OFF hậu MR HAO

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đặng Minh Phương đã viết:
:|
Thứ 7 có khoảng 5 người kêu bận chẳng hạn
Chủ nhật lại có 6 người kêu thì phải làm sao đây :|
Chả nhẽ lại poll nhưng đâu có đủ thời gian để lập poll :|
Em thì đi ngày nào cũng được nhưng giờ tính sao đây, thứ 7 or CN ạ :|

đi thứ 7 xong nếu vật quá CN lại đi tiếp :D

Bố cháu lắm chuyện đã viết:
Để tuần sau đi Nga ơi.. Gì cũng phải tập trung chuyên môn nó mới chất lượng chứ... :D

Đã nói là tuần này làm phát, tuần sau làm phát nữa với bố cháu rồi mà b-) có bị mắc bệnh "lèm bèm" không đấy b-) Ở HAO này sau từ "bon chen" thì từ "lèm bèm" có vẻ lên ngôi :D

Ui, sau khi ấn tượng về chị Nga là một BGk rất xinh đẹp và công tâm, bi giờ em lại được biết thêm về cả tính cách độc tài của chị nữa :p :D
mong là thứ 7 đi được 2 tăng đầu :-s

Bùi Đức Bảo đã viết:
Ui, sau khi ấn tượng về chị Nga là một BGk rất xinh đẹp và công tâm, bi giờ em lại được biết thêm về cả tính cách độc tài của chị nữa :p :D
mong là thứ 7 đi được 2 tăng đầu :-s

Em thân yêu "tính cách độc tài" là một trong các yếu tố của người lãnh đạo đấy ;;) Chị mà không độc tài thì Tống Tuấn nhảy vào tranh mất chức Hội trưởng của chị à :p

Kiểu gì vẫn có em Bảo ọp với chị nhờ :x

hôm trc đi mr HAO e ấn tượng chị Đoàn Trang ghê cơ >:) .. :x :x .. chị ĐT trông xinh xắn dễ thương thế khác hẳn với các ava của chị :x :x :mrgreen: ..

.. chị Nga ở ngoài thì xinh hơn trong ảnh nhiều nhiều nhiều :| :| .... các mr cũng thế :| .. ai cũng xinh hơn trên net :| :| :| ...

.. e chỉ tiếc hôm vừa rồi chị Vân miss HAO ko đi thôi ;;) :mrgreen: :p :x .. ko biết sắp tới chị Vân có đi off hậu ko nhỉ ;;) :mrgreen:

bà bầu bỏ thí sinh bơ vơ hôm trao giải :(( :(( :((

Mà gì nhờ, tình hình là thứ 7 này nhất quyết (theo mụ Nga :p) là đi rồi mà vưỡn chưa thấy thông báo địa điểm nơi chốn nhậu nhẹt nhở? :D

Đúng là em Big Thuỷ có phong cách post bài rất ấn tượng :x :x :x chị vừa bắt chước em đấy :D

chị Nga ở ngoài thì xinh hơn trong ảnh nhiều nhiều nhiều

8-| không biết là Nga nào nữa 8-| MC Hồng Nga cũng xinh lắm mà ;)

Em Big Thủy nhỏ nhắn xinh xắn vẫn đi được tuần này đúng không? Có anh giai nào nghĩa hiệp tình nguyện làm xe ôm cho em Thủy không?

----------

Đoàn Trang đã viết:
Mà gì nhờ, tình hình là thứ 7 này nhất quyết (theo mụ Nga :p) là đi rồi mà vưỡn chưa thấy thông báo địa điểm nơi chốn nhậu nhẹt nhở? :D

Hic, em yêu hôm nay mới có thứ 3 mừ, để đến thứ 5 xem có phát sinh thêm ai nữa không rồi chốt địa điểm vẫn chưa muộn.

Trần Bích Thủy đã viết:
hôm trc đi mr HAO e ấn tượng chị Đoàn Trang ghê cơ >:) .. :x :x .. chị ĐT trông xinh xắn dễ thương thế khác hẳn với các ava của chị :x :x :mrgreen: ..

.. chị Nga ở ngoài thì xinh hơn trong ảnh nhiều nhiều nhiều :| :| .... các mr cũng thế :| .. ai cũng xinh hơn trên net :| :| :| ...

.. e chỉ tiếc hôm vừa rồi chị Vân miss HAO ko đi thôi ;;) :mrgreen: :p :x .. ko biết sắp tới chị Vân có đi off hậu ko nhỉ ;;) :mrgreen:

Em Big Thủy nhé, hôm trước không thèm chào anh nhớ [-( , anh buồn e lắm đấy. Đang định làm "xe ôm tình nguyện_only for Big Thủy", tụt cả hứng b-) :|

Ờ đấy, lại cái khoản xe cộ, đùa chứ cứ để bố phải đưa đi đón về thế này cũng phiền hà ghê tại chả đi được xe máy nữa rồi :((

@ em Big Thủy: chị ĐT quên chưa nói với Thủy lúc gặp em ọp Mr HAO là giọng em nghe yêu dã man, ngọt nhẹ xế :x

Ôi Trang :( Sao lại biến thành chim :(

Chỉnh sửa lần cuối:
:D hơ hơ anh Chi, Trang chả bít anh hỏi đùa hay hỏi thật :p nhưng mà thôi thì cứ trả lời thật nhá: là chim bởi vì thích chim hơn :)) :p

Thôi thích chim hay bướm cũng được, nhưng change avatar đi, nhớ.. Để avatar là cái ảnh nào mới chụp hôm trao giải mr HAO ý.. :x

thứ 7 chủ nhật này mình đi được mới sợ chứ. Đăng kí cả 2 tuần :-"

Bùi Đức Bảo đã viết:
Em Big Thủy nhé, hôm trước không thèm chào anh nhớ [-( , anh buồn e lắm đấy. Đang định làm "xe ôm tình nguyện_only for Big Thủy", tụt cả hứng b-) :|

... chúng mình đã gặp nhau bao h đâu nhỉ ;;) .. làm sao mà e biết anh là ai để chào :| :| ... :nono: :mrgreen: ... thế anh là ai hôm đấy :)) :p :mrgreen: :p ...

.. nếu đi vào CN này e sợ e ko đi đc mất rồi :(( :((

e cũng đi được, đăng kì phát ;;). Ở bên kia là đi được tất cả các tăng roài nhưng ở nhà bố mẹ e có giới nghiêm chị Nga ạ :(

Ôi thế tận 2 ọp cơ ạ ;;) :D :p Thích thú quá !!! :X \: D/ HAO mình thật là hay ho \: D/
Làm em đang ốm nghe mẹ thông báo HAO lại ọp làm em phải vội vàng uống thuốc cho mau khỏi ốm để còn đú đi ọp :X :D :p
Tiện đây em quảng cáo luôn : Sáng thứ 5 ( 27/7) 8h và thứ 7 ( 29/7 ) 7h HAO đá bóng ở sân 10-10 - anh Xòe bảo là ở cuối đường Thanh Niên ( chắc là sân Quán Thánh hả anh :-/ ) - HAO nhà mình ai rỗi thì nhớ đi cổ vũ nhé :X ;)
P/S : ANh Xòe ơi, em tưởng sân Quán Thánh đang sửa :-/ :-?

À mà óp thứ 7 sau 9h thì em đi được :"> mỗi tội ngần này tuổi rồi vẫn ko được đi âu vơ nai :( thôi xong tăng 2 em lại lủi thủi về vậy :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên