OFF hậu MR HAO

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vụ bánh giò mới là mở màn thôi chứ :p, chờ chị Nga kiếm tiền xong về vẫn còn nhiều miếng ngon mà :>
Còn vụ kia ép phê ko thì còn chờ vào tố chất lãnh đạo của một số ng b-)

Đoàn Trang đã viết:
Ý em là em yêu chị Nga hả? :>
ý chị là chị Nga chỉ có thác loạn và quyết đoán thôi hả? he he ;;) :> [-x
Chị ý còn rất chi là xinh đẹp nữa nhá, thế mới là sư phụ của em chứ hehe

Ngoài Chủ nhật tuần này ra ... còn thì thứ 7 tuần này, rồi thì cuối tuần sau em đều ko đi được :(( :(( :((. Chị Nga nhá, ngày xưa em là trường ban ăn chơi đú đởn và bon chen nhất cái HAO này đấy :"> :D. Thế mà đợt này chả góp vào được gì :(( :(( :((

Thôi mai cố làm vụ bánh giò vậy ;;) :x

:x

Mọi người như kiểu chơi khó em :(( ở trang đầu post phát là giúp em tránh 3, 5, 7 T____T thôi thì còn may là thứ 7 đi sau 9h em đi được :x
Hay anh em zai làng ra Lan Chín ở Ngọc Khánh làm tí bia bọt nầm dê, ngồi mát mẻ bên hồ tản mạn đê :x =P~

um um chết rồi ko biết cuối tuần có phải hộ tống các cụ ko đây :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Uôi uôi hôm nay là thứ 5 rồi đấy ạ :"> Có bác lãnh đạo nào cho em cái địa chỉ với ngày giờ tập trung đi ạ :D :p
Em hết ốm rồi, lại đi chơi được rồi ạ :D :p
( Vừa đi xem HAO đá bóng về - thắng 6-1 nhé ;;) ;) :-> Tự hào quá ;) )

có ai tổng kết lại ngày giờ địa điểm được ko ạ :-s tung hỏa mù quá :biggrin: thế là chiều nay bánh giò (cầm chắc ko đi được :|) thứ 7 này của giáo chủ Việt Nga xđ ;;) , thứ 7 sau là HHL của chú Tuấn ạ?

toàn chơi khó :-<

Pà kon máu quá nhảy, định trưa nay về confirm địa điểm mà em Châu, em Yến giục quá đành post tạm vậy.

Thứ 7 này (29/07) vẫn ấy như dự kiến:

1. Lẩu Dê Nhất Ly đầu phố Hàng Cót với Phan Đình Phùng (ngon, bổ, rẻ). Mời pà kon đến thẳng địa điểm kia luôn, không hẹn hò lằng nhằng, mất thời gian.

Thời gian: 18h - 20h (kiểu gì pà kon cũng cao su đến 18h30 <= thuộc tính của HAO b-) ). Thế nên là chúng tôi chỉ chờ cùng lắm là đến 18h15 thôi để gọi món. Tiền thì cứ chia bình quân, ai đến sớm đến muộn, ăn nhiều ăn ít mặc kệ.

2. Karaoke Boston 158 Quán Thánh (chọn bài với nhiều bài mới cả Việt & Anh và rất ít bài theo kiểu vi tính lãng xẹt, phục vụ nhiệt tình, hoa quả ngon). Mình sẽ đặt phòng trước kẻo thứ 7 không có phòng riêng. Hy vọng là có khoảng 10 người tham gia.

Ai không đi ăn lẩu được thì khoảng 8h30 đến quán karaoke Boston nhé.

3. Dancing @ Apocalypse Now (Apo là vũ trường, không phải sàn cổ điển, pà kon cứ việc ngoáy thoải mái). Sàn Apo ở phố Đông Tác, bên cạnh trung tâm Starbowl Phạm Ngọc Thạch.

Ai không tham gia được 2 tăng đầu mà muốn tham gia tăng 3 thì phải báo trước phòng trường hợp chiến 2 tăng xong pà kon về hết chỉ còn lại mình Nga thì Nga về nhà cho xong.

Dự kiến 11h có mặt tại Apo vì nếu đi muộn hơn sẽ không có bàn. Lưu ý là mình không khuyến khích uống rượu ở đó đâu nhé, uống bia hay nước khoáng thì được.

4. Chân gà nướng @ đền Ngọc Sơn (rải chiếu ngồi gặm chân gà bên bờ Hồ, lãng mạn ra phết :D). Tăng này có thể hoán đổi cho tăng 3 nếu pà kon không thích đi tăng 3.

Thời gian: 1h - 3h (thời gian lý tưởng để chiêm ngưỡng một vài tổ lái thể hiện quanh hồ)

5. abcxyz: 3h - 5h (bí mật đến phút chót :-$ )

Sau vụ bánh giò, pà kon vào confirm lại cái nhở vì sợ bánh giò chèn hết cả dạ dày nên chẳng muốn ấy với mình nữa b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cháu xin bon chen 2 tăng đầu cùng các cụ ạ :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui ui :(( Những kế hoạch hấp dẫn thế này tại sao lại nỡ diễn ra khi em còn đang xa Tổ quốc :(( :(( =((

Đào Việt Nga đã viết:
Pà kon máu quá nhảy, định trưa nay về confirm địa điểm mà em Châu, em Yến giục quá đành post tạm vậy.

