đẹp cũng sắm một cái giống hệt hả con kia:))
Còn chuyện thông tin bạn Cường mày moi ở đâu ra đấy, chứ tao có nói gì đâu? Với lại bạn Cường bây h tự tin gớm, tự khẳng định mình đẹp trai phong độ mới khiếp chứ, Cường khiêm tốn tí đê:))

Chuyện họp lớp thì nói nghiêm túc tao thấy mày bàn về vấn đề đó hơi sớm, đến lúc ấy sợ nguội mất đấy[-x . Có điều nếu thu xếp được thì tao tất nhiên là đi thôi. Tao sợ lúc ấy người mồm to nhất là mày khéo lại bận vì ...3 đứa con ấy chứ:)) . Đùa tao thấy mày nói về con cái mà lạnh cả người, Hằng ơi mày nghĩ hơi xa đấy :p . Chính ra trong vấn đề hôn nhân hạnh phúc gia đình, Hằng có vẻ nghiêm túc nhất đấy nhỉ :-?
Tao thì nhởn nhơ hẵng, chả con cái gì vội đâu.

Mà này, mày spam pic em mày hơi nhiều đấy, hehe

Hehe tao moi di choi may hom ve nen ko tra loi may ngay duoc. Nhung may co cong nhan la tao deo kinh dep chang kem gi may ko, co khi con hon y chu..

Neu ma duoc 3 dua thi tao cung muon lam, bay gio tao den nguoi yeu con chua co noi chi toi con co chu hehe. May thi chac an nhat roi con gi nua. Roi cu cho xem...xem dua nao to mieng nao...:))

Hờ hờ, đúng là con dở hơi, suốt ngày thích đẻ, thôi các bạn lớp mình giới thiệu anh nào cho bạn Hằng để bạn ấy còn thỏa mãn được ước mơ...đẻ :p:p:p:))

hehehehe, hai bạn Khuê và bạn Hằng khích nhau ghê thế.
@ to all people in HN: chúng mày tụ tập nhau một buổi đê. liên lạc với nhau đi chứ nhỉ
@ to Hằng : yên tâm đi về HN tớ giới thiệu cho sếp của tớ đẹp zai lắm. hhehehehehed.

Khiếp bạn Tuấn gãi đúng chỗ ngứa của bạn Hằng rồi :))

Haha Dũng và Hằng thay đổi fong cách ghê gớm , có Tuấn núi là ko thay đổi gì mấy, bạn nào có ý định đi chơi đâu thì gọi tớ nhé: 09 837 249 83

Chúc các bạn thành công

Vũ Tú Khuê đã viết:
Chính ra mày phải hỏi là "em" nào thế mới phải Trang ạ (già chưa con?, than ôi chúng mình già rồi :(( :(( ) Thế hệ sau của Mộc Thôn Tác Ta của mày đấy:p.

Tao đang khỏe, nhìn ảnh ko thấy à? Nghe con Linh bảo mới chát với mày, có gì chát với tao nhé, nick tao là kurukuku2002 .

Còn cái câu tô đậm ấy, tao hỏi nhỏ mày tí, mày có bị lesbian ko mày :)) :)) :-? Trước giờ, từ hồi tao ngồi cạnh mày tao đã nghi nghi, nhưng bây giờ mới thấy mày khẳng định, mày làm tao sợ quá Trang ơi :eek: :-s hèhè
hic! Khuê ởi! Tao muốn vặt cổ mày từ đằng trước ra đằng sau quá mày ạ!
Tại sao mày lại động chạm vào nổi đau của người khác hả mày?
Mày hình như khôg phải là người đầu tiên hỏi tao câu đó thì phải !
Có lẽ tao cũng nên xem xét lại bản thân một chút mày ơi!
Giật mình vì mình sống thế nèo mà bọn nó nghĩ vậy nhỉ? Hic!!!!
Chẳng lẽ không thích tên nào đó là không được hả mày? Tao có vấn đề thật sao? Hic! Ban than minh không thấy có vấn đề gì cả mà sao toàn đứa nó chơi thân với mình (như mày) và có đứa rõ ràng mình cũng có chút tình cảm với nó (là một thằng bạn ĐH). Vậy mà chúng nó đều phũ phàng hỏi mình cùng một câu hỏi với cùng một lý do : là vì thấy mình không có thích tên nào cả.
Con Khuê thì chỉ muốn vặt cổ nó( nó cậy nó yên ấm hạnh phúc bên chồng tương lai của nó đây mà), Còn đối với thằng kia, nghe xong câu hỏi của nó, hết mẹ cả cảm xúc hiếm hoi với nó!
Kè!!!!!!!! Mệt mỏi wé! Quyết định độc thân thật là sáng suốt!!!!!!!!!
TỰ DO MUN NĂM!!!!!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
hic! Khuê ởi! Tao muốn vặt cổ mày từ đằng trước ra đằng sau quá mày ạ!
Tại sao mày lại động chạm vào nổi đau của người khác hả mày?
Mày hình như khôg phải là người đầu tiên hỏi tao câu đó thì phải !
Có lẽ tao cũng nên xem xét lại bản thân một chút mày ơi!
Giật mình vì mình sống thế nèo mà bọn nó nghĩ vậy nhỉ? Hic!!!!
Chẳng lẽ không thích tên nào đó là không được hả mày? Tao có vấn đề thật sao? Hic! Ban than minh không thấy có vấn đề gì cả mà sao toàn đứa nó chơi thân với mình (như mày) và có đứa rõ ràng mình cũng có chút tình cảm với nó (là một thằng bạn ĐH). Vậy mà chúng nó đều phũ phàng hỏi mình cùng một câu hỏi với cùng một lý do : là vì thấy mình không có thích tên nào cả.
Con Khuê thì chỉ muốn vặt cổ nó( nó cậy nó yên ấm hạnh phúc bên chồng tương lai của nó đây mà), Còn đối với thằng kia, nghe xong câu hỏi của nó, hết mẹ cả cảm xúc hiếm hoi với nó!
Kè!!!!!!!! Mệt mỏi wé! Quyết định độc thân thật là sáng suốt!!!!!!!!!
TỰ DO MUN NĂM!!!!!

