OFF hậu MR HAO

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sân 10-10 cu~ ở ngay cạnh sân phúc xá ý, ở cuối đường thanh niên cơ mà ( từ KS Meritus đi thẳng) có gì đến dg thanh niên rồi hỏi xe ôm ý :D

Rụt rè thôi giống em Zz giơ tay xin đăng ký 1 xuất ạ 8-}
Nghỉ hè nằm nhà chỉ có ăn với ngủ, hình như người cũng ngu đi b-)
Hôm trao giải Mr ko đi đc, nghe tường thuật mà tiếc đến đứt ruột :-s tim gan phèo phổi lòng mề cứ gọi là lộn tùng phèo :| lần này ko thể bỏ lỡ cơ hội ngắm giai thanh nữ tú của HAO đc :>
Em gái yêu quý đâu rồi, đi với chị gái nào, ở nhà làm gì ươn người ra đấy :* đi chơi đi nào :x :x :x

Tiếc quá cuối tuần mình lại đi công tác đến CN mới về. Dũng đạo diện màn bánh giò giúp anh. Tuần sau nếu off vào giữa tuần thì tốt, Tuấn Bát thu xếp nhé, nhưng nếu được thì bỏ qua màn chèo thuyền thì tốt, tuổi cao sức yếu cả rồi, chèo gì chứ chèo thuyền ngại lắm :)

Tự nhiên lại nhớ vụ Tam Đảo năm ngoái thế, hay năm nay ta làm chuyến đi Mai Châu được ko nhỉ :)

eo lâu lắm ko nhìn thấy cái ảnh đẹp này :x Kia có phải là Mỹ Hạnh ko :eek: cạnh chị TMxinh đẹp ý ;;)

ôi, ai mặc cái áo màu xanh xinh thế nhỉ :x :"> :p
à, cái áo cũng xinh, thanks chị TM ;))

Ôi thế là đã thỏa lòng ước ao, được nhìn thấy em Đàm Dương Hà rồi :x:x:x

Nhình Hạnh Sự có vẻ to gấp đôi Tuệ Minh ấy nhỉ.. :D..
Đàm Dương Hà là em ngoài cùng bến phải hả Chi...

Anh Tuấn viết sai chính tả bét nhè kia kìa, ở Mỹ mấy tháng mà đã thế rồi à ; ))
Nói chung là anh GATO vì ko đi được thì cứ nói thẳng ra, vòng vèo làm gì ; ))

Làm thêm vài cái ảnh demo cho mọi người GATO mà tổ chức roadtrip này:

Xuân Hương, SH, Châu, mình, Hùng, Hà bi

Đông quá ko kể hết được

BGK Xuân Hương, mình, anh Hùng, thí sinh Hà bi

Thích nhất ảnh này, hiện giờ đang treo nó trên tủ lạnh nhà mình :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hạnh nó gầy thế kia xinh đẹp thế kia mà chú Tuấn nói thế, ko sợ gái us chặt đầu ko yêu à :mrgreen: (tại cháu nghe tin chú chưa là Đảng viên, chú lợi dụng sự thật thà của cháu :(( bù lu bù loa oa oa oa :(()

Trần Bích Thủy đã viết:
.. e chỉ tiếc hôm vừa rồi chị Vân miss HAO ko đi thôi ;;) :p :x .. ko biết sắp tới chị Vân có đi off hậu ko nhỉ ;;) :mrgreen:

Đấy, tại em nhắc lại làm thằng ku con chị nó lại gào mồm lên kia kìa.:mrgreen: Hic, hôm đấy, lúc mọi người đàn đúm ngắm các Mr thì chị còn đang rửa bát ở nhà em ạ...:( Định trốn mãi mà mẹ chị cứ đứng canh ở cửa, đành lực bất tòng tâm quay vào rửa nốt. :(( CHị cũng hâm mộ các anh Mr lắm lắm, lần trước đã lỡ rồi, lần này mà lỡ nữa có mà phí cả đời à :mrgreen::mrgreen::mrgreen:

huhu đấy em tối đấy cứ lẩm bẩm chị Vân nấu cỗ gì mà lâu thế :(( gọi mà chỉ nghe tiếng tút tút ko thấy chị Vicky đâu :((

thế là thứ 7 này hay cn này ý nhỉ B-) nếu về trước 5h thì có vẻ khả quan cho em ;;)

Chủ nhật đi mà :(( :(( :((. Chủ nhật đi :(

Nhìn mấy cái ảnh Tam Đảo kia nhớ thật :x. Mà sao ko up mấy cái ảnh thác loạn lên ý nhỉ ;;). Ảnh này hiền quá :D.

:x

Em Hạnh của thời chưa bấm rún nhìn thôn nữ không tả được! Anh sắp không kìm chế được rồi đấy! Xin cái ảnh làm wallpaper nhé :D

Ngày mai dân tình đi ăn bánh giò, tuần sau thì Hoan lạc hội. Mình chẳng phải Hội bánh giò, cũng chẳng phải Hội hoan lạc. Kêu gọi HAOer khó thật, thứ 7 tuần này đành đi với mấy chiến hữu của hội mình vậy.

(đang dỗi một số người [-( )

Ơ huhu :(( sao lại chuyển kế hoạch rồi thế chị Nga ơi :((

Kế hoạch của chị có thay đổi gì đâu, vẫn tối thứ 7 tuần này (29/07), vẫn chiến 5-6 tăng nếu có thể. Chỉ có điều là Hoan lạc hội của Tống Tuấn cạnh tranh ghê quá, kéo hết cả HAOer đi mất rồi :-s . Lại còn vụ bánh giò ngày mai của nhà tài trợ giấu mặt nữa chứ :p Bà con cứ gọi là ăn chơi thả giàn b-)

Sao chị Nga lại sợ chơi nhiều quá thế nhở b-)

Em á em mà đi được thì em sẽ đi cho bằng hết thì thôi b-) Mà nhất định là kiểu gì thì kiểu em cũng phải đi đú hôm thứ 7 tuần này với chị gái yêu của em rồi :> Chỉ không biết nếu thứ 7 tuần sau Hoan lạc hội thì chị gái có đi chinh chiến nữa không thôi? ;;) Nếu chị Nga không đi thì em cũng... :-s

Ờ ờ em gái của chị, thứ 7 này phải ấy cho đã đời chứ nhở :x Ngày mai vụ bánh giò chị không đi được rồi, toàn chơi khó nhau vào cái giờ đang è cổ ra kiếm tiền đấy b-) Vụ Hoan lạc hội của Tống Tuấn chị vẫn sẽ tham gia, hứa với Bố cháu rồi. Nhưng Hoan lạc hội giải tán sớm lắm, chơi không ép phê :p

Yêu cái sự thác loạn và quyết đoán của chị Nga :p, :X
Nếu có ít người quá, chỉ sợ em không đủ tuổi đi với các bậc bô lão thứ 7 này ý chứ :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên