Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Gọi điện cho thằng bạn thân , hỏi mấy thứ quan trọng ơi là quan trọng , sực nhớ ra là sáng nay nó gọi cho mình bảo là tối nay nó đến nhà ny nó

Hic, MP ui, "thang ban thân" nèo thía? Tao hơi giật mình ;;) :> /:)

To Chuối : Hí hí :D

Chữ ký mày sửa rồi nhỉ , giờ thì để tao lấy lại cái chữ ký cũ của mày nhé ;;)
----------------

Anh trai :
:(

Anh càng cười , em càng thấy ....
Em hiểu mà ... em nghĩ là em hiểu anh mà ... :)
Hẹn hè này nhé ;););)

hôm nay là 1/1/2005 nè
happy 2k5 to all !

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Đêm cuối cùng của năm, năm thứ tư đón năm mới một mình, năm đầu còn thấy buồn đến bây giờ chả còn cảm giác gì cả. Ngươi yêu không có, bạn bè đứa thì ở xa, đứa thì không nhớ đến mình, còn cảm thấy gì nữa?. Nothing else matter now...

Năm đầu tiên đón năm mới 1 mình, à, mà cũng ko phải 1 mình đâu anh Tuấn ạ ;) , bởi vì hôm qua đang gọi điện cho 1 người thì đến năm mới, ít ra 12h cũng có người nói chuyện với mình :D:D:D, lại còn chúc nữa, hi vọng nó thành sự thật nhỉ :D ;)

uhm, a new day of a new year but seems sad to me.i want to cry now because I'm feeling disappointed about one friend.don't know what to do next.Feeling that he is foolish.He said smt very sad to me.He didn't know that.I want to cry nơ but i think i shouldn't do that on the 1st day of a new year, so perhaps, tears will be for tomorrow.hihi.I''m a bit childish.

ít ra 12h cũng có người nói chuyện với mình ---> người cùng cảnh ngộ nhỉ:p, anyway mỗi năm có một cái đáng nhớ, vui buồn gì thì cũng đến và trôi qua nhỉ:D, mà Xmas với năm mới năm nay có nhiều cái ấn tượng phết Hiền nhỉ;)

Trời ơi bạn Hiền nghĩ gì lạ thế, tớ đi cũng đươc 4 năm rồi nên cũng bớt bắng nhắng hơn hồi ở nhà:D. Còn ướt át thì chắc cũng không đến nỗi nhưng mà dù là con trai thì cũng là con người đúng không? Có lúc buồn lúc vui chứ :p chỉ có điều khác là con trai buồn thì thường ít thể hiện ra ngoài thôi. Với cả vào đây chả nhẽ mang chuyện thể thao ra nói:)).
"Hồ Gươm biếc nhắc anh thời để mất... Những xôn xao của nuối tiếc tình đầu...Ai đó lại giống em như tạc...Vừa đi qua, anh thèm một chút đau... Thôi ngoảnh mặt dù Lộc Vừng thắm đỏ... Gió Hồ Gươm mùa đông réo buốt chờ...Anh nhớ về một người con gái khác... Sao vẫn hoài mang máng dáng em xưa? ... Kỉ niệm buồn tan theo những cơn mưa..."---> "Ta nhớ không quên những tháng năm qua, một chút riêng tư gợi nhắc cho ai, là nhắc đến những kỉ niệm đã qua..." ;)

Thôi đành nghĩ là do ăn vịt đầu năm =;

Đen thế thì thôi =;

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Trời ơi bạn Hiền nghĩ gì lạ thế, tớ đi cũng đươc 4 năm rồi nên cũng bớt bắng nhắng hơn hồi ở nhà:D. Còn ướt át thì chắc cũng không đến nỗi nhưng mà dù là con trai thì cũng là con người đúng không? Có lúc buồn lúc vui chứ :p chỉ có điều khác là con trai buồn thì thường ít thể hiện ra ngoài thôi. Với cả vào đây chả nhẽ mang chuyện thể thao ra nói:)).
"Hồ Gươm biếc nhắc anh thời để mất... Những xôn xao của nuối tiếc tình đầu...Ai đó lại giống em như tạc...Vừa đi qua, anh thèm một chút đau... Thôi ngoảnh mặt dù Lộc Vừng thắm đỏ... Gió Hồ Gươm mùa đông réo buốt chờ...Anh nhớ về một người con gái khác... Sao vẫn hoài mang máng dáng em xưa? ... Kỉ niệm buồn tan theo những cơn mưa..."---> "Ta nhớ không quên những tháng năm qua, một chút riêng tư gợi nhắc cho ai, là nhắc đến những kỉ niệm đã qua..." ;)

:p Chết thật, tớ xóa mất bài viết kia rồi, tại vì khi viết xong,tớ thấy có những 2 người tên là Hiền, ko biết Tuấn nói chuyện với ai... :D....ko ngờ Tuấn kịp đọc ngay ;)

By the way... Chúc những ai tham gia Nhật kí một năm mới nhiều niềm vui và bớt những nỗi buồn !

Hôm nay sinh nhật 3 người . 2 người trên HAO và 1 người ở ngoài :-?
Chúc mừng sinh nhật tất cả nhé :D

pas mal :smoking: !basket :x test :xxxx ! mệt :( !thời tiết đẹp :D

1 ngày nữa để kết thúc một học kỳ có khá nhiều điều đã qua.
Rồi năm mới cũng đến chẳng biết mình sẽ ở đâu lúc giao thừa nữa

Hôm nay đi thay dây đàn guitar

Gặp con bạn đi chơi

Ôi tội lỗi quá!

:((

8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) :|

Ko thèm buồn vì chuyện ko đâu [-x /:) 8-} 8-| :((

hôm nay sn con bạn, sinh nhật tuổi 16 của nó, đáng ra nó đáng có 1 sinh nhật 16 cực kì vui vẻ, nhưng nó lại ko có, mọi chuyện xảy ra như vậy có phần là do lỗi của mình, tội lỗi quá :(

biết đc 1 điều khiến mình đỡ buồn
nhưng lại biết thêm 1 điều đáng buồn khác :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Dạo này nhiều chuyện rắc rối ko chịu đc, mà toàn phải tự giải quyết 1 mình, xa nhà thì phải chấp nhận thế thôi, mà ko thế thì ko lớn lên đc, anyway,take it easy

Tết đầu tiên xa nhà, nhưng bên cạnh mình vẫn có nhiều bạn bè, ko buồn

hôm nay 10 TIN vô địch :D sướng wé

mùa đông gì mà hôm thì nắng chang chang, nóng chảy mật ra mà hôm sau đã lạnh ngay được, hum nay tập quân sự ngồi ngoài sân bóng mà mặc mỗi áo rét thế ko biết, hic mà bắt tập quân sự làm ké gì nhở

Back
Bên trên