Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

dạo này mọi ng cứ hay post made in 12 những năm trc =(( từ 0306 đến 0407 =(
cơ mà thế lại bắt đầu buồn >.<

công nhận là BOF ngày càng hay, mà cx công nhận cả Tân chị iêu là mình hợp xem phim K hơn =)) diễn viên đã đành rằng diễn viên, cơ mà cái kịch bản chuyển thể từ truyện tranh sang phim thì của K nuột + thật hơn ý :-j chứ của J thì như ko chuyển =)) :p

mong chờ là bản K sẽ làm đoạn con giai ông chính trị gia nổi tiếng cầu hôn c Cỏ Dại thiệt hay là hay 8->

không sao.
vì mình là công chúa mà :>:>:>

tốt hơn là đừng để tôi thất vọng hơn cái cách tôi thất vọng về bản thân tôi.
cám ơn.

quả là mệt mỏi.
Khi nào thấy cậu (hay là ** V) mà tôi (hay là ** M) không bị rối loạn nhịp tim nữa đây?...
Tôi (** M) đâu có phải là người sai trong trò chơi này?... Và... chúng ta đã chơi một trò chơi sao?... Tôi là trò chơi của cậu sao?.....
Thôi mà, đi đi....
Cho tôi thấy cậu và bạn ấy đi. Tôi sẽ đau khổ, nhưng biết đâu sẽ quên cậu nhanh hơn 1 chút... ?

tình hình là tôi muốn thành 1 cô bé tốt nhưng các ng cứ thế này là biến tôi thành cô bé cay nghiệt đấy:))
hê hê:))
chả biết đi chỗ nào cho nó yên thân bây h:))

7 Ce-ers và 1 bánh giò, 4 cháo sườn, 2 đậu nành, 4 bánh gối, 2 xiên nướng, và 20 phở cuốn =)) đi học vui vãi =))

Buồn gì mà buồn, mọi người còn có MI12, đây còn ko có cơ =.=

...nhấp nhô đường rợp bóng thông/ rơi bao nước mắt...người mong không về...

...

Sucky school.
Lolz

Kiểu từ hồi Sry nó quit job, mình bị nhiễm cái bệnh của nó nhìn đâu cũng thấy cái trường này vừa lolz vừa fuking up.

___

Kiểu nhìn đi nhìn lại cuộc sống đã như ... rồi mà xung quanh bạn bè cũng chả có ai.
Đứa duy nhất ngồi nc với mình được lâu là 1 đứa quen chưa được đầy 1 tuần =))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao trên đời này lại có ng vừa xinh vừa tốt như mình nhỉ:x (tự sướng:">)

cơ mà số lúc nào cũng đen, như cứt:(

hôm nay thấy mình vĩ đại thế:x:))

cơ mà tôi biết cậu đg nói ai =)
vì tôi có đọc bài cậu trc khi cậu kịp edit =)
728# !

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên