Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

sr,sr damn much.
It's not because i don't care abt you anymore, I can't my dearr.

Trúc nhớ :-< chị gọi em là em iêu mà em toàn bắn tỉa chị nhớ :-< ava tôi làm sao làm sao làm sao? B-)
Shit đã pick đc trường nào chưa? ;;)
_ _ _

Tuần sau đi học 5 ngày thì có 4 cái presentation @-) chưa kể vô số bài tập về nhà và 2 movies / week đã thành lịch của H/TV
Nếu give up mà thấy vẫn thanh thản thì cũng đã give up rồi :"> :))
H thì mình mới biết là có nhiều hơn một người dùng blog làm phương tiện để "một tay che trời". Cũng chả cần fải gạt tay ng ta ra. Chỉ cần biết trên trời còn có trời là được :D

Chị Tân thân yêu, em đang consider ngôi trường có 1 bạn VN xinh xắn đang theo học, mà tuần sau đi học 5 ngày thì có 4 cái presentation chưa kể vô số bài tập về nhà và 2 movies / week đã thành lịch của H/TV :-? Có Eu Studies nghe được chị ạ:D

Làm xong slide cho lớp oải hết cả người, mông thì như có chai:-<. Ngày càng ghét đi học hơ hơ...

Mai có đứa lên núi rừng ăn lông ở lỗ nhớ quá=((
Hôm nay có đứa đón8/3 xa nhà cũng nhớ quá :((

đcm nhớ. Nhớ lớp vcd.
Muốn về ngồi bàn 4.
Muốn xem Miss Gay của lớp mình. Làm EP, làm giao lưu.
Tại sao lại giở ảnh ra xem :-<.

Còn mấy phút nữa, chúc tất cả các chị em 1 ngày 8/3 vui vẻ, hạnh phúc :x:x:x:x ngày nào trong năm cũng ntn nữa :x:x:x:x

-----------------
quay trở lại học thôi :-<

bội thực bánh Nguyễn Sơn =)) sáng SIFE bánh NS, chiều SN bánh NS, tối các bé tf B44 cũng NS bánh @-)

------------

mà tình hình là ngày thật đẹp :">

được nghe hát 8-> tình ca =)) các bé 9x bh thật là xì tin, trách nhiệm :x

------------

c Tân iêu :(( e bắn tỉa c đâu cơ chứ [-( e nói sự thật ý mà ;;)

hì hì mà 8.3 =)) liệu c có bị bắn tỉa tấn công từ ai ko =)) e bắn ăn thua j` ;))

22 day--------------s
is online
too cold
I miss you every morning, I miss you every afternoon, I miss you every evening, I miss you every night. I miss you all day .
Everyday I miss you
U are too far away.
Wanted to talk st, but couldn't 8- }

Chỉnh sửa lần cuối:
"Một thế giới không có đàn ông sẽ ra sao? Không có tội ác và rất nhiều phụ nữ béo tốt đi lại vui vẻ!" :))
Câu nói vui cho các ce :x
8-3 ... sắp qua rùi :*

...đôi khi tự hỏi, mình còn vào diễn đàn này làm gì nhỉ?....cảm thấy sợ quá khứ, sợ lắm...nhưng rồi, sáng mai dậy mình sẽ lại nghĩ khác sẽ lại làm khác...Vẫn thế mà...cuộc đời đúng là không thể đoán trước được..đôi khi vừa thấy thích vừa thấy sợ...giờ này năm trước, không nghĩ được giờ này phút này...lại như thế này...đúng là cuộc sống...life is all about choices...có vẻ mình đang lựa chọn sai...lựa chọn sai nhiều điều và nhiều thứ.Đôi khi...muốn nói nhiều, muốn viết nhiều, nhưng khó.nhiều lúc cứ tưởng tượng, tháng Sáu sẽ đến.Và mọi chuyện sẽ thế nào nhỉ?...Vừa lo lắng, vừa sợ, vừa thấy hồi hộp...ừ, tháng sáu...

thấy sợ - cái xa lạ - mà nó làm được với mình-.Đôi khi.Nó khiến mình bất ngờ nhiều.1 năm.kô. 10 tháng.thay đổi được nhiều hơn những gì mình nghĩ.Tàn nhẫn và độc ác.Ừ, nó làm đc.

Vậy còn chờ gì, yêu một ai đó thật sự đi.Hết hi vọng rồi.

Nước Mĩ, 2009.Lên đường?

:"> :"> :"> :">
thiện tai thiện tai
đã bảo ko đc mà sao vẫn cứ làm thế con kia?????
ôi ôi... :">

cơ mà hôm nay rất là ghét =)
ng nói đầu bh cũng vẫn là ng thiệt thòi nhất =)
ngẫm lại bh cũng đúng :|
uh vậy thôi :| từ nay đừng làm j nữa cả nhé !

ngày qua ngày tôi chờ đợi.................
thế mà chả có j đến cả:(

Chị Tân thân yêu, em đang consider ngôi trường có 1 bạn VN xinh xắn đang theo học, mà tuần sau đi học 5 ngày thì có 4 cái presentation chưa kể vô số bài tập về nhà và 2 movies / week đã thành lịch của H/TV :-? Có Eu Studies nghe được chị ạ:D
EU Studies có official abbreviation là HEBO em ạ ;))
\:d/ vào đi vào đi \:d/ năm tới này 1 chị lớp chị cũng vào học đấy :D
Em mà vào thì sang năm, dân số VN ở HEBO sẽ tăng gấp 3 =)) từ 1 mình chị lẻ loi đơn độc thành 3 ng =))
_ _ _

Chính ra mình vs bạn rất là hay cãi nhau nhá :)) à nhầm, giận nhau :"> ng ngoài nhìn vào công nhận lắm suy nghĩ nảy sinh :">
Đi học rồi, fighting!!!!!

tính theo h U.S thì sáng nay vẫn là 8-3 hén :x

và mình muốn nói là A1 BOYZ ROCK!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dù chỉ có 3 ng` nhưng mình thề là ăn đứt ăn đứt hết tất cả con trai khác mà mình biết :x:x:x các bạn dễ thương nhất kun nhất đẹp trai nhất và sweeeeeeeeeeeeeet nhất luôn :x:x:x

best belated 8-3 ever :x:x:x:x

thấy rã rời và ko có động lực làm gì cả
mà cũng chẳng rõ lý do

ốm bây giờ là bằng chết -_-"

Back
Bên trên