Cưng ơi, sao cưng bạo lực cách mạng vậy cưng?[-x
Mày vặn cổ tao chết thì làm sao mày sống nổi?:))

Mà này, những vấn đề "nhạy cảm" thế này thì mày phải nói trong private chứ? Sao mày cứ bô bô lên cho bàn dân thiên hạ cùng thấy thế? :-/ Lớp mình thì dĩ nhiên thông cảm với mày, nhưng còn bọn ở ngoài đọc được sẽ nghĩ gì về mày? Ôi mày làm tao thấy lo lắng cho mày quá Trang ạ!;;)

Mày nên biết là xã hội mình hiện nay vẫn còn rất nghiêm khắc về những vấn đề đó, nên mày nên suy nghĩ và thay đổi cách cư xử hành động, tránh gây hiểu lầm cũng như tránh gây shock cho mọi người!b-)

Vài lời tâm sự góp ý chân thành của tao với mày, mong mày tiếp thu để mau chóng tiến bộ trở thành cháu ngoan Bác Hồ, à kô, trở thành con người ...bình thường:p

Hehe

Vũ Tú Khuê đã viết:
Hờ hờ, đúng là con dở hơi, suốt ngày thích đẻ, thôi các bạn lớp mình giới thiệu anh nào cho bạn Hằng để bạn ấy còn thỏa mãn được ước mơ...đẻ :p:p:p:))

@ Khuê: Được rồi, để xem đứa nào đẻ nhiều nhé.

@ Tuấn: cám ơn Tuấn nhé, đầu tháng 10 gì đó tớ sẽ về nhé, chuẩn bị tinh thần là vừa nhỉ ;).

@Bách: thay đổi phong cách là sao hả Bách. Theo Bách thấy là theo chiều hướng tích cực hay là tiêu cực vậy. Lớp mình tụ tập đi choi roi gửi ảnh cho mọi người xem đi.

@Trang: mày ạ, độc thân đến một lúc nào đó thôi chứ. Kiếm anh chàng hoàng tử bạch mã đẹp trai đi thôi...Mày nghe con Khuê nói làm gì, mày tâm sự bao nhiêu chuyện từ xưa đến nay voi tao rồi, tao thay làm gì có chuyện như con Khuê nói hehe...nhưng cũng ko biết được mày nhỉ;). À Mày đúng ra tổ chức họp lớp đi mày.

Chỉnh sửa lần cuối:
con Hằng dở hơi mồm như cái loa, mày tưởng ai cũng tin tưởng tâm sự với mày à? Tâm sự với mày thì có khác gì loa loa cho cả thiên hạ biết ko hả? :p

Mà con Hằng có vấn đề về đọc hiểu, mày đọc mà ko hiểu con Trang nói cái gì. Hôm nay Trang vừa tâm sự với tao là nó chả thích giống con Hằng đâu :))

Còn chuyện đẻ đái, tao ko hề gợi cái chuyện ấy ra, mà mày cứ bám lấy nói, tao sợ mày quá, trong đầu chắc luôn thường trực suy nghĩ làm thế nào kiếm được chồng để ...đẻ....hehe:p

Vũ Tú Khuê đã viết:
con Hằng dở hơi mồm như cái loa, mày tưởng ai cũng tin tưởng tâm sự với mày à? Tâm sự với mày thì có khác gì loa loa cho cả thiên hạ biết ko hả? :p

Mà con Hằng có vấn đề về đọc hiểu, mày đọc mà ko hiểu con Trang nói cái gì. Hôm nay Trang vừa tâm sự với tao là nó chả thích giống con Hằng đâu :))

Còn chuyện đẻ đái, tao ko hề gợi cái chuyện ấy ra, mà mày cứ bám lấy nói, tao sợ mày quá, trong đầu chắc luôn thường trực suy nghĩ làm thế nào kiếm được chồng để ...đẻ....hehe:p

ờ chẳng biết có tin tưởng hay là không nhưng mà cũng có đứa ngồi tỉ tê với tao cả buổi đấy. :-$ ;;)

Con Trang không thích giống tao thì cũng đúng thôi, vì con Trang phải là nó chứ giống tao làm cái gì, mày thử hỏi nó xem nó có thích giống mày ko nhé. Nói lạ quá. Lần này phải nói là không biết tao hay mày là loa phường đấy Khuê ạ hehe:))

Tao chỉ nói đến chuyện con cái, mày cứ mang từ đẻ đái vào làm gì cơ chứ.Thôi dẹp ngay cho tao nhờ.

Nguyễn Thu Hằng đã viết:
ờ chẳng biết có tin tưởng hay là không nhưng mà cũng có đứa ngồi tỉ tê với tao cả buổi đấy. :-$ ;;)

Con Trang không thích giống tao thì cũng đúng thôi, vì con Trang phải là nó chứ giống tao làm cái gì, mày thử hỏi nó xem nó có thích giống mày ko nhé. Nói lạ quá. Lần này phải nói là không biết tao hay mày là loa phường đấy Khuê ạ hehe:))

Tao chỉ nói đến chuyện con cái, mày cứ mang từ đẻ đái vào làm gì cơ chứ.Thôi dẹp ngay cho tao nhờ.
Đúng rồi! Đúng rồi!Tao ủng hộ cả hai tay, Hằng nói chí lí!
Mày thông cảm, con Khuê đang thời kì trầm cảm trước hôn nhân mày ạ. Giờ nó phải lên lịch, lập trình cho cuộc sống không chỉ của nó mà còn cả thằng chồng nó(nhà nó tư tuởng nữ quyền mà mày), kèm theo là tương lai con cái của nó, nên nhiều khi hơi chập mạch, lập trình lộn xộn!
Hì, tao hay tâm sự với con Hằng nhất, nó biết tao thích trai hay thích gái, nó tự hiểu(chứ có gì lệch lạc thật thì chắc nó vắt giò lên cổ, tránh xa tao từ xa mẹ ạ!)
Hì, mà HẰNG ơi, bạch mã hoàng tử ở đâu hả mày? Tao tìm mãi không thấy!
Tao chỉ toàn thấy...."Hắc mã hoàng tử" thôi mày ạ!
Vào Blog của tao mà không thắc mắclà sao tao Post cả ảnh mí thằng con trai à?
Có lý do cả đấy!kekekekkeke!Tao chỉ có Hắc mã hoàng tử của lòng tao thôi! Mày tìm thằng nào đen nhất thì là hoàng tử của lòng tao ý!kakakkakakka!!!!!!!!

----------

Phạm Quốc Tuấn đã viết:
hehehehe, hai bạn Khuê và bạn Hằng khích nhau ghê thế.
@ to all people in HN: chúng mày tụ tập nhau một buổi đê. liên lạc với nhau đi chứ nhỉ
@ to Hằng : yên tâm đi về HN tớ giới thiệu cho sếp của tớ đẹp zai lắm. hhehehehehed.
mày huy động đi Tuấn!!!!!
À, mày lập được Blog chưa vậy?
Mà tao sống sờ sờ cô đơn vật vã ngay tại đất Hà Nội này mà sao không thấy mày giới thiệu nhỉ? Hay nhẩy, con Hằng bên đó, Việt Nam hơi thiếu nhưng Hà Lan thì đầy, lo gì!
Mày lo cho bạn bè tại đây trước đi đã!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi trời ơi, con Hằng với con Trang gặp nhau là đúng rồi, như cái chợ vỡ. Chát với chúng nó mà toàn thấy chúng nó gõ rào rào chả để ý xem mình nói gì. Có điều con Hằng dở hơi, thế con cái thì ở đâu chui ra, ko đẻ thì xin con nuôi à?

Mà Trang ơi sao mày cứ quảng cáo blog của mày ghê thế? Chát với tao mà dành gần hết thời gian quảng cáo cái blog của mày.
Còn mày thích ai thì tao biết rồi. Trước đây là Tạ Đình Phong, Môc Thôn Tác Ta, bây h thì là thằng KangTa sơn môi đỏ chót.
hình minh họa
hehe

Thôi bớt mơ mộng đê.

Còn chuyện của tao thì sao chúng mày cứ tự biên tự diễn theo tư tưởng của chúng mày thế? Trong đầu chỉ rặt những chuyện con cái với đẻ đái, kính phục chúng mày luôn. Tao lấy chồng thì cũng còn phải chơi chán hẵng, lúc nào chán hãy nghĩ đến chuyện con cái. Khổ thân con Hằng. Con Trang thì học hành thế nào mà viết linh ta linh tinh, tiếng Việt trong sáng đâu hết rồi, viết loằng ngoằng tao chả hiểu gì cả. Mày học nghề ấy thì viết lách phải rành mạch rõ ràng chứ? (tao nói thế đừng có mà tức đấy:p)

Hôm nay đi vào Paris ăn đồ Nhật sướng quá, mỗi tội đắt. Mà ko hiểu sao mình nghiện ăn sushi kinh khủng. Buổi tối thì ăn bún bò giò heo của Huế, xếp hàng nửa tiếng mới đến lượt mình. Hằng ơi cái cửa hàng ấy ở ngay chợ Tàu ngon lắm, thế mà thằng Dũng ko biết mà dẫn mày đến ăn.

Thôi kể thế thôi ko con Hằng nó lại chảy nước dãi nhiều quá ;)

Vũ Tú Khuê đã viết:
Ôi trời ơi, con Hằng với con Trang gặp nhau là đúng rồi, như cái chợ vỡ. Chát với chúng nó mà toàn thấy chúng nó gõ rào rào chả để ý xem mình nói gì. Có điều con Hằng dở hơi, thế con cái thì ở đâu chui ra, ko đẻ thì xin con nuôi à?

Còn chuyện của tao thì sao chúng mày cứ tự biên tự diễn theo tư tưởng của chúng mày thế? Trong đầu chỉ rặt những chuyện con cái với đẻ đái, kính phục chúng mày luôn. Tao lấy chồng thì cũng còn phải chơi chán hẵng, lúc nào chán hãy nghĩ đến chuyện con cái. Khổ thân con Hằng. Con Trang thì học hành thế nào mà viết linh ta linh tinh, tiếng Việt trong sáng đâu hết rồi, viết loằng ngoằng tao chả hiểu gì cả. Mày học nghề ấy thì viết lách phải rành mạch rõ ràng chứ? (tao nói thế đừng có mà tức đấy:p)

Hôm nay đi vào Paris ăn đồ Nhật sướng quá, mỗi tội đắt. Mà ko hiểu sao mình nghiện ăn sushi kinh khủng. Buổi tối thì ăn bún bò giò heo của Huế, xếp hàng nửa tiếng mới đến lượt mình. Hằng ơi cái cửa hàng ấy ở ngay chợ Tàu ngon lắm, thế mà thằng Dũng ko biết mà dẫn mày đến ăn.

Thôi kể thế thôi ko con Hằng nó lại chảy nước dãi nhiều quá ;)

Mày thấy chưa, mày mà bày đặt chia rẽ tình cảm chị em tao là mày ăn đòn no. Thôi được, tao thừa nhận là tao là con người sống thiên về gia đình, cũng thích có nhiều con, mày hài lòng chưa nào?

Hôm sinh nhật tao, tao đâu cần đi đâu xa, cũng có người làm susi cho tao ăn.hehe...ko ngon như ở ngoài nhưng có nhiều hương vị khác ngọt ngào hơn chứ :*:x . Post ảnh hôm sn tao lên cho mày xem nhé.

Đây là lòng lợn, dạ dày nữa này...

Thế bên đấy có bún bò ngon thế à, trước khi về vn tao lại phải sang đó bắt mày dẫn tao đi ăn rồi Khuê ạ :))

khi khi, Chuc mung sinh nhat, các bạn ở nước ngoài làm sinh nhật còn hoành tráng hơn

@Hằng ơi! TRÔNG NGON QUÁ MÀY Ạ! NHÌN MÀ THÈM MÀY ƠI! SƯỚNG NHẨY, CÓ NGƯỜI LÀM SUSHI CHO ĂN!
@MÀ CON KHUÊ KIA, TAO VỚI MÀY CHÁT CHÍT NGHE CÓ VẺ HỢP NHAU THẾ, VẬY MÀ SANG ĐÂY MÀY LẠI QUAY NGOẮT, NÓI XẤU TAO HẢ MÀY?
ANH KANGTA CỦA TAO ĐẸP TRAI MANLY NHƯ THẾ MÀ MÀY DÁM CHÊ ANH ẤY CON GÁI HẢ. NHÌN LẠI THẰNG KAME CỦA MÀY XEM NÀO!!!!!!!!

Back
Bên trên