Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Lolz thề là =))
Bọn Clark Uni. là bọn tởm lợm nhất mình từng biết.
Nó xin mình 5 cái essay làm mất cả tháng mới xong -.-
Accepted xong đ** cho cái đồng nào thì học bằng mắt à =))

:-j

Ko sao =))
Dù sao cũng tự hào là được accept 6/6 nhé =))

Càng tốt đỡ phải consider.
Ịt mịa bọn bủn xỉn -.-

Tuần sau đi nộp xiền thôi :x

Chị đang vẽ sơ đồ plan of action treo ở đầu giường =)) có j sẽ cứ theo kế hoạch mà tiến hành. Mình thật là đổi thay :">
Còn cái vụ hài kịch miễn fí kia, em iêu ạ, chị đã tìm đc cách giải thích vô cùng hợp lý. Ấy là nhờ có chị nên anh ấy mới hiểu ra được rằng chuyện ấy là chuyện không nên, và vì thế anh ý đã thay đổi và làm một con người biết bênh vực cho lẽ phải =))

Bạn Erik, tớ, một lần nữa, chân thành xin lỗi bạn vì đã cắt féng đi mái tóc mà bạn vô cùng yêu thích. Cơ mà nói đi cũng fải nói lại, tóc tớ chứ có fải tóc bạn đâu :"> Với cả bác Obama đã dạy là : Change We Need! cơ mà :x

Tớ yêu bạn Jun :x :x :x

Cố lên \:d/ hè này mà c iêu dắt được bạn Jun về đây cut tóc cho e thì ... :"> e tình nguyện làm xe ôm cho c cả mùa hè :"> =)) e thích phong cách 1 mất 1 còn của bạn ý cực :x :"> ôi :"> nhìn iêu lắm, e thích cái j` hơi lệch 1 tí :"> quá cân đối làm mất đi sự hoàn hảo :x e cũng iêu bạn Jun :x :">

thôi đi c iêu =)) gớm nữa vì Jun đốt tiền mà lại còn change we need mới sợ=)) bạn Erik mà bít trên đời tồn tại 1 bạn tên Jun nhờ :"> hí hí ;)) =)) hí hí hí hí ;)) =)) vì Jun mà c nỡ làm tan nát trái tim bạn Erik =(( =))

eo =)) =)) ngồi hơn 2 tiếng đồng hồ từ lúc chat cả em để nghĩ ra cách giải thích vl ý à =))

mà công nhận là cũng đúng đi :"> anh ý là một người tốt =(( rất biết suy nghĩ và chịu khó thay đổi nhận thức =(( chúng mình ko được làm tổn thương anh ý :(( a ý mong manh dễ vỡ cực kỳ ý =((

=)) màn này bắt đầu hài hơn :">

----------------

dù chiều cao từ đỉnh đầu của mình đến giời khá là bất tận =)) nhg mà mình vẫn ko ngại ngần khoác thứ ý lên người :"> mình chỉ cần nhón gót lên 1 em 7 fa^n là ok mà :">

hn dù ko chép bài nhg vẫn hiểu hết:> tại mình bị cận mà bảng lại xa quá :">

từ hôm qua đến giờ bị điên với ý nghĩ phải có ngy ngay lập tức ~x(

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng 2 tháng
cãi nhau to vì 1 lý do vớ vẩn của 1 chuyện thường thấy
khó chịu và chán nản

Chỉnh sửa lần cuối:
Trúc em iêu. Hot news =)) Chị đã nghĩ ra và quyết định chị sẽ fải làm j. :">
Lần gần đây nhất em chuẩn bị chat vs chị, kết quả sẽ rõ. Chị bạn chị bảo là đây là NL chứ ko fải là VN nên chả có j lăn tăn cả =))
Plan là mai: book appointment -> c him 1st time -> real appointment -> c him 2nd time -> end of the day -> ask to have dinner / sth =)) really =)) I'm so enthusiastic about that :">

sướng quá, chưa bao giờ mình lừa ai vào Cá tháng 4 thành công :"> chắc tại múi giờ =))

cái giàn hoa tím :)
đẹp lắm í :)
uh..
có hi vọng trong nó :)
hiểu hết đấy :)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi mẹ ơi:-ss.

Một đống:-ss. môt lô một lốc:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
sao khối Trung cứ như ko ở Ams í nhỉ =)) điểm olympic cũng riêng, chả thấy đâu cả, bực quá

vì chắc do cái đấy là giáo viên Trung tự đề xướng chứ sao, có mỗi 1 lớp ở Ams thì thi hay ko cũng ko quan trọng :-j
Năm bọn chị tổ chức cái đấy giáo viên ép đi thi cơ, cuối cùng trừ những đứa say mê học (5?) thì còn đâu toàn đến gọi là cho có mặt :)) Lại còn toàn đăng kí mải mê thi Olympic tiếng Anh với chả Sinh các thứ =))

:)) hnay ngày cá CE lừa cô Q 1 vố chuẩn quá :x chắc chỉ có mỗi cô là bị lừa chạy 3 tầng nhà mà vẫn cười phớ lớ lừa lại thôi :x

Từ hôm qua đến giờ thấy mình ngoan thế! :)) :))
Tự dưng bị "hiểu nhầm" là chăm học! =)) =))
Đã lo gần chết nhưng cuối cùng thì cũng thoát đc bài ktra xác suất đó!:> ^^ Chạy việc suốt cả thời gian rồi và tối nay thì có thể xả hơi 1 chút rồi! :)) :x:x
Cố lên, qua bài ktra này đã có thời gian chỉnh đốn lại rùi! Ko lơ là học nữa! Lại chăm chỉ lại nào! \:d/\:d/ ^^
love pie! ;)

có nên thi thử đại học hay không :-?? :-?? :-??

mk rất khó chịu những đứa nào được accepted rồi, contribute ổn rồi mà còn kêu ca lắm chuyện. nghĩ cho ng` khác tí đi.

T2 là nh~ lúc mọi ng` thả bóg xuốg thì chúg mình thả lên trời
T2 là nh~ lúc mọi ng đứg trên kêu ca thì chúg mình ở dưới pose ảnh
T2 là nh~ lúc 1, 2, 3 cùg lao vào đạp
T2 la nh~ lúc "**, việc đ' j phải xấu hổ, m phải tự hào lớp mình chứ. Phải nói là chỉ có lớp mình mới làm đc nt"

ôi, lai bảo k yêu đê:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
mình là hs lớp T2 đấy:x

Rát họng vs chóng mặt thế nhờ 8-}. Sức khỏe có dấu hiệu đi xuống, giống trí thông minh và trí nhớ 8-|

Deadlines dồn dập. Mình ghét deadline. Deadline này qua lại có 1 cái khác chờ đợi. Cuộc đời chắc chỉ là những deadlines ghép lại thôi, chắc thế:-<

Lời hứa 1 tuần k bùng học bị phá tan rồi=(( Tại hôm nay tiết Pháp luật chán quá í:-<

:x ôi nhìn mặt hai bạn Ga Eul cả Ji Yung chỉ muốn cắt cho phát vào má =)) :x iêu dã man cuộc đời ý :x

Back
Bên trên