OFF hậu MR HAO

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm qua vừa lên Apo ... đông như chùa bà đanh ... mà hình như thứ 7 này bọn nó có chuyên mục gì về xác ướp í

Mọi người đi chơi vui vẻ nhở, em ko đi được, tiếc quá đi mất:(( Có anh chị nào học Ams đang ở trong tp Hồ Chí Minh ko, mình làm cái off nào:)

mai em có đi nhé :D tăng 5 chắc vui vẻ lắm :)):))

Tư vấn: Anh em nên ăn tối ở nhà; xem TV; đánh răng; đi ngủ... sau đó dậy sớm (khoảng 2, 3am) tập trung ở bờ hồ (đoạn Tường Đài Cảm Tử) rồi đt cho chị Nga (Đào) đi tăng 5. Nếu bố mẹ có hỏi thì cứ nói đi tập dưỡng sinh với chị Nga.

Anh Huy Đức đọc lại trang 6, bài chị Nga ý.

Iem đi mới :p Từ bé đến giờ em cứ ao ước được leo lên cái đống đá dưới chân Tháp Bút chơi ạ, nhưng mà chân ngắn quá không leo nổi. Mai em quyết ngậm cẳng gà leo lên bằng được >:D<

Vũ Xuân Quý đã viết:
Iem đi mới :p Từ bé đến giờ em cứ ao ước được leo lên cái đống đá dưới chân Tháp Bút chơi ạ, nhưng mà chân ngắn quá không leo nổi. Mai em quyết ngậm cẳng gà leo lên bằng được >:D<

Mr.HAO thân yêu ơi, 22h là Mr. phải đi ngủ rồi đấy nếu không Mr. sẽ không nhớn được đâu ;) À mà Mr. đi là phải có người đi kèm nữa đấy, Mr. thân yêu ạ :x

Alô alô, ngày mai pà kon nào có máy ảnh nhớ mang đi làm vài pô kỷ niệm nhé :)

Cuong Chai-en đã viết:
Tư vấn: Anh em nên ăn tối ở nhà; xem TV; đánh răng; đi ngủ... sau đó dậy sớm (khoảng 2, 3am) tập trung ở bờ hồ (đoạn Tường Đài Cảm Tử) rồi đt cho chị Nga (Đào) đi tăng 5. Nếu bố mẹ có hỏi thì cứ nói đi tập dưỡng sinh với chị Nga.

Dưỡng sinh, chí phở chí phở :) Dạo này Cường Chai-en hát hò khủng bố tinh thần mình quá nên mình rất cần đi tập dưỡng sinh ;;)

Em tập mớiiii :D
Thế mai cứ đến thằng Nhất Ly à chị :D biết mọi người ngồi đâu mà tìm :(

Ừ, em đi thẳng đến Nhất Ly đi. Mình đến sớm thì chắc là sẽ ngồi ở tầng 2 thôi, đỡ khỏi trèo nhiều.

tối nay nếu ko mưa thì em đi 2 tăng đầu :D mưa thì thôi, ngại lắm. trời mưa ra khỏi nhà lích ca lích kích.

4h rồi, mưa vẫn ào ào :)), ko hiểu chiều tối nay mọi người có vẫn đi ko :|, mấy tăng 2,3 nghe hay ho phết mà ko rõ thế nào :(, để đến tối xem mọi người có đi nhiều ko thì ké một chân vậy :D

có ai nhà có oto 24 chỗ hay 45 chỗ đến đèo cả hội không, mưa to đi xe máy chắc ướt sũng mất :(( :D

5h rồi, tình hình là mưa lâu quá T_T Hi vọng lúc đi k bị mưa :| :|

Á, tưởng tạnh rồi lên đọc bài chạy ra xem thì vẫn mưa, vẫn nặng hạt lắm :(

ơ nhưng tăng 5 cũng fai ở trong nhà đấy nhé, k thì đi làm gì :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên