Sinh học... Vào đây để bàn luận!

Re: Sinh học... Vào đây để bàn luận.

To chị Phương: em là fan của anh này từ hồi lớp 9 cơ.8-} chị mới xem vai diễn này mà đã thế này thì nếu chị xem Na tra thái tử , THiên Long bát bọ(đoàn Dự ...) thì chắc chị sẽ yêu đến cuồng nhiệt mất, rất nhiều đứa chết anh này cũng vì những cái mà chị nói đấy. Ngoài đời anh ý cũng cực kì hài hước đáng yêu ,hòa đồng và đặc bịt nhất là rất trẻ con, hiếu thảo và tình cảm.;)) ~o) ~o) ;;)

À ....ừ.... Thôi nhể (có gì ta vào topic điện ảnh cho nó đúng chủ đề )Hí hí. Viết đến đấy thôi:D
CHị Phương: www.sinhhocvietnam.com

To mọi người : nghe đâu có tin ghép phak nọ kia rồi đấy , rồi mai đay sẽ biết KQ rồi mai đây ta sẽ bị ăn chửi. BRAVO.<:p

Sắp tới bọn em phải làm báo cáo về CÚC PHƯƠNG 's cây cối , chim chóc . THêm cả chủ đề về Biến đổi gen , Kỹ thuật di truyền nữa. Anh chị tiền bối nào có thông tin gì thì giúp chúng em với ạ.;))

Chỉnh sửa lần cuối:

@NA11: p.s: mỗi tội anh ý hơi bị "nùn", thế mới đau!
-------------

chị có tài liệu về cúc phương đấy , hôm nào chị đưa cho.

THôi giai châu á thế là được rồi . Miễn là cao hơn mình là được. 1m76 là được;)

EM thì ko cần tài liệu đấy vì em thik viết về Biến đổi gen nọ kia cơ. Mấy con chim chóc đấy em chả có ảnh gì cả , viết báo cáo không sẽ rất khô . Chị có tài liệu về BĐG ko ạ.\:d/ ~o) ~o) ~o)

sinhhocvietnam phải đăng kí đấy chị ạ,lằng nhằng lắm em chỉ toàn vào xem chứ chả post được ;))
@NA11: p.s: mỗi tội anh ý hơi bị "nùn", thế mới đau!
em thấy anh đấy còn có 8 dấu hiệu lão hóa nữa ;))
Nhật : don't kill me ;;)
To mọi người : nghe đâu có tin ghép phak nọ kia rồi đấy , rồi mai đay sẽ biết KQ rồi mai đây ta sẽ bị ăn chửi. BRAVO.
chấm xong từ thứ 5 thì phải,ghép phách cũng xong rồi,tao đặt sẵn chỉ đợi bên trường Chu có KQ là bạn tao báo ngay :D đảm bảo kết quả nóng hổi ;))

Kinh Ỉu ta lập hẳn một đường dây thì tao ko đỡ được rôi. Ỉu quen ăn đồ nóng~o) mà còn tao quen ăn fast food nguội tanh, Như hồi vòng I tao là đưa bít KQ cuối cùng. >:p ;))

Cái chuyện 8 dấu hiệu lão hóa là tao không quên đâu, mai đến lớp mày chết với tao.:-w :-w :-w

ai bảo Nhật ko chịu đi xem điểm cơ, tự rước cái lo vào mình. Mà đan tình trong này sao ko chịu bàn luận về sinh học thế, toàn chat chit linh tinh....

Lêu lêu đấy là tại chị Phương gợi chuyện trước đấy nhá, ai bảo hỏi đúng chỗ huyệt

Bố làm báo cáo chưa ạ:-t

Kinh Ỉu ta lập hẳn một đường dây thì tao ko đỡ được rôi. Ỉu quen ăn đồ nóng mà còn tao quen ăn fast food nguội tanh, Như hồi vòng I tao là đưa bít KQ cuối cùng.
nghe như đường dây buôn ma túy ấy nhở ;))
Cái chuyện 8 dấu hiệu lão hóa là tao không quên đâu, mai đến lớp mày chết với tao.
gần 35 rồi còn gì,già ngóe ;))
chị Phương nhiều tài liệu xịn quá nhở :(
em chỉ có mỗi sách Philip vs Chilton thôi ;;) ,để hôm nào lên nhà anh Duy sữa xin quyển Cambell về cho nó oách ;)) =)) nhưng chắc đọc chả hỉu gì :D

Ỉu dùng mỹ nhân kế để dụ các anh các chị cho mượn sách này .....
Nhiều sách mà ko đọc hết thì có làm được rì đâu....

Ỉu dùng mỹ nhân kế để dụ các anh các chị cho mượn sách này .....
Nhiều sách mà ko đọc hết thì có làm được rì đâu....
cái gì đấy oánh chít giờ b-(
chị P vs anh Duy là rất là nghiêm túc nhá,ko quan tâm đến mấy vấn đề đấy đâu ;)) ;))

đã có kết quả. he he he he.
Nhưng mà cô Hương báo lúc đang ngủ nên nghe xong chả nhớ điểm số thế nào cả, chỉ nhớ mình 17,5 thôi.
-------------

Nếu lấy 6 người thì em Long vào rồi đấy. nếu lấy 10 người thì có thêm em Quỳnh.
-------------

@Long: giết chết nó đi em ạ!
-------------

có kết quả rồi, cô Hương thông báo lúc mình đang ngủ nên chả nhớ điểm ai hết, chỉ nhớ mình 17,5 thôi, he hehe he
@NA: giết chết nó đi em ạ.

Thế còn lớp mình thì sao, những ai bị vào sao không giới thiệu luôn hả má?

chị P ném đá giấu tay =)) bắt các bạn gít nhau thế thì chít ;))
chị P 17.5 nhá,ko thể đỡ đc :-w thế mà chị kêu 14.5,tốt nhất từ giờ chị nói bao nhiu em sẽ cộng thêm 3 điểm vào là ok ;))
Nếu lấy 6 người thì em Long vào rồi đấy. nếu lấy 10 người thì có thêm em Quỳnh.
em Mai nữa chị ạ :D
@ anh NA : lớp 12 có anh MT,chi PA,Trâm,Thùy Dương và còn ai cũng biết đấy nữa thì phải :-w

Chỉnh sửa lần cuối:

CHúc mọi người tiếp tục những bước đi tốt đẹp.;;) Chán là năm nay lớp 11 ít quá. Có mỗi 3 người.~o) ~o) ~o)

sinhhocvietnam phải đăng kí đấy chị ạ,lằng nhằng lắm em chỉ toàn vào xem chứ chả post được ;))

HS chuyên Sinh Ams muốn đăng ký acc trên SHVN thì khai đủ những thông tin cần thiết rồi gửi thư về địa chỉ email của anh ([email protected]).

Chúc mừng những ng đã vào đội tuyển. Đây là đội tuyển của Ams hay là đội tuyển QG rồi?

CHúc mọi người tiếp tục những bước đi tốt đẹp.;;) Chán là năm nay lớp 11 ít quá. Có mỗi 3 người.~o) ~o) ~o)
này,cô Hg bảo nếu lớp 12 có anh chị nào rút ra thì mày phải vào đấy Nhật \:d/ \:d/
chị P ơi chị rút ra ngoài đi ;)) ;)) hay là chị lại thi Quốc Tế ;;)
Chúc mừng những ng đã vào đội tuyển. Đây là đội tuyển của Ams hay là đội tuyển QG rồi?
ĐTQG đấy anh ạ :D
xem qua lý lịch anh Cao Xuân Hiếu nì :
Chuyên ngành: Proteomics
Địa chỉ hiện tại: Lab of Prof. M. Hecker, EMAU Greifswald, Germany
Sở thích nghiên cứu : cloning, phylogeny, proteomics, data mining
Bệnh học PT người; stress của thực vật, VSV; đa dạng SH và tiến hóa, GMO, BI
ghê vật :eek: :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:

hãi anh Hiếu quá. Học tiếng Đức có khó ko hả anh, anh đc sang Đức từ bao giò thế, hic.
@Long :thằng này có tà tâm nên chị quyết tâm ko bỏ đội tuyển, chị phải đi theo để ám cho em chít!
Anh NA11 chắc chắn là rút nhỉ, đã nói ko thích vào đội tuyển mà ko làm thì ngượng lắm đấy.
Nhưng thấy cô bảo là sau nhật anh11 thì là mấy đứa trương ngoài , nếu lớp chị bỏ nhiều quá, cả NA11 và Mai vào vẫn chưa đủ thì vẫn lấy tiếp 11s hay là lấy trường ngoài nhỉ?
cả đội tuyển chả có ai chơi thân với mình, buồn quá.

@Long :thằng này có tà tâm nên chị quyết tâm ko bỏ đội tuyển, chị phải đi theo để ám cho em chít!
hix,em có tâm địa gì đâu mà ;)) ;))
cả đội tuyển chả có ai chơi thân với mình, buồn quá.
có em này =)) =))
nếu lấy 10 người thì hình như vẫn chỉ có trường mình mà chị,có thêm anh MT,anh Huy vs 2 bạn lớp em ;;)

hãi anh Hiếu quá. Học tiếng Đức có khó ko hả anh, anh đc sang Đức từ bao giò thế, hic.
.

Anh làm NCS nên ko phải học = tiếng Đức. Chỉ lõm bõm mấy câu của cụ Karl Marx khi đi siêu thị và mấy từ của cụ Hitler để hỏi đường về nhà từ mấy bạn đầu ko tóc thôi. Anh sang được gần 3 năm rồi.

Sao đội tuyển QG mà chẳng thấy quân Sinh Tổng hợp của thầy Lập đâu ah? anh cứ tưởng là từ ngày có Sinh Tổng hợp thì Sinh Ams tổn thất trầm trọng lắm. Hóa ra mình nhầm <:p

Sao đội tuyển QG mà chẳng thấy quân Sinh Tổng hợp của thầy Lập đâu ah? anh cứ tưởng là từ ngày có Sinh Tổng hợp thì Sinh Ams tổn thất trầm trọng lắm. Hóa ra mình nhầm <:p
ngược lại anh ạ

chị P ơi lớp chị có ai rút ra khỏi ĐT ko ??

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên