OFF hậu MR HAO

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bùi Lê Chi đã viết:
Mình thấy ý kiến của Dũng rất hay các bạn ạ :"> Sao chúng ta không chọn lấy một ngày chủ nhật để nô đùa cùng nhau nhỉ? Mình đang rất thích vùng vẫy ở công viên nước để ngắm nhìn thân hình của Đoàn Trang, được ăn bánh giò dỗ dành vị Giám Khảo Xuân Hương đang stress nặng nề bởi những lời chỉ trích, hay được nhâm nhi chút rượu nghe SH thổ lộ về tình yêu đồng giới với Lê Nguyễn Ngọc Tâm, tình yêu mới hé nở nhưng đã mãnh liệt như bao cuộc tình trước đây của anh.. Còn các bạn? Các bạn thích đi đâu nào? Hãy mạnh dạn nói lên ý kiến của mình đi chứ..

Sp đáng ghét /:) Sp biết CN dt vẫn đang trên MB mà :(( :(( :(( [-( =;

Ôi mà đi CV nước đen lắm :-s b-)

Nguyễn Thu Vân đã viết:
Sp đáng ghét /:) Sp biết CN dt vẫn đang trên MB mà :(( :(( :(( [-( =;

Ôi mà đi CV nước đen lắm :-s b-)
Thôi đừng đi CVN các anh ơi :|

Mọi người cố gắng tránh tối 3-5-7 ra cho em đi với :x
CVN được đấy :x từ hồi có cái CVN đến giờ mới vào có đúng 1 lần :(

Bùi Lê Chi đã viết:
Hihi .. :* mọi người ơi :x:x đi chơi điiiiii.......:x :x :x :* :* :*..... đừng mất thời gian cãi vã về giải thưởng làm gì nữa.......:) :-s :-s 8-} 8-} ....hay là :> cả nhà đi câu cá :-? :)>- .... hoặc là đi bơi thuyền:)>- >:-D< ..... bowling:tongue: :love1: ... đi hát karaoke :>:xcũng được ạ ;;) đi uống bia rượu gì đấy cũng được luôn :roflmao: :beerchug: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:.... Ở nhà buồn dã man ý ......:-s :(( :(( :((.......mà hè này HAO mình có định đi chơi xa đâu không ạ?:)| =P~ :shy: :mrgreen: :mrgreen: :x:x:x .......hay tổ chức một buổi đi Tam Đảo như mọi năm điii...... :D :D :p :)>-

(Hehe mọi người thấy mình post bài có giống phong cách của em Bích Thủy không.......... :x:x:x :*:*:*........ thấy không giống cũng đừng trêu mình nhé ...:(( :(:)(()

Ôi anh Bùi Lê Thủy, đáng yêu quá:x :x :x
Em thích đi bơi thuyền,rồi đi ăn uống hay karaoke j đấy,hay là lên Mỹ Đình thả diều đêm ạ? Em nghe trò này có vẻ hấp dẫn mà chưa được đi lần nào ;;) Đi công viên nước thì cũng hay nhưng mà đen lắm các bác ạ, các bác giai thương cho làn da châu Á mong manh của các bác gái với, ấp ủ cả mùa đông nó mới trắng một tí, h lại phơi ra đấy cả ngày có phải là phí của giời không ;;) (Đấy là em nói hộ nỗi lòng của các bác gái, chứ bản thân em đã giống cục than lắm rồi... :shy::mrgreen: )

Đi đâu em cũng chơi tất, miễn là có đi :( Anh nào ấn định một phát luôn đi, việc hôm nay chớ để ngày mai :((

Đúng roài, đi karaoke roài đi uống bia chẳng hạn, đâu cũng được :D

cvn là hợp lý rồi, các miss hồi trước chưa có màn áo tắm, giờ thể hiện nốt là vừa đẹp :x

Em thể hiện rồi mà anh Khải :"> 9-|. Lại còn bị BGK chê rồi nên thôi hôm tới em chả dám đâu :(( :D. Mà off ở Công viên nước chán bỏ xử ý. Vừa rộng, vừa loãng, chả giao lưu được gì cả :D.

:x

Nói tóm lại để đông và vui và nhiều người tham gia chỉ có đi ăn thôi nhé, điềm đạm thế thôi ;), sau khi thảo luận có lẽ ta nên fix vào thứ 7 tuần sau.

Nếu ko ai phản đối gì lắm tẹo tớ ra thông báo...

Kiếm quán cafe nhạc nào đó rồi anh Tuấn anh Tùng chơi đàn, làm 1 liveshow đi :x em với anh Chi là 2 người đầu tiên đăng ký đóng góp :x

ôi ko đi CVN đâu
cô Mỹ Hạnh vào đây chịu tội đi, làm bao khán giả vào đỏ mắt chả thấy ki ni ki wi đâu hết :nono: :mrgreen:

bắn laze ko đông người đi được lắm, thôi để phần cho off Ehao ;;) em nhất trí với chị Vicky đi thả diều :x :x nhưng mà chiều ý , chiều mát ý :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
rụt rè vào giơ tay cái :"> cho em giao lưu với các anh Mr mới :">

Tống Minh Tuấn đã viết:
Nói tóm lại để đông và vui và nhiều người tham gia chỉ có đi ăn thôi nhé, điềm đạm thế thôi ;), sau khi thảo luận có lẽ ta nên fix vào thứ 7 tuần sau.

Nếu ko ai phản đối gì lắm tẹo tớ ra thông báo...

Có người phản đối đấy b-) Ọp luôn thứ 7 tuần này đấy, làm gì được nhau nào :p Bố cháu thích thì thứ 7 tuần sau lại ọp nhau tiếp, heheh :D

Chương trình thứ 7 tuần này:

1. Lẩu (18h-21h)
2. Karaoke (21h-23h)
3. Dancing @ Apo (23h-1h)
4. Chân gà nướng @ đền Ngọc Sơn (1h-3h)
5. abcxyz (3h-5h)
6. Về nhà đi ngủ (5h-vô cùng)

Hình thức: Cam-pu-chia
Ghi chú: trẻ em dưới 18 tuổi chỉ được tham gia 2 tăng đầu.

Ai tham gia giơ tay điểm danh nào :)>-

Hội trưởng (đang nộp đơn) Hội-đàn đúm-ăn chơi-nhảy múa
(đã ký)

em tò mò mỗi khoản 5, khoản từ a đến z ah quên khoản xyz ý :))

@ chị Nga: Cam pu chia la khoảng bao nhiêu hả chị? :D, em chưa đi lần nào, nên không biết ạ. Nhưng mà lịch trình thì hay quá!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên