Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Giờ mà gục thì gục luôn cả kỳ

Không được gục

Không

được gục [-o<

Gục [-o<

I don't know what tomorrow might be, but at least I should give it a try.
I do not regret for what I have done.
But I will regret for what I haven't done.
And I will not let myself regret in my whole life with the "if..." phrase in my thought :)

Lolz

2 Gold Medals =)) 1 Sliver ;)
State qualifier :p^^

Not bad for the one who did not study for 3 months and "chat đêm" with friends several nights before the competion :x =))

___

You make me feel very difficult today.
I don't know how but it 's difficult for me.

You don't have to buy me gifts just to see how I am happy and how I do smile -.-
( lolz -.- I think a cell phone and euphoria of CK are to much :(( , I will have to work until die on the street to buy stuff to return for your gift -.- ).
But honestly -.- I love the extra stuff -.-

I already told you -.- I like to hang out with you because I am totally happy to be with you to do stupid things.

Anyways, today, I am totally happy >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
rất là bực mình khi nghe nhắc đến nó !
nó là 1 cái tên :)
k phải của 1 ng nào đó ! vậy mà cứ thấy điên :-??
.

.

/:)

@ Hưng : medal gì thế em ;)) Anh nhớ hồi trước anh cũng chả học hành gì, đi thi với mục đích là hang out và hook up mà cũng được 3 cái gold =))

mệt vl T__________________T
lỡ hẹn với 1 Very Important Person
tiếp tục cái kiểu nói chuyện awkward ...
hoãn training (haizz...) cố gắng lắm rồi đấy
điện thoạik hết pin trong lúc cực kì khẩn cấp
chẳng làm đc cái gì ra hồn trong cả ngày
lịch tiếp tục chồng chéo lên nhau loạn xị
trời lạnh và ướt át
vẫn cứ quen thói than phiền về mọi thứ >_< phải sửa đi, nếu ko muốn có ngày bị ghét
..............
chẹp, toàn những thứ chả ra đâu vào đâu
chỉ lúc nhảy nhót vs Chè kute là thấy thoải mái nhất : x

@ Hưng : medal gì thế em ;)) Anh nhớ hồi trước anh cũng chả học hành gì, đi thi với mục đích là hang out và hook up mà cũng được 3 cái gold =))

Science ( tại vì em để trống phần Sinh nên em chỉ được sliver thôi :-j ) =))
2 cái gold là Hóa với Lý =.=

Em cũng có học hành gì đâu =)) Gái ở đây thì cũng cá sấu bỏ xừ -.-
Ngồi làm test 2 tiếng, em làm được nửa tiếng, ngắm boobs của con bé ngồi ở trên nửa tiếng =)) còn lại em ngủ hay làm gì đấy ko nhớ =))

___

Ựa, sau 2 tuần ăn uống hang out, rượu chè fast food -.- sờ vào bụng mình thấy toàn mỡ, còn người thì gầy tong teo >"<

Tuần sau quay lại với bể bơi và gym thôi :((

Chỉ tiêu của tuần này: 1 ngày uống ít nhất 4 lít nước -.- lười uống nước quá da bị mất nườc trầm trọng ghê vật ạ -.-

___

Cuối tuần này lắm việc phải consider quá >"<
Đi ăn tối với em Kayla ngực to :"> hay là qua nhà Andrew tập xe, uống rượu, ăn lẩu Thái :p
Hay là ở nhà nghỉ cho khỏe rồi đi gym -.-
Girls and guys, ts sao lại hẹn hò 1 đống vào đúng ngày thứ 7 cơ chứ. Thật nản các bạn -.-

___
edit lần 4 -.-
dạo này thích học Psy khủng khiếp, hay là đổi major -.- ???
Kiểu Genotype, Phenotype, và environment có ảnh hưởng rất lớn đến cuộc đời của mỗi người nhưng điều ảnh hưởng nhất chính là bản thân mình.

"Everyone's life is like a novel. Some of it is written by fate, some of it is written by god ... but the part we are ultimately judged by is the part written by ourselves."

