Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đặng Minh Phương
(peony)

Điều hành viên
Mình ngạc nhiên lắm ý :-? Tại sao box TSVB lại ko có topic Nhật ký cho mọi người nhỉ :p Hay là Amsers nhà ta ít có nhu cầu tâm sự hơn các bạn ở các diễn đàn khác :-? :p Nhật ký , nên muốn viết gì thì viết , nghĩ gì viết nấy , gì cũng được , rất thoải mái đúng không ;)
Thế nhé , bắt đầu từ hôm nay nhé ;)
------------------
b-) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mệt mỏi thể xác tinh thần....tinh thần thể xác.
Mà sao ta vẫn ngốc nghếch đợi chờ? Điều này rất viển vông!

Một ngày đáng chán :( Học từ sáng, chiều bùng học :| thành quả lao động sáng tạo bị chê :-& lại phải ngồi hì hụi làm lại, nản quá :((
Lại thêm 1 ngày ngồi lì ở cái máy tính từ sáng đến đêm :-& mắt dạo này kém mất rồi :-B

Rất muốn viết NK nhưng mà...0205 có nhật ký rồi:x:D

Hay quá có nhật ký...

Nhớ em quá :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Vừa lèm bèm về vụ "nhật kí trong TSVB", nhưng mà thấy anh Chi nhảy vào thế này, em lại thấy để lại là hợp lí :D

ua...cũng thích viết nhật ký...nhưng 0205 có rồi...a2 cũng có rồi...bản thân cũng có...viết nhiều quá ngộ chữ mất :p

Chuyen to thi ko to, chuyen dac biet thi cung ko dac biet, tom lai la chuyen rat thg, nhung ma chang hieu sao khi ngay Sinh nhat minh ko dc nho den cung cu thay chanh long the nao ay nhi.. hic
Cam on nhung ng than yeu da chuc mung Sinh nhat Van nhe :*:*:*:*:*:*:*:*:*
Und danke Dir : ********* ILD :x
*Van*

Chỉnh sửa lần cuối:

:x:x:x
Mình lại sắp củ chuối rồi đây :(
Muốn viết linh tinh quá , nhưng thôi kìm nén một tí vậy :x
----
Tối chủ nhật phải ở nhà ngồi học Excel , thế có nhục nhã không :(( , còn cả 6 quyển vở bài tập cần chép nữa chứ /:) Từ bé đến giờ chưa phải học kiểu gì quái gở như thế này :-?
Gọi điện cho thằng bạn thân , hỏi mấy thứ quan trọng ơi là quan trọng , sực nhớ ra là sáng nay nó gọi cho mình bảo là tối nay nó đến nhà ny nó 8-|:| Thế mới cú chứ . Thôi ko làm phiền 2 bạn vậy :x
Tối nay quyết tâm lên mạng làm việc chính đáng B-)
Tóc dài , đang muốn đi cắt . Có người bảo mình với mẹ trông như hai chị em :|

Zz, Vân : Nhưng 01-04 ko có nhật ký các em à :((
Bây giờ thích viết vào Nhật ký 02-05 nhưng mà bao giờ tự nhiên thấy thích viết vào đây thì viết nhá :->

tự dưng hôm nay nhớ lũ bạn cũ ở nhà wa' ...2 năm chưa về ... cũng chả còn liên lạc với nhau nhiều như năm đầu mình đii ... nhìu lúc cũng tự hỏi ... ko hiểu khi về thế nào nhỉ ... keke , nhưng rồi ... thấy ngốc thật khi hỏi câu đấy.... enjoy với hiện tại đi .... hi` ,cũng ko vui vẻ là mấy ... nhưng than nhiều thi` chỉ tổ ám thêm vào người....

kể ra nói câu tao nhớ bọn mày or tao yêu bọn mày lắm thi` cũng chả bít là thật lòng bao nhiu nữa.... vì nói thật mình quá quen dần cái kiểu sống đến là nhàm chán và hời hợt qua ngày ở bên này rui`... hi` , lũ bạn cấp 2 đấy lúc nào cũng là best với mình .. nhưng nhìu lúc có khi cũng 1 phần là kí ức nữa ... Nhiều lúc mình muốn biết xem giờ này chúng nó làm gì... chúng nó có vui ko ? có gì đang thay đổi ko ... h`i , nhưng xa wa'.... mail thôi thì đâu có đủ để biết... mà cũng ko ở cạnh.. hi` , cũng ko share d.c nữa rùi...Thôi thì cứ để nx tình cảm mình đang có tiếp tục ....

chúng mày có bít ko ? nhìu lúc viết mail or text mess, tao cứ cảm thấy nó boring thế nào ý... chỉ sợ chúng mày đo.c xong sẽ thấy xa lạ.... nhưng nx lúc thế ... tao thật lòng lắm ...keke , điên rui`...

anyway , hôm nay là 1 ngày trông ảm đạm..... nhớ nhà ... nhớ bạn bè cũ ghê....

Nhớ em quá :(( :(( :((

Buồn quá :( :(

Bắt đầu một đợt thi học kỳ điên rồ . Đề thi hôm nay nhận được toàn những phần nằm ngoài đề cương. May mà vẫn còn chút hy vọng không phải đá
Play-off

Hôm nay tớ có cảm xúc giống Việt , buồn quá :(:(

Phương sao thế? :(

Rồi mình sẽ ổn thôi... Nhưng mà vẫn ghét lão Toàn quá...People please.... tôi không phải thằng hâm...

http://cdn.dearyou.com/eads/main/card_2172.swf

Nhận đc 2 cái link. 1 cái chú thích là "so cool", cái còn lại ghi là "so cute". Các anh các chị các bạn bây h mở miệng ra là "Cute" với "Kool" hết cả lượt :D

trang này tản mạn quá... đọc chả hiểu gì cả!

Dạ, thì vì thế em đã phản đối ngay từ đầu mà. Nhưng thôi, ý kiến thành viên, em tôn trọng ;) (Phương thấy chưa, tản mạn quá >:))

Ơ :|
Tản mạn thì làm sao cơ ? Có bao giờ ấy viết nhật ký theo chủ đề không :| Cũng phải có 1 topic "nghỉ mệt" tí chứ :|

mà ... topic này làm ấy bận lòng đến thế cơ à :| , nào là "phản đối" , "lèm bèm" ... :|:|:|

Back
Bên trên