T2 đâu roài

Nguyễn Thị Hồng Nhung
(tooth)

Bà con mình ơi, sao tệ thế này. Tao giờ mới để ý tới cái 4rum của trường, cứ nghĩ dân tình T2 phải xôm tụ lắm, ai dè quê quá. Hic, ngó xung quanh toàn thấy hàng xóm, đọc ké bài L2 mới thấy mỗi bạn Nghĩa. Bạn Nhung phải làm một cuộc cách mạng mới được. Hic.

Nghĩa ơi, mày lượn ở đâu thì về ủng hộ tao một tay nhé.

Sao lớp mình lười thế. Chẹp, thế mà mình cứ tưởng mình lười nhất rồi chớ :D

Co mot thanh vien T2 xuat hien day..

Nhung oi

Hom nay to cung buon qua, vao mang xem tinh hinh truong minh the nao voi xem lop minh co anh gi ko? Mung qua thay bai viet cua Nhung roi, chac la moi nguoi cung ban lam. Gio moi nguoi chac ban on thi va mot so nguoi thi da di lam nen ko ranh thoi gian len mang roi.

Nhung hien gio dang o dau vay, o Sai Gon hay Hanoi hay la Uc, co khoe ko vay? co gi gui cho hang cai YM di, de Hang add thinh thoang chat nhi? Hang dang o Ha Lan, chuan bi thi roi hichic, an giang sinh va nam moi vua roi mat ngon. Thinh thoang to co chat voi Hoang Anh Tuan nui, Cuong,THuy, Hong, Cho Ngao, Minh Anh, Thanh,Khue, Van Linh, Bach, Dung Hung ai nua nhi quen roi. O day buon nen mong tin moi nguoi lam co gi Nhung gui anh len day di nhe.

Hic, T2 mình công nhận tinh thần tập thể kém nhỉ. Nghía qua nghía lại, có rất nhiều người reg nick trước tớ, nhưng lại chả có ai mở thread cho lớp. Tại sao ì thế nhỉ, không có người khuấy lên thì cứ vậy à? Chán! Hay là với mọi người, T2 thì cần ... gì phải quan tâm tới?

Có lẽ mình là người hoài cổ mất roài, cứ nghĩ T2 lúc nào cũng hăng hái lắm chứ, té ra không phải. Chẹp ... :(

hehe, chào mọi người. T2 cũng có nhiều người hăng hái lắm chứ, nhưng quanh đi quẩn lại cũng chỉ có vài người thôi, lâu rồi mọi người cũng chán, với lại, ai cũng bận hết cả. Nhưng thôi, dù sao thì đấy cũng không phải là lý do chính để biện hộ.
Thôi để tớ tiên phong cập nhật tin tức nhé.
Tớ đang học kỳ cuối, sẽ tốt nghiệp vào tháng 5, rồi sau đó chưa biết làm gì cả, chưa biết sẽ học tiếp cao học hay là đi làm. Hiện giờ thì cũng đang đi thực tập cho 1 công ty ở ngay trong thành phố, nếu quyết định đi làm thì chắc sẽ làm cho công ty này.
Bây giờ tớ đang ở Washington DC, đi chới Noel và năm mới. Hôm qua vừa ở New York đón năm mới, bạn nào xem tv chắc là sẽ nhìn thấy tớ đấy nhỉ ;) .

Kinh quá nhỉ, tooth mới kêu gọi một phát mà đã được vài mống T2 vào rồi còn gì, đúng là mày có uy nên mọi người sợ rồi. T2 bây giờ thất lạc khá nhiều, chắc phải đợi 10 năm họp lớp thì mới đông đủ một chút được, lúc đấy người con bồng con bế xem ra vui phết, có bạn gái nào lớp mình "chống lầy" chưa nhỉ :)
Tớ đề nghị ai post bài vào topic này thì cập nhật thông tin luôn nhé

Hằng học hành thế nào rồi, khi nào sắp xếp sang Đức nhé! Còn thằng Huy thì chuyển lên DC rồi hả, mấy đứa ở Mĩ nắm thông tin nhiều không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẳng thấy Nhung trả lời tớ gì cả. Huy thì từ hồi về vn đến giờ tớ cũng chẳng nói chuyện rồi đấy nhỉ. Tình hình tớ nghe cũng có vẻ ổn quá, vạy là cũng sắp tốt nghiệp đi làm rồi, chúc mừng Huy nhé.

Hôm qua tớ có gọi điện về cho con THủy nói chuyện hơn nửa tiếng, cũng vui phết, nó cũng sắp tốt nghiệp, có anh người yêu đẹp trai lắm hiii... Con gái thì có lẽ Hồng năm nay sẽ cưới, Hồng ra trường, đi dậy ở trường Kim Đồng rồi. Long cũng đi làm rồi, làm tư vấn tài chính, Hùng về vn di làm cho một tổ chức phi chính phủ. Hồi hè, tớ sang Pháp cũng gặp Vân Linh, Hùng Bách, Linh chuyển lên Paris rồi, chắc 2 năm nữa là xong. Bách cũng đang học tiếp một chuyên ngành nữa. Nhiều người nữa nhưng tạm thời giờ tớ quên rồi.. khi nào nhớ tớ sẽ cập nhật thêm. Còn Hoàng Anh nhớ tớ kể lớp mình có người cưới vợ ko, hiii theo thông tin tớ biết thì kế hoạch đã bị hủy bỏ vô thời hạn rồi, có khi Hoàng Anh biết đó là ai rồi đúng ko??? Mình buôn dưa lê ghê quá ....:))

Uh, tớ làm theo Hoàng Anh, viết thông tin chi tiết về tớ luôn. Tớ định Tết qua Berlin chơi với bạn Tuấn còn Hoàng anh bận thi còn gì, nhưng tớ chưa biết chắc vì chưacó ID nên tớ cũng chưa dám đi ra ngoài Hà Lan được.

Nguyen Thu Hang
MBA, Saxion Enschede

Home : Brinkstraat 96, 7512 EE, Enschede, the Netherlands
Mobile : +31 (0)614 339 505
Email : [email protected]
YM : thuhang83su

Ai biết thêm ai thì gừi offline message cho mọi người vào tham gia cùng nhé. Tớ nhớ lớp mình quá cơ. Ah hôm hội trường, lớp mình có ai đi ko vậy?

Nguyễn Thu Hằng đã viết:
Chẳng thấy Nhung trả lời tớ gì cả. Huy thì từ hồi về vn đến giờ tớ cũng chẳng nói chuyện rồi đấy nhỉ. Tình hình tớ nghe cũng có vẻ ổn quá, vạy là cũng sắp tốt nghiệp đi làm rồi, chúc mừng Huy nhé.

Hôm qua tớ có gọi điện về cho con THủy nói chuyện hơn nửa tiếng, cũng vui phết, nó cũng sắp tốt nghiệp, có anh người yêu đẹp trai lắm hiii... Con gái thì có lẽ Hồng năm nay sẽ cưới, Hồng ra trường, đi dậy ở trường Kim Đồng rồi. Long cũng đi làm rồi, làm tư vấn tài chính, Hùng về vn di làm cho một tổ chức phi chính phủ. Hồi hè, tớ sang Pháp cũng gặp Vân Linh, Hùng Bách, Linh chuyển lên Paris rồi, chắc 2 năm nữa là xong. Bách cũng đang học tiếp một chuyên ngành nữa. Nhiều người nữa nhưng tạm thời giờ tớ quên rồi.. khi nào nhớ tớ sẽ cập nhật thêm. Còn Hoàng Anh nhớ tớ kể lớp mình có người cưới vợ ko, hiii theo thông tin tớ biết thì kế hoạch đã bị hủy bỏ vô thời hạn rồi, có khi Hoàng Anh biết đó là ai rồi đúng ko??? Mình buôn dưa lê ghê quá ....:))

Uh, tớ làm theo Hoàng Anh, viết thông tin chi tiết về tớ luôn. Tớ định Tết qua Berlin chơi với bạn Tuấn còn Hoàng anh bận thi còn gì, nhưng tớ chưa biết chắc vì chưacó ID nên tớ cũng chưa dám đi ra ngoài Hà Lan được.

Nguyen Thu Hang
MBA, Saxion Enschede

Home : Brinkstraat 96, 7512 EE, Enschede, the Netherlands
Mobile : +31 (0)614 339 505
YM : thuhang83su

Ai biết thêm ai thì gừi offline message cho mọi người vào tham gia cùng nhé. Tớ nhớ lớp mình quá cơ. Ah hôm hội trường, lớp mình có ai đi ko vậy?
=D> sau này tớ có mở công ty, chắc chắn phải mời Hằng vào làm trưởng phòng tổ chức, :D, nắm rõ tình hình của mọi người đâu ra đấy. Đọc bài của Hằng tớ mới rõ tình hình mọi người hơn đấy, mình cũng chả biết mấy. Thế là Hồng sắp lấy chồng rồi cơ à, không biết nên vui hay buồn đây :D. Các đồng chí khác cũng bắt đầu sự nghiệp hết rồi! Ai biết gì tiếp tục cập nhật thông tin cho mọi người biết nhé

2 Hằng : cái người mà ấy nói, tớ nghĩ là tớ biết đấy, cũng tiếc Hằng nhỉ :(

Chài ai, cái lũ này biết nhiềh thế mà sao mình không bít gì hết <-- chứng tỏ con người chính trực ko thèm buôn dưa :)) Mà cái đứa có vợ theo kế hoạch đã bị hủy thế là ai đó. Công khai lun đi ;;)

He he, em Hồng đi dạy ở Kim Đồng hả, trường cấp 1 của tớ đó. Thôi, thế là uổng phí cho các thế hệ Kim Đồng từ nay trở đi òi :roflmao:

Trình độ phủ sóng của bạn Hằng ghê thật. Toàn thế giới luôn. Thế thì gặp đứa nào mon men trên mạng, nhớ túm tụi nó về HAO nhé ;)

Tớ hả:
Home : 232 chung cư 2 - Bàu Cát 1 - phường 14 Tân Bình - HCM
Mobile : +84 (08) 8427103 - +84 0908842091 <-- cell phone
YM : toothnh

Nguyễn Thị Hồng Nhung đã viết:
Chài ai, cái lũ này biết nhiềh thế mà sao mình không bít gì hết <-- chứng tỏ con người chính trực ko thèm buôn dưa :)) Mà cái đứa có vợ theo kế hoạch đã bị hủy thế là ai đó. Công khai lun đi ;;)

He he, em Hồng đi dạy ở Kim Đồng hả, trường cấp 1 của tớ đó. Thôi, thế là uổng phí cho các thế hệ Kim Đồng từ nay trở đi òi :roflmao:

Trình độ phủ sóng của bạn Hằng ghê thật. Toàn thế giới luôn. Thế thì gặp đứa nào mon men trên mạng, nhớ túm tụi nó về HAO nhé ;)

Tớ hả:
Home : 232 chung cư 2 - Bàu Cát 1 - phường 14 Tân Bình - HCM
Mobile : +84 (08) 8427103 - +84 0908842091 <-- cell phone
YM : toothnh

Hehe, không nói quên mất, Hồng dạy trường nào Hằng nhớ cập nhật hộ tớ nhé, để tớ đem con tớ... cho trường khác dạy :)) Các bạn điền thông tin hộ tớ cái, tớ sẽ làm cho các bạn một bảng danh sách đầy đủ, à mà quên, điền thêm ngày sinh nhật nữa nhé

Hay nhỉ, bạn Nhung lại là người khởi xướng. Tớ cũng tham gia.
Address:
Tam Le
1065 SW 9th St.
Gainesville, FL 32601
Phone: 1-352-373-9179
YM: youngexplorer2ks

Bạn Nhung tìm ra cách post ảnh rồi thì post khẩn trương đi chứ. Bạn Hồng thế là cưới rồi nhỉ, có vẻ như con trai T2 không ai kịp xơ múi gì. Giờ mới để ý là cũng không còn trẻ gì nữa rồi nhỉ (chủ yếu là nói các bạn gái). Thế Nhung giờ là trùm băng nào rồi, nhớ mãi ngày xưa, tớ biết là Nhung có tương lai vươn cao trong xã hội đen lắm mà.

Thằng Hoàng Anh nói chậm quá làm tao phải sửa bài
SN:20/12/83

Chỉnh sửa lần cuối:
http://visao.svvn-karlsruhe.de/Danh sach T2 demo.xls

Tớ làm cái này cho đơn giản nhất :D, các bạn cứ download hộ tớ cái form này về, điền vào những thông tin trong đấy rồi gửi lại cho tớ nhé [email protected], cho nhẹ nhàng ý mà, các bạn Tâm, Hằng, Tooth đã làm rồi xin vui lòng điền lại :D. Vừa nhanh, vừa đỡ bị lộ thông tin trên mạng

Chỉnh sửa lần cuối:
Le Nguyen Ngoc Tam đã viết:
Hay nhỉ, bạn Nhung lại là người khởi xướng. Tớ cũng tham gia.
Address:
Tam Le
1065 SW 9th St.
Gainesville, FL 32601
Phone: 1-352-373-9179
YM: youngexplorer2ks

Bạn Nhung tìm ra cách post ảnh rồi thì post khẩn trương đi chứ. Bạn Hồng thế là cưới rồi nhỉ, có vẻ như con trai T2 không ai kịp xơ múi gì. Giờ mới để ý là cũng không còn trẻ gì nữa rồi nhỉ (chủ yếu là nói các bạn gái). Thế Nhung giờ là trùm băng nào rồi, nhớ mãi ngày xưa, tớ biết là Nhung có tương lai vươn cao trong xã hội đen lắm mà.

Thằng Hoàng Anh nói chậm quá làm tao phải sửa bài
SN:20/12/83

Tớ cũng không ngờ tớ lại là người phải gân cổ lên kêu gào. Hic. Tình hình là tớ bây giờ giang hồ quy ẩn roài ;)

Ngày sinh hả, nói thêm một lần này thôi nhé, ai không nhớ he he, tòa khắc có biện pháp nhắc nhở :>

Bạn Nhung yêu quý của các bạn (của một số bạn thì đúng hơn :p) sinh ngày 30-01 Chú ý, chú ý: năm nay sinh nhật tớ sẽ là mùng 2 Tết ta, mọi người xem thế nào cái nhỉ :p

Vụ điền form của thằng HA lằng nhằng quá, mà như thế thì những ai muốn biết thông tin của các T2ers khác thì lại phải hỏi nó à? Cứ post lên đây luôn đi, phần nào không muốn người ngoài biết thì không post lên là xong. Vòng vòng trong lớp liên lạc với nhau, share sau.

Tớ cũng không ngờ tớ lại là người phải gân cổ lên kêu gào. Hic. Tình hình là tớ bây giờ giang hồ quy ẩn roài ;)

Ngày sinh hả, nói thêm một lần này thôi nhé, ai không nhớ he he, tòa khắc có biện pháp nhắc nhở :>

Bạn Nhung yêu quý của các bạn (của một số bạn thì đúng hơn :p) sinh ngày 30-01 Chú ý, chú ý: năm nay sinh nhật tớ sẽ là mùng 2 Tết ta, mọi người xem thế nào cái nhỉ :p

Vụ điền form của thằng HA lằng nhằng quá, mà như thế thì những ai muốn biết thông tin của các T2ers khác thì lại phải hỏi nó à? Cứ post lên đây luôn đi, phần nào không muốn người ngoài biết thì không post lên là xong. Vòng vòng trong lớp liên lạc với nhau, share sau.
bạn tooth đã nói thì tớ cũng trả lời nhé, thứ nhất đấy là nguyên tắc bảo mật thông tin (đừng bảo tớ nói lung tung, cái đấy bạn cũng hiểu chứ, cũng học về CS mà :D, thông tin bạn Hằng tung lên đấy ví dụ có bạn trai nào đó lớp khác thường xuyên gửi bom thư đến thì làm thế nào hehe :D) thứ hai là để... nhẹ nhàng cho tớ, :p. copy paste thông tin của mọi người mệt lắm. Tớ nhận được lúc nào là cập nhất ngay bằng cách gửi mail cho mọi người lúc đấy :D. Còn nếu các bạn không thích thế thì cứ điền lên đây nhưng vẫn gửi một bản xls hộ tớ nhé, hehe... tớ mà copy paste là tớ ngại lắm!

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi, tớ cũng ngại điền lắm, vụ bảo mật thông tin thì ai thấy mình dễ bị đánh bom thì tự lo thân mình đi :p

Còn vụ bạn Hằng tung tin, nó đâu có dính vào phần thông tin cá nhân đâu nhỉ, bạn Hằng tung lên là đã expect trước nguy hiểm có thể tới roài. Bạn HA lo xa quá :p

Tớ ngại gửi tới gửi lui, nên bạn HA chịu khó cut paste nhé :p

Ps: Mọi người điền vào form của HA rồi thì ít nhất cũng điền những gì có thể public lên mạng cho tớ nhé

thôi, tớ cũng ngại điền lắm, vụ bảo mật thông tin thì ai thấy mình dễ bị đánh bom thì tự lo thân mình đi :p

Còn vụ bạn Hằng tung tin, nó đâu có dính vào phần thông tin cá nhân đâu nhỉ, bạn Hằng tung lên là đã expect trước nguy hiểm có thể tới roài. Bạn HA lo xa quá :p

Tớ ngại gửi tới gửi lui, nên bạn HA chịu khó cut paste nhé :p

Ps: Mọi người điền vào form của HA rồi thì ít nhất cũng điền những gì có thể public lên mạng cho tớ nhé
ừ tùy bạn tooth, các bạn khác song song với việc viết thông tin ở đây thì tạm bỏ chút thời gian load form về điền rồi gửi cho tớ nhé, hehe... tớ nói thực là copy paste là tớ ngại lắm lắm!!!

Lê Hoàng Anh đã viết:
ừ tùy bạn tooth, các bạn khác song song với việc viết thông tin ở đây thì tạm bỏ chút thời gian load form về điền rồi gửi cho tớ nhé, hehe... tớ nói thực là copy paste là tớ ngại lắm lắm!!!

Mấy hôm nay bận quá mới vào được đây xem, lớp mình thế nào rồi. Choáng quá Hồng sắp cưới à. Hằng ơi, tớ xem địa chỉ của Hằng thì Hằng học lên MBA rồi à. Lâu lắm không gặp HA,Huy,Tâm,Nhung nữa. Tớ vừa bảo vệ xong rồi, đang chờ lấy bằng và thất nghiệp hix.
Tớ định sang Mỹ hoặc Canada đi học luôn nhưng tình hình trường tớ phát bằng muộn quá, để đi làm hết năm nay rồi apply. Lúc đấy phải nhờ kinh nghiệm mấy bạn bên Mỹ nhé ^.^.

thân
Cường
23 ngách 117/20 NGuyễn Sơn,Long biên, HN

Do Khac Cuong đã viết:
Mấy hôm nay bận quá mới vào được đây xem, lớp mình thế nào rồi. Choáng quá Hồng sắp cưới à. Hằng ơi, tớ xem địa chỉ của Hằng thì Hằng học lên MBA rồi à. Lâu lắm không gặp HA,Huy,Tâm,Nhung nữa. Tớ vừa bảo vệ xong rồi, đang chờ lấy bằng và thất nghiệp hix.
Tớ định sang Mỹ hoặc Canada đi học luôn nhưng tình hình trường tớ phát bằng muộn quá, để đi làm hết năm nay rồi apply. Lúc đấy phải nhờ kinh nghiệm mấy bạn bên Mỹ nhé ^.^.

thân
Cường
23 ngách 117/20 NGuyễn Sơn,Long biên, HN
khì khì, cha Cường này xạo thế, ở trên vừa bảo thất nghiệp mà ở dưới đã tòi ra là đi làm,
chào cả nhà, rôm quá nên tớ vào góp vui tí chút :d

chào cả lò T2, thấy các bác vui quá nên em cũng phải lên tham gia phát. Tình hình lớp mình thế là hòm hòm rồi đấy nhỉ. Chắc la tớ không về kịp để đi ăn kẹo của bạn Hồng rồi.

Tớ hiện giờ cũng đang học năm cuối ở UK, chắc hè này sẽ về hẳn. Khiếp lâu quá không gõ tiềng việt thấy khó khăn vật.
Hôm trước tớ vừa đi amser hội ngộ o UK. Có nhiều nhân khóa mình lắm. Mời các bác vào xem chơi.
http://www.hn-ams.org/album/categories.php?cat_id=371&page=1

Mai truong giang đã viết:
chào cả lò T2, thấy các bác vui quá nên em cũng phải lên tham gia phát. Tình hình lớp mình thế là hòm hòm rồi đấy nhỉ. Chắc la tớ không về kịp để đi ăn kẹo của bạn Hồng rồi.

Tớ hiện giờ cũng đang học năm cuối ở UK, chắc hè này sẽ về hẳn. Khiếp lâu quá không gõ tiềng việt thấy khó khăn vật.
Hôm trước tớ vừa đi amser hội ngộ o UK. Có nhiều nhân khóa mình lắm. Mời các bác vào xem chơi.
http://www.hn-ams.org/album/categories.php?cat_id=371&page=1
Trông hoàng tráng phết Giang Mai nhỉ, nhìn cũng ra một đống người cùng khóa, amser ở Anh đông vật, ở Đức này cũng một số nhưng khó tụ tập quá! Em Vân Hương làm MC cơ à, trông cũng ác chiến đấy chứ :D

chua upload het dau, van con thieu cai ảnh chỉ chụp hội 83 thôi, hehe. Vân Hương, theo tao duoc biet, thi dang available day, hehe....

Ban Hang lop minh bay gio la co highest education day nhi, cung hi cung hi, lop T2 it ra cung co nguoi dang hoc MBA hehe, mk, cai bon chuyen ANH ben nay di lam het roi, dua nao luong cung cao vat va

Ma thoi, day khong phai cho noi chuyen hoc, anh em len day buon dua le, chui bay co suong hon khong. Dua nao co dieu kien thi len day cap nhat thong tin cho moi nguoi biet song chet ra sao. Lau lam roi cung khong biet tin gi ve nhom minh ca. Cac bac vo chong con cai yeu duong the nao thi khoe de.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên