Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đêm qua ngủ đúng 2 tiếng.
Phê lòi -.-

___

Định nấu Pad Thai ăn trưa, nhưng ko hiểu thế nào nó lại thành Phở xào hương vị quê hương thế này -.-
Nản ko chịu được.
Đành tự an ủi là phở xào Vn ngon hơn Pad thai =))

Chỉnh sửa lần cuối:
yêu lắm : x nhớ lắm : x

biết lắm : )

nhg mà, tại sao cứ nhất định k chịu nói : (
có biết là như thế chẳng thế nhẹ nhàng hơn ko???

lên lên xuống xuống 8 - |

thi thoảng lại thấy nặg ù ì....

CMSN em Hà \:d/

---------

hic lại trốn học :-< hỏi làm sao điểm mình xit' kinh :">

Công sức 2h sáng học hành...

Kết quả Olympic...lol...lol...lol...

Tự kỉ về bản thân quá... văn chương chẳng biết đâu mà lần...

Trúc ơi, đầu óc minh mẫn lại chưa? ;;) :x
_ _ _

Ơ mà lạ lắm nhé. Dạo này mình cứ bình chân như vại. Nhiều thứ để làm thật nhưng mà chả nản, cũng chả lo chả cuống. Nói chung là chả j cả.
Nhìn ra ngoài thấy thiên hạ xô bồ bon chen, nói chung là various scripts :)) thì phản xạ đầu tiên của mình là ngáp =))
Hôm qua đi xem The Duchess với Ngọc, đến lúc hết phim nhìn ngược lên toàn các cụ ông cụ bà cả =)) có lẽ mình cũng đến tuổi ấy rồi =))

Con kiên trì tập bóng rổ nhưng vẫn không khá lên được :)

Tay con lóng ngóng bắt bóng không chắc nhưng mong thầy đừng đứng ngoài và nói con một cách khinh miệt như thế :)

Chỉnh sửa lần cuối:
cả tỉ thế kỉ lại mới sờ mó mạng mọt :)) mình như bị bủi fủ mờ mốc rêu lên hết í :))
vèo cái đã đc 3 tuần...chóng vánh thật...bất ngờ thật...ngọt ngào thật...nhưng mà cứ thấy nhạt nhẽo làm sao ấy...mình làm sao ấy nhở :-? điên chăng :-?
tự dưng muốn tắt ngóm cell đi ...rồi thỉnh thoảng bật trộm ngó MCA xem bạn í có gọi ko =)) ai bảo chiều ko gọi làm mình giận :p kệ :p đằng nào sáng mai mở mắt lại gặp :| mình ko nỡ trốn Mạnh í :|

Để giảm cái passion của bản thân.
Mục tiêu tuần này:

1. Không chat đêm quá 1h.
2. Nếu bị dụ dỗ chat đêm ( và thường là mình ko có khả năng chống cự -.- ) thì sẽ đặt alarm để quit sau 1 tiếng =.=
3. Không nghe nhạc sến dẫn đến emo.
4. Không xem các phim rate PG13 + =))
chỉ xem phim gia đình và phim hoạt hình =))
5. Không nghĩ lung tung -.-
6. Đi bơi ít nhất 2 lần trong tuần.

Để xem cuối tuần được bao nhiêu % chỉ tiêu -.-, nếu được tren 80% sẽ tự thưởng cho mình chút cồn vào cuối tuần =))
hope you will be here to help me pass the dull weekend -.-

___

Có người đặt mua quà trên mạng cho mình, lại còn quá háo hức đến chờ tặng quà mình.
Ngại thật ý >"<
Chả biết làm thế nào -.-

Chỉnh sửa lần cuối:
đầu óc em của chị iêu hơi bị minh mẫn luôn :> mỗi tội cứ bị làm cho suýt tắt thở mà chết =)) màn hài kịch độc đáo nhất e từng xem:">

mà á làm quả ava thời nay đi :"> thời xưa rồi chán lắm [-(

T&G ở đây có nhiều bạn như bạn jun ko nhỉ :">

Chị đang vẽ sơ đồ plan of action treo ở đầu giường =)) có j sẽ cứ theo kế hoạch mà tiến hành. Mình thật là đổi thay :">
Còn cái vụ hài kịch miễn fí kia, em iêu ạ, chị đã tìm đc cách giải thích vô cùng hợp lý. Ấy là nhờ có chị nên anh ấy mới hiểu ra được rằng chuyện ấy là chuyện không nên, và vì thế anh ý đã thay đổi và làm một con người biết bênh vực cho lẽ phải =))

Bạn Erik, tớ, một lần nữa, chân thành xin lỗi bạn vì đã cắt féng đi mái tóc mà bạn vô cùng yêu thích. Cơ mà nói đi cũng fải nói lại, tóc tớ chứ có fải tóc bạn đâu :"> Với cả bác Obama đã dạy là : Change We Need! cơ mà :x

Tớ yêu bạn Jun :x :x :x

Wanna sleep away my research paper :-<

Nộp đến đít rồi ngồi viết lại từ đầu. Đổi đi đổi lại cái out line :(.
Đêm nay bác k ngủ
Ngày mai bác ngủ bù8->

Yêu cái hí hí quá :">

Muốn thần kinh quá! Cứ có cảm giác mình đang làm sai! :-s T_______T
Nhưng thôi nào, đã nhận việc đã xác định rồi! Cố lên, dù thế nào cũng vẫn phải học tốt!

sao khối Trung cứ như ko ở Ams í nhỉ =)) điểm olympic cũng riêng, chả thấy đâu cả, bực quá

tự nhiên lại thấy bị điên :|
tại sao lại ít như thế :-s
cầu trời cho đủ :|

Trời lạnh, lòng người còn lạnh hơn. Chuyện gì đã xảy ra, đến giờ vẫn nguyên xi cảm giác như cái lúc nghe giọng người đó.
Ôi trời.
Hôm nay lòng cứ đau thắt lại :)

Back
Bên trên