Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Nhan sắc lùi về 0 mà đc như chị gái thì ai chả muốn về 0 :-"
Ko hề sympathize với mình :-< Chị nói thật mà :-< Nếu có thì đã ko bị tước mất miếng cơm như thế =)) À mà Triệt nơi U Ét có ăn nhiều junk food ko? Chị bị nghiện chips mà hnay đọc cái article về tác hại của chips mà sợ quá T_T ko khéo fải cai :-<
_ _ _

Vẫn là Trúc em iêu có nhiều ý kiến / gossip quái đản hợp vs mình nhất :x :">
_ _ _

Nên làm bài hay là xem fim? :-?

Bố vợ mình lớn rồi kìa 8->

Ko hề sympathize với mình :-< Chị nói thật mà :-< Nếu có thì đã ko bị tước mất miếng cơm như thế =)) À mà Triệt nơi U Ét có ăn nhiều junk food ko? Chị bị nghiện chips mà hnay đọc cái article về tác hại của chips mà sợ quá T_T ko khéo fải cai :-<
_ _ _

Vẫn là Trúc em iêu có nhiều ý kiến / gossip quái đản hợp vs mình nhất :x :">
_ _ _

Nên làm bài hay là xem fim? :-?

Junk food thì ở đâu em cũng ăn, ăn thay cơm luôn ý + + cũng k định sống lâu quá, khi nào rụng răng thì chết là vừa nên em cứ ăn thế thôi :">
Bọn U Ét thì em k biết hết, nhưng mấy đứa em quen thì chúng nó cũng ăn khá nhiều, nhất là chips vs cookies và popcorn.
Làm sao mà cai đc hả chị gái :-<

Nếu em là đứa em tốt thì em sẽ bảo chị nên làm bài. Nhưng vì em là đứa em cực tốt nên thôi chị xem fim đi :))

con gái có chồng thì bố cũng phải lớn chứ :)) :)) nói thế thôi chứ cũng chỉ là thứ thoảng qua thôi :-j tình yêu lớn lao thì còn để cho ng đặc biệt cơ =)) ts bố đang nói j thế nhỉ? 8-} học nhiều lú bà nó rồi 8-}

Quang Dũng hát "cho tôi xin" chán ko chịu được >"<
Thua xa Khánh Ly >"<

"....Xin cho tôi nguyên vẹn hình hài..
Cho tôi nghe lời hát cỏ cây..
...
Xin cho tôi xin cả cuộc đời

Một hôm nào trẻ hát trong nôi
Xin cho tôi, xin chỉ một ngày.."

Have you ever been in a situation like me?
Before you pick up a phone, before you read the message you know exactly what is happening...
You want to escape, you dont want to deal with it because you know that it is unbearable to you but sadly, you have to make that call to listen to a thing you pretend that you know nothing...
The most tragic thing is you cant tell anyone...boy friend, best friends... I am so sorry but it's really hard for me.
No sibling, you are just a lonely child in this cruel world.
How can I cope with it? What will I say? Can I delay it? Can I run away forever?

Chỉnh sửa lần cuối:
no quá... :-<
thôi chơi bời hết rồi, thế thôi :-< quay lại quỹ đạo thôi :D phải hơn trước :D
cố lên \:d/

biết thế ko xem phim nữa:|
xem tập hôm nay khó chịu thế:|
tự nhiên lại nghĩ ngợi ... vì thấy mấy cái cảnh vớ vẩn:|

:-<

mình bấn quá rồi đấy ~x( không thể chịu nổi nữa ~x( tại sao lại có thể như thế được nhỉ ~x( ú huhuhuhuhuhuhuhu :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Quang Dũng hát "cho tôi xin" chán ko chịu được >"<
Thua xa Khánh Ly >"<

"....Xin cho tôi nguyên vẹn hình hài..
Cho tôi nghe lời hát cỏ cây..
...
Xin cho tôi xin cả cuộc đời

Một hôm nào trẻ hát trong nôi
Xin cho tôi, xin chỉ một ngày.."

Ờ đúng, Quang Dũng hát Trịnh quá thường, thế làm sao hát "cho tôi xin" - một bài hát mang hơi hướng những ca khúc Da Vàng như thế. :-j
Ơ nhưng mà Mỹ Tâm hát "bay đi thầm lặng" được phết. :D

làm sao cấm được ng` ta bình phẩm hả mày ;))
chả lẽ nói như mày thì bọn truyền hình báo chí các thứ suốt ngày nói 'chúng mày k làm bọn tao đã làm cho chúng mày xem rồi thì đừng có chê' chắc ~:>

Bình phẩm ava bạn Hằng phát:
Nhìn góc trường mình hoành tráng vãi.
Kiểu pts ko chỉ làm gái xinh lên mà tẩy cả cái bờ tường Ams trắng bóc ra thế kia =))

Nhìn như mới nhỉ =))
tối nay cắp đít sang nhà đứa khác ngủ, là lá la, k phải ở nhà
\:d/ phấn khởi \:d/

Ờ đúng, Quang Dũng hát Trịnh quá thường, thế làm sao hát "cho tôi xin" - một bài hát mang hơi hướng những ca khúc Da Vàng như thế. :-j
Ơ nhưng mà Mỹ Tâm hát "bay đi thầm lặng" được phết. :D
Mỹ Tâm còn hát nửa đầu bài "Đoá hoa vô thường" khá hay :D tiếc là bản phối nửa sau của bản đấy quá chán nên kéo theo việc mình chả thèm nghe nốt luôn :))
@Bulf, Tìm về nhạc Trịnh rồi cơ à :-s, mày đúng là già trước tuổi quá đấy bé ạ :-s

Hôm nay hoàn thành chỉ tiêu ăn và chơi @__@

Tháng trước ko đi gym ăn uống thì vớ vẩn sụt mịa mất 2lbs >"<

Đi bơi về ăn như lợn.
Mà công nhận mình ăn cũng ghê, 30 oz đồ hộp với cả 2 gói mỳ 2 côc sữa.
Ăn xong kiểu muốn nôn ra luôn nhưng vì sự nghiệp lên cân nên đành cố gắng >"<

Còn mỗi cái chỉ tiêu học hành là chưa động tới thôi =))

Ối hôm nay năng suất vãi, lúc tối viết đoạn trên tưởng xong đời rồi =))
Hóa ra vẫn làm kịp 3 cái quiz, 1 cái discussion =))
Ek có thời gian đi WC nữa >"<
____

@A Bình: Em dị ứng với từ già đấy >"<
Không phải em già, mà là vì cuộc đời em nó nhiều ngang trái và xô đẩy =)) nên em chỉ mong tìm về cõi Phật cho nó thanh thản thôi :D
Nhạc Trịnh nghe em cứ có cảm giác an lành kiểu gì ý, như kiểu mang âm hưởng triết lý Phật giáo lắm ý.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên