Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Bình phẩm ava bạn Hằng phát:
Nhìn góc trường mình hoành tráng vãi.
Kiểu pts ko chỉ làm gái xinh lên mà tẩy cả cái bờ tường Ams trắng bóc ra thế kia =))

còn nhiều ảnh nữa :)) để mấy ngày r tôi thay cho ông bình phẩm =))
nhưng mà công nhận là ảo quá :-ss nhưng mà đẹp :x:x:x:x

bạn Hằng gửi cho m` mấy cái ảnh original to ihh :">
ảnh bạn tự pts hay nhờ ai ế :->

Mình ngu Tin [ hai chấm tởm]

Ôi ngại quá ngại lắm chả biết tn cả! Cậu có vẻ bị làm sao ý=( Mình cảm thấy ko thoải mái lắm=( Kiểu đùa mà như thật ý làm mình khá nghĩ=( Mà nó là thật hay sao ý=( Chả nhẽ lại kiểu kệ với tranh tránh! Ko biết thế nào cả nhưng mình thấy kiểu gượng với kiểu làm sao ý=(

8309...Mình ko thích nhận quà của 1 ng` và rất ngại khi nhận quà của 1 ng`=(. Chả nhẽ lại bảo là ko thích đâu nên là đừng mua tặng các thứ. Mong năm nay sẽ ko mua thì mình bớt ấy=( Mình ko thoải mái lắm=( Hay mai nghỉ học=(

Mình thế mình ghét cái kiểu đấy lắm! Kiểu cứ hỏi han kiểu quan tâm về mình trong khi chẳng bao giờ mình nc hay kiểu bây h gặp nhau cũng kiểu chả quen biết í. Mình đã bảo là m` ko thích r` mà=( Với cả mình cũng chả có chuyện j` để nói nên đã bảo chị đừng có cho nk của m` r`=( Tạo sao lại thế cơ chứ=(

Ôi mẹ liệp quá! Đến cái lúc này các cậu lại làm tôi ngài ngại với vài cái chuyện tc mà tôi ko muốn dính đến bây h=(

Mai là một ngày chả biết thế nào! Hi vọng ko quá ấy!:"

ra ams ngồi đọc 1 tá truyện ăn 2 cái bánh mỳ uống 3 chai trà xanh =)) sau đó là màn rush qua mấy cái ngã tư tắc lòi tòi phòi để mở cửa cho bà lau nhà =))
nice day =))

Thề là ko bao giờ ăn tuna ở trường nữa.
Mịa bọn bệnh hoạn, humburger nhân tuna. Làm mình đau bụng cả ngày hôm nay. ( mà giờ vẫn chưa biết nguyên nhân cơ, tại cái hỗn hơp mình ăn tối qua, hay tại kool aid để qua đêm, hay tại tuna =)) )

Noí chung là đau bụng :((

...Thích nhạc Trịnh và chỉ do Hồng Nhung hát thôi. Bởi mình vốn thích những gì giản đơn, những gì bình thường nhưng lại rất đi vào lòng người, da diết nhưng không quá bi ai, trầm lắng nhưng không phải là hết hi vọng, đơn giản nhưng lại đầy kĩ thuật. Hồng Nhung hát bài nào cũng như hết ruột hết gan, chỉ khi nào cảm nhận được hết ý nghĩa của mỗi bài hát, Hồng Nhung mới hát.Có người thích, cũng có người không thích.Nhưng mình không thích nhạc Trịnh của Khánh Ly, buồn lắm, lúc nào giọng hát cũng như đâm thẳng vào tim, buồn đến cùng cực như kiểu không còn một cơ hội, một hi vọng nào khác.Hồng Nhung làm mới nhạc Trịnh bằng cách hát riêng, bằng cách cảm nhận riêng.Nhưng bài hát nào, cũng không bao giờ đi đến bế tắc.Vẫn có một vài chỗ lên cao, một vài chỗ là thấp thoáng của hi vọng...

nhạc Khánh ly là một cái gì đó đã cũ, còn Hồng Nhung là một cái gì đó vừa cũ, vừa mới.Thanh Lam thì lúc nào cũng phá cách, có người cho rằng Thanh Lam phá nhạc Trịnh bằng cách làm mới, nhưng mình kô nghĩ thế.Đấy là cái mới mà cái mới bao giờ cũng khó chấp nhận.Nghe lần đầu lạ tai, nhưng lần sau thấy hay.Thấy hay vì nó vẫn là bài hát đấy, vẫn là bản phối mình thường nghe nhưng lại rất mới.Mới từ cách cảm nhận, từ cách hát.Đúng là nhạc Trịnh mỗi một bài hát là một lời tâm tình về những trải nghiệm, về cuộc sống, tuy hiển hiện đấy nhưng kô phải ai cũng hiểu, cũng cảm được.Đó cũng là kết quả của việc tốt nghiệp bằng Đại học ngành Triết học của Trịnh mà...

----------

...Album hồng nhung - quang dũng nghe từ rất lâu lâu rồi...nhưng, chưa có đủ thời gian và vốn sống để hiểu, để thấm...:)...

Sống ở đời phải vui vẻ và lạc quan.
Nghĩ đến cái research paper 10 trang giờ này còn chưa viết hết mệ cả lạc quan :))

thích nghe Trịnh hát nhạc của mình vô cùng. giọng hát mộc và giản đơn. không sáng như Hồng Nhung, không đau như Khánh Ly, không lạ như Thanh Lam. Chỉ đon giản là người hát rong kể lại những điều đã qua bằng cái nhìn từng trải, thấu hiểu và bình thản. :)

...

lại sắp thi. nhanh lắm. cuối tháng 5 thi xong 1 tuần là về. lên máy bay. về nhà. 3 tháng. nhiều thế. ai cũng bảo là thích thế, về lâu. nhưng mà bên trong có nội tình.

*cười*

được về cũng vui. nhưng mà cũng buồn. vì có một điều ở lại đây, một điều quan trọng.

3 tháng. lâu thế. xa thế. cái gì sẽ còn? cái gì sẽ mất?

tin thì vẫn tin.

mà sợ thì vẫn sợ.

mệt mỏi quá :)

Oh Triệt :)) it's not a big deal at all, I know you could make it ;))
_ _ _

Dạo này có nhã hứng làm quiz , mà hiểm cái là làm cái quiz nào xong cũng giật mình hốt hoảng =))
1. What is your problem? You won't know your problem until you make this quiz.
--> You're too hot =)) Dạo này mình vênh đến thế cơ à? =))
2. What do you think about a woman with a, red finger-nails; b, red lip gloss; c, red hair
--> You a, hate the one who looks "fruity"; b, love the one who looks sexy; c, prevent yourself from being too playful. =))
3. Horoscope for Scorpion
--> Your new heart's target will be very difficult to achieve =))

Hự hự

i just want 2 miracles.
to see T-s for the last time before I go.
to have a piano with me during this 1 month, even a keyboard is ok.
1 did not happen.
what 'bout the latter :(( plz, by any means, plz make it come true :(:)((

=)
hôm nay là ngày bay lên tận 9 tầng mấy luôn =)
nhớ cái trái tim áo hồng giữa sân bóng rổ quá :x

Ở nhà các bạn vần nhau vui quá :((
Ước gì mình cũng được mặc áo hồng, rồi ở nhà nhỉ :(
Nhớ cả nhà quá :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên