Sinh học... Vào đây để bàn luận!

Re: Sinh học... Vào đây để bàn luận.

@anh hiếu: bên tổng hợp thành lập đội tuyển riêng anh ạ, vì bên đó thuộc bộ đại học , ko thuộc sở giáo dục đào tạo Hà Nội nên ko nằm trong đội tuyển Hn. đội tuyển bên đó được ưu tiên cử nhiều người đi hơn HN, nhưng giải thì chệp chẹp.., năm ngoái Hn có 1 giải nhất 4 giải nhì 3 giải 3 và 1 giaikk trê tổng số 10 người thi. còn TH chỉ có 1 giải 2 còn đâu là kk và 3 trên tổng số 15 người, hì hì. thi quốc tế HN-ams chiếm 2/4, tổng hợp chỉ đc 1 thôi<:p
năm nay chả biết có theo bước đàn anh nổi ko.
Bức xúc nhất vụ đổi tuyển là có mấy người trước đây cứ mở mồm ra là "tớ ko thi quốc gia đâu, liều lĩnh lắm" mà cuối cùng kiên quyết ko ra, miệng nam mô, bụng ...
chiều thứ 7 ko học sltv nữa chuyển sang thành vi sinh nhá.

Mình thì bức xúc nhất là những đứa ra khỏi phòng thi bảo tao làm chán lắm, bài tao bựa lắm. tao 5 6 điểm thôi blah blah rồi cuối cùng đỗ :))

Bức xúc nhì là những đứa mở mồm ra là bảo tao chán lắm rồi, tao ko học gì nữa đâu, tao nghỉ đây rồi học như điên như khùng 8-}

thi cái đội tuyển này mất bao nhiêu thời gian. :| vô bổ

Nhĩ làm cái gì mà bức xúc thế, thi xong đi ra khỏi phòng thi thì đứa nào chẳng như thế, đã biết điểm số thế nào đâu.:D

Kiểu này là anh Nhật anh 12 và "em "Quỳnh 11 phải đâu nhau chí chết đây, hai người cả 2 vòng đều cùng điểm nhau.\:d/

To anh Híu: em cũng muốn tham gia vào cái SHVN nhưng nghe bảo forum đấy có nhìu người vào rồi, chắc gia nhập xét duyệt cũng khó lắm, chưa kể trogn đấy toàn người pro, toàn cử nhân, thạc sĩ tiến sĩ chả bít mình vào đấy có đóng góp được gi ko.8-}

Nhật Anh vs Quỳnh => chiến tranh giữa các vì sao rồi :))

Mỗi tội là vì sao Nhật Anh 12 có vẻ là sao bự vì được lợi thế là đàn anh, hơn nữa cả hình dáng cũng tròn trịa và "to" hơn Quỳnh , nhưng Quỳnh được cái có sức trẻ dồi dào và có thể dùng Mỹ nhân kế, thế nên đây quả là một cuộc chiến ko cân sức.=)) =)) =)) :D :D :D

Hôm nay em Long đã sa lưới rồi. Một phút mặc niệm..tích tặc tích tặc...

Sa lưới là sao cơ ạ, sao mọi người nói chiện khó hỉu thế nhỉ. 8-}

sa lưới tức là vào đội tuyển chính thức đó ;;)
thật ko ngờ bạn Ỉu lại giỏi rùng rợn đến vậy
cố hy sinh một cách anh hùng nhé :))

Năm nay tuyển TP lấy có 6 mạng mà lớp 11 cũng nhoi đc khoảng 10 người tất cả đấy. Kinh thật!:-s

Hôm nay em Long đã sa lưới rồi. Một phút mặc niệm..tích tặc tích tặc...
cái gì đấy chị Phương :-w :-w Sa lưới là sao hả chị ?
thật ko ngờ bạn Ỉu lại giỏi rùng rợn đến vậy
cố hy sinh một cách anh hùng nhé
ăn may ấy mà hehe ;)) ;))
khiếp ko lên có mấy ngày mà mọi ng spam kinh quá thể

chị P với chị Trâm rút ra thì cả anh NA vs bạn Quỳnh lớp em đều ko phải đánh nhau
chị P rút ra là tốt nhất chị ạ ;)) ;))
chết rồi mình có tà tâm

Năm nay tuyển TP lấy có 6 mạng mà lớp 11 cũng nhoi đc khoảng 10 người tất cả đấy. Kinh thật!
ừ công nhận các bạn lớp 11 giỏi thật 8-}
nhưng Quỳnh được cái có sức trẻ dồi dào và có thể dùng Mỹ nhân kế
Quỳnh mà cũng có mỹ nhân kế à ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

em Ỉu đã sa vào lưới tình của anh NA12 rồi, hic hic..
chị P rút ra là tốt nhất chị ạ
chị thù rồi đấy!
-------------

ah em Ỉu cũng nghe Vanessa Mae à? chị thích lắm, hồi trước cướp của ông anh họ một cái đĩa có mấy bài violon của VMae nghe thích nhưng đĩa hỏng rồi, ko biết tìm đâu ra, hình như đợt đấy chị nghe mấy bài trong liveshow "storm" hay sao ý.

em Ỉu đã sa vào lưới tình của anh NA12 rồi, hic hic..
khiếp ghê quá chị ơi ;)) ;)) Hóa ra lớp chị ko chỉ có 1 mà có hẳn 2 :-w
chị thù rồi đấy!

chị cũng nghe VMae à
em thik nghe lắm,xem mấy đoạn VMae mài kiếm hay phải bít :x
chị nghe thử bài Red Hot này đi,hay cực :x

Chỉnh sửa lần cuối:

hà hà, đọc bài bạn Ỉu câu thì ko biết ai giăng lưới, ai sa lưới tình đây :))

hà hà, đọc bài bạn Ỉu câu thì ko biết ai giăng lưới, ai sa lưới tình đây :))
hỉu chík liền

bạn Hoa rất là thâm nho nhá,chị P là tấm gương học tập,ko để ý chiện lăng nhăng đâu nhá ;)) ;))
thế mà đi học ĐT chị P làm gì mà cả anh Huy vs anh MT tranh nhau ngồi cạnh ;;) ;;)

Ít ra tao ko thế :))

Mình tính điểm hơi bị đỉnh cao =)) Tính 7.45 và điểm là 8.25 :">

Ai như bạn Mai =)) khoảng 5 6 rồi bạn ý 15 16 =))

Đời mình ghét nhất những đứa như thế :)|

thiện tai, iem Phong tà tâm quá
@Ỉu:bài red hot đấy chị nghe đến phát thuộc rồi, có bài khác ko? copy vào u sờ bờ rồi mang cho chị nhá.
có lẽ nên cho dính ít sinh học vào nhỉ: có ai biết HfrADN là cái rì ko?
-------------

Thực ra thì ai cũng muốn ngồi cạnh chị (hé hé) nhưng mà chả nhẽ chị Dương với chị PA lại tranh ngồi cạnh chị à, đâu có les đâu !

để ở đấy thì chị mày lại phải down tốn tiền. u sờ bờ là cái USB ý, phải dùng tiếng việt để giúp cho tiếng việt ta ngày càng trong sáng!

để ở đấy thì chị mày lại phải down tốn tiền. u sờ bờ là cái USB ý, phải dùng tiếng việt để giúp cho tiếng việt ta ngày càng trong sáng!
ô có vài MB ấy mà chị,u sờ bờ nhà em hok có,chị trả tiền em mua u sờ bờ mới rồi cóp cho chị ;)) ;))

Back
Bên trên