Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

cái thứ 3 đúng quá còn j chị gái :-"
Đúng thì mới nản chứ :( kiểu h đang trong trạng thái more than curious rồi í :">

Sáng t7 mà oải dã man, nhìn lên thấy 1 list dài các việc cần làm T_T nguyên cái việc phải rep 1 đống email đã thấy khủng hoảng con người @-)
À quên, đã kí C905 cho pp, hàng sắp về \:d/

hoa hồng HQ :x again. lần thứ 3 trong vòng 1 tháng =)
ko biết đến White Day mình có được nhận nữa ko nhỉ :">

sắp whiteday r :x..
có ai có dự địh lãg mạn gì k ạ :))

chúng ta đã cố gắng
và đã làm đc
dù nó chưa trọn vẹn
nhưng nó sẽ là trọn vẹn, trong tim mỗi chúng ta :x

! c Tân : cứ mỗi lần nhìn quả ava c Tân là lại thấy =)) =)) =)) từ khi cày phim Hàn ngắm lắm bạn đẹp giai c Tân c ý "teen" hẳn ra các bạn ạ :> vì thế bạn nào thấy mình hơi già rồi thì lôi phim Hàn ( cụ thể là BOF ra ) mà ngắm các a đi thôi ;)) =))

mà mới cả c e mình đâu có nhìu gossips thế [-x ng` ta gọi là quan sát và mô tả c ạ :"> kỹ năng tối quan trọng của cuộc sống nhé :> b-) :">

------------------

mình đâu có muốn thế, thực sự là ko muốn

21 days ...

Kiểu sống trong môi trường ô nhiễm nặng nề.
Lên HAO thì thấy chị nào em nào cũng phim Hàn Quốc =))
Đọc báo thì thấy diễn viên Hàn Quốc tràn ngập mặt tiền =))

Đến hôm qua chat với thằng Andrew cũng bị đầu độc về phim Hàn Quốc ( cái này bó tay luôn =)) )
Làm mình hôm nay ngồi down 200 Pounds Beauty về xem, xem xong thấy thật là .... (chấm chấm chấm ) =))

Kiểu sống trong môi trường ô nhiễm nặng nề.
Lên HAO thì thấy chị nào em nào cũng phim Hàn Quốc =))
Đọc báo thì thấy diễn viên Hàn Quốc tràn ngập mặt tiền =))

Đến hôm qua chat với thằng Andrew cũng bị đầu độc về phim Hàn Quốc ( cái này bó tay luôn =)) )
Làm mình hôm nay ngồi down 200 Pounds Beauty về xem, xem xong thấy thật là .... (chấm chấm chấm ) =))

200 pounds beauty xem bt thôi mà, có gì đâu em :-?

Nhân dịp 8/3 chúc tất cả các em/bạn/chị gái ở HAO luôn vui vẻ, xinh đẹp và hạnh phúc :x

Ở bên này chắc chẳng có ai nhớ ngày 8/3, đành hướng về quê hương thân yêu vậy :(

=))
mới sáng ra đau đầu điên lên đc x-(
quan trọng là :-j t đã từng nghĩ m là bạn tốt :-j

e-card e-card e-card :x
8-3 nào cũng nhận dc e-card :">
Hoa hồng hoa hồng :x
Mì ăn liền tại gia - Made by Noob :> :))
Bắp rang bơ đệ nhất - Made by b3' Pin :> :))
8-3 hạnh phúc :x Yêu lắm :*
Hqua đã cố căng mắt ra đọc "Who moved my cheese" a cho mượn nhưng bùn ngủ quá nên mới kịp đọc phần giới thiệu thui

Cám ơn con zai 3 lớp Lý :"> :x
Lần đầu tiên 8-3 ce dc tổ chức hoành tránh thế >:-D<

Cám ơn anh zai :p:x Món quà tự chọn :)) ... thật là :p

Cám ơn bác Khang :"> Bắt tay bố ny, nghe hơi bị chuối :p
Thấy bác mua hoa tặng cho bác gái. Thấy Hiệp cười vui vẻ là cháu cũng thấy vui lắm rồi :x

Cám ơn cả bạn Nam Tộ nữa :)) Chúc 8-3 như hâm ế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
xem Shot 'em up trên HBO thật vl>"<
phimnày bạo lực quá:|
làm ngày 8-3 cuảmìnhphấn chấn hẳn lên:))

It is so good to have a gf turn into a friend ( or I can say: the one who can share some stupid stuff ).

It is good to turn some one who you used to crazy about into a friend ( or I can say: some one I feel happy when I talk with ).

( about 2 different people :"> )

@ em Bình: Hôm trước chị cũng xem cái phim bựa đời đấy em ạ=))=)) Bạo lực kinh tởm cơ mà có mấy đoạn bựa í, ví dụ cái thằng đeo khuyên đầy mình, kể cả...:"> rồi bị con kia nó dựt cho tóe máu=)) Hay đoạn đang abcxyz mà vừa bắn súng vừa làm tưng bừng í=))=)). Btw chúc em ngày nào cũng phấn chấn như ngày 8/3 mà ko cần phải xem đến những cái phim này=))

8/3 ko có gì đặc biệt, ngoài việc đi chọn hoa và quà cho mẹ 1 bạn=)). Hờ hờ kể ra cái quà mình tặng mẹ và em = tiền tháng lương đầu tiên cũng bựa đi, cơ mà tự hào :>

Chỉnh sửa lần cuối:
>chị Hồng Anh: phim ý vừa sexy vừa bạo lực chị nhể=))
buồn cười cái lúc thg ý nhảy vào cái nhà của mấy cô e ý, bà sơ ra mở cửa , tưởng là vòa nhà thờ ai ngờ, 1' sau sự thật đã lộ rõ=))

cám ơn chị về lời chúc nha:x
chúc chị 8-3 thậ vui vẻ:x

chúc tất cả các ce bạn nữa khác nữa:*:*:*

Cám ơn Viettel :x về hơn 2 năm :x
nhớ thág đầu tiên có mạg :)) sung sướng và bị lừa :))
nhớ 3 tháng dùng free :x
nhớ những đêm ngồi down soft với giá rẻ rề
và nhớ cả những lần trả $ net bị ăn mắng vì dùng buổi sáng =.=
...
đã đến lúc bibi rồi

lắp anh FPT thôi :|

Back
Bên trên