Chỉnh sửa lần cuối:
Gái ở đây cá sấu nhưng mà người ngợm thì cũng k tồi nhỉ :">

Có cái j đấy k đúng :-? Chưa đúng? Chưa ổn? :-?
Em cũng công nhận thế ý -.-
Hồi xưa nhìn gái Tây thấy xinh giờ chả thấy nữa.
Thấy mỗi hàng khủng -.-

Thả nào bọn Tây nó thích gái châu Á như VN mặc dù người xấu nhưng mặt mũi tóc tai ngon lành cành đào -.-
Như thằng bạn thân em, em show nó ảnh nào của các chị ở nhà ( hay nó thấy em vào HAO xem ava chị Nguyệt, chị Giao, chị Thư, chị Mai và các bạn các em khác ) nó cũng khen tâm tắc :">
Nó kêu là sao em toàn quen girl hot thế =)) ( trong khi thì girls của nó em nào vòng 1 cũng tầm 89 - 90+ ).

Mà chả hiểu bọn Tây nó ăn gì mà khủng khiếp thế -.-
Em có con bạn khổ không chịu được sắp phải đi phẫu thuật ngực vì ngực to quá ảnh hưởng không tốt đến xương sống làm nó bị đau lưng ^:)^

Anyways, gái Tây về nhà turn out ra tởm lợm lắm. Hồi xưa cũng nghĩ lấy vợ lấy gái Tây đẻ con lai xinh xắn như thiên thần, nhưng từ ngày nhìn mấy bà Tây béo ( mà em nghĩ là mụ nào cũng phải trên trăm cân chứ ko ít =)) ) ngồi trên xe oto 1 tay cầm Coke ( xxl size ) 1 tay cầm Big Mac -.-

xong hết muốn lấy vợ tây luôn =))

Thôi ta về ta tắm ao ta =))
Hàng VN muôn năm :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua bạn Jun ốm
Hôm nay bạn Jun ốm
Ngày mai bạn Jun không cần đến
Saturday mới gặp bạn Jun.

Hôm đầu tiên bạn Jun 100oC
Hôm qua bạn Jun 90oC
Hôm nay thậm chí còn tìm được cả Facebook của bạn Jun, và thấy bạn í chỉ đáng 50oC :))
Không hiểu ngày mai bạn Jun còn bn độ =))
Và ko khéo t7 gặp bạn Jun, bạn ấy sẽ còn 37oC như tất cả bao ng không quen biết khác =))

Thấy chán mình :))

=)) fb bạn Jun nhạt nhẽo thế cơ à c iêu =)) thôi thế cũng đỡ tiếc :">
ko hot mà kiêu thế, chắc gay thật =)) :"> j/k

--------------

mọi thứ đang đi đúng kế hoạch :x mình iêu cuộc sống của mình lắm ế :* :x

=)) fb bạn Jun nhạt nhẽo thế cơ à c iêu =)) thôi thế cũng đỡ tiếc :">
ko hot mà kiêu thế, chắc gay thật =)) :"> j/k
/:) bạn Jun kiêu bao h [-x bạn Jun bị ngu ăn nói lảm nhảm vs cả đáng yêu chứ :"> Cơ mà bạn Jun bị ốm =((
vs lại chị có xem đc Facebook của bạn ấy đâu :-< fải thành friend mới xem đc, cơ mà nhìn cái ava của bạn ấy thấy hào quang hôm trc tắt ngúm hết cả :| chả hiểu :-<
_ _ _

Cứ đi party đi , mất j =))

Hôm nay đi xem phim! ^^ :x:x Coi như chắc mình làm trưởng đội văn nghệ rồi! <:p Hơi bận rộn thật, đi đêm n` nữa! :-s nhưg đc đóng góp thì thấy rất vui! :D
Cố học cho tử tế nữa là ổn! ^^ \:d/

Ôi hôm nay ngồi xem phim của chị Thủy Top =))
Nói thật là chuyện phim xoay quanh ngực chị ý =))

Oài hôm nay qua nhà bạn tốt xem show của chị Tila Nguyễn lolz =))

Back
Bên trên