Thứ 7 này (29/07) vẫn ấy như dự kiến:

1. Lẩu Dê Nhất Ly đầu phố Hàng Cót với Phan Đình Phùng (ngon, bổ, rẻ). Mời pà kon đến thẳng địa điểm kia luôn, không hẹn hò lằng nhằng, mất thời gian.

Thời gian: 18h - 20h (kiểu gì pà kon cũng cao su đến 18h30 <= thuộc tính của HAO b-) ). Thế nên là chúng tôi chỉ chờ cùng lắm là đến 18h15 thôi để gọi món. Tiền thì cứ chia bình quân, ai đến sớm đến muộn, ăn nhiều ăn ít mặc kệ.

2. Karaoke Boston 158 Quán Thánh (chọn bài với nhiều bài mới cả Việt & Anh và rất ít bài theo kiểu vi tính lãng xẹt, phục vụ nhiệt tình, hoa quả ngon). Mình sẽ đặt phòng trước kẻo thứ 7 không có phòng riêng. Hy vọng là có khoảng 10 người tham gia.

Ai không đi ăn lẩu được thì khoảng 8h30 đến quán karaoke Boston nhé.

3. Dancing @ Apocalypse Now (Apo là vũ trường, không phải sàn cổ điển, pà kon cứ việc ngoáy thoải mái). Sàn Apo ở phố Đông Tác, bên cạnh trung tâm Starbowl Phạm Ngọc Thạch.

Ai không tham gia được 2 tăng đầu mà muốn tham gia tăng 3 thì phải báo trước phòng trường hợp chiến 2 tăng xong pà kon về hết chỉ còn lại mình Nga thì Nga về nhà cho xong.

Dự kiến 11h có mặt tại Apo vì nếu đi muộn hơn sẽ không có bàn. Lưu ý là mình không khuyến khích uống rượu ở đó đâu nhé, uống bia hay nước khoáng thì được.

4. Chân gà nướng @ đền Ngọc Sơn (rải chiếu ngồi gặm chân gà bên bờ Hồ, lãng mạn ra phết :D). Tăng này có thể hoán đổi cho tăng 3 nếu pà kon không thích đi tăng 3.

Thời gian: 1h - 3h (thời gian lý tưởng để chiêm ngưỡng một vài tổ lái thể hiện quanh hồ)

Sau vụ bánh giò, pà kon vào confirm lại cái nhở vì sợ bánh giò chèn hết cả dạ dày nên chẳng muốn ấy với mình nữa b-)

Đã đành lên núi đi tu cùng bác Hưng Khỉ rồi mà nhìn thấy những cám dỗ trần tục thế này vẫn không thể nén lòng để rồi bật lên 4 chữ: Đời! Chao ôi Đời! :lol:

@chị Nga: thế này thì thằng nào con nào dám tranh chức chủ tịch hội của chị em nữa đây? b-)

Đào Việt Nga đã viết:

Marketing thế nài mới kinh chứ nị ;;), nhưng chắc là em chỉ xin đăng ký tăng 2,3,4 mà thôi( dun like lẩu dê :mrgreen: )

Chỉnh sửa lần cuối:
eo giờ thế này thì chỉ có các cụ và các bạn nam được đi thôi à :(
em cũng ko khoái lẩu dê lắm. thế nhà mình xem bn người đi vui thì quyết xin :mrgreen:

Lẩu Dê Nhất Ly là bởi vì ở đó vừa có nướng vừa có nước. Ai không thích ăn nước thì ăn nướng cũng ngon mà :p

ơ mọi người tuần sau đi cổ vũ đội HAO đá bóng nhé, HAO vào tới bán kết giải Việt Đức mở rộng rồi..hnay vừa thắng 6-1 xong, có em Big thủy này, Khánh vân và em Châu, etc...Ảnh đội bóng và CDV nè :x

@ Nga: Gặm chân gà với cánh gà với gan mề nướng với đu đủ; xoài; khế... ở đền Ngọc Sơn không ngồi sớm được, sau 12pm thì may ra. Nếu ngồi 4, 5 người nói năng nhỏ nhẹ thì ok, nhưng ngồi đông thì nhớ màng theo CMTND, vì thế nào cũng được mời về CA phường Hàng Bè nhậu tới sáng.

Chương trình Apo nếu định uống rượu thì còn 1 chai ở đó đấy.

Chúc anh em vui vẻ, cuối tuần tiếc là không join được.

Cường đã viết:
@ Nga: Gặm chân gà với cánh gà với gan mề nướng với đu đủ; xoài; khế... ở đền Ngọc Sơn không ngồi sớm được, sau 12pm thì may ra. Nếu ngồi 4, 5 người nói năng nhỏ nhẹ thì ok, nhưng ngồi đông thì nhớ màng theo CMTND, vì thế nào cũng được mời về CA phường Hàng Bè nhậu tới sáng.

Sau 11h vẫn có chân gà phục vụ như thường, đã từng ăn giờ đấy rồi :p Không ngồi được ở gần đền Ngọc Sơn thì ngồi ngay tại quán bên kia đường, vẫn lãng mạn chả kém gì :p

Chương trình Apo nếu định uống rượu thì còn 1 chai ở đó đấy.

Chai của Cường chả dám sờ vào :p mất phấn :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên