Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mình sẽ vui tươi hơn
Mình sẽ khoẻ mạnh hơn
Mình sẽ trẻ trung hơn
Mình sẽ hay ho hơn
Mình sẽ đáng yêu hơn
Mình sẽ lạc quan hơn
Mình sẽ thông minh hơn
Mình sẽ hài hước hơn.
Mình sẽ dịu dàng hơn.
Mình sẽ dũng cảm hơn.
Mình sẽ...
Mình sẽ... tốt hơn! :)

Ngày hôm nay mình đã quyết định thế rồi! Mình hứa đấy :D

I haven't had a feeling like that for a long time.
But I am not going to get in >"<

You, just a mutt.
But, I like mutt >"<

___

Đang nghe album nhạc Trịnh của Hồng Nhung với Quang Dũng.
Không phải ai thích nhạc Trịnh cũng hiểu hết cái đẹp của nhạc Trịnh >"<
Mình kiểu chưa đủ tuổi đờ để hiểui.. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ive just taken home all my diaries and letter last night. And so, I sit down and read some of them. No matter which one I picked, it's about you.
I read and read and read,... I feel like I before was such a pitiable girl. The way I wrote every single word about you was so innocent, and shows that I cared about you too much, much more than I cared about myself.
I was so happy with every single time you said Hi to me at school, or talked to me, or called me, or whatever you did, I was so happy like I was the happiest person in the world. Even an idiot knew how much I liked you no matter how hard I tried to hide it.
Everytime you told me you were unhappy, I wrote that I was so sad and couldnt sleep cus I could feel it.
I was always afraid to lose you as a friend, a brother, so that I could never even think about showing you how I felt. It's so funny, I also wrote that I could never believe that you liked me too even I could feel it so clear but I forced my mind not to think of it. I was such an unwise girl.
And how hard I felt when I wrote about your girlfriends. I was like a back stage assistant to you, but I dont know why I wrote that I was happy to do that because I felt you trust me. Such a sily little girl.!
The more I read, the more I surprised myself. I couldnt believe I loved you that much. I couldnt believe you seemed the world to me at that point. Everything you did effected my life.
I was so innocent, too innocent that I couldnt even believe that was me. Man, how could I go back to that thoughts? I miss me of old time. I miss the feeling like fire of old time that I of today couldnt feel anymore. I admire the feeling about love of yesterday. I crave for that feeling back. I hate the calm level of feeling I have now. Oh God, what if I could turn back time for even only once...

Chỉnh sửa lần cuối:
hi.hi. hn lại lang thang đi chơi 12h đêm vẫn chưa học bài đc =)) lên HAO dạo chơi.........điên mie nó rồi :((

hôm nay nghe kể chuyện thu tiền mà buồn lòng vl...
đeo' thu thì thôi, tao đây cũng dek cần nhá :)|
đúng là :)|
từ trên xuống dưới con trai thật là đeo' thể ngửi đc /:)
( từ thg già đến thg trẻ =)) )
tự nhiên nghĩ lại hôm thứ 2 lại càng khó chịu:|
nghĩ thêm tí nữa lại thấy buồn...
đúng là cái buồn nọ kéo theo cái buồn kia 8-|

lạy trời lạy phật cho chiều nay con ôn SInh thuận buồm xuôi gió. đọc đâu hiểu đấy[-o< [-o< [-o<
con áp lực cái môn này quá :-<
ôn xong để tối còn đi họcthêm:(
ko nghri học thêm tiếc tiền lắm:|

Ai cũng râm ran album HN-QD thế nhỉ. Mình đã nghe và vẫn một kết luận thôi. Người có thể hát Trịnh ru lòng người chỉ có Khánh Ly và Hồng Nhung (ngày xưa) thôi.. Nói trắng ra là mấy bài trong album ấy cũng chẳng phải thuộc hàng Trịnh đỉnh cao trong mắt mình :p
À, nói vậy, cũng có một vài bài Thanh Lam hát rất tuyệt.

À, mệt mỏi thế, ước gì có một gia đình thật sự làm chỗ dựa được cho mình.
Ước vậy thôi, ngày mai lại ra kia, hoà vào dòng đời mà sống.
Bước trên đôi chân của mình.
Vậy thôi.
Bỏ mẹ, loạn ngôn mất rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tên V đâu rồi:-<
hôm nay chả có ai chat ...
hôm nay vừa vui vừa buồn:-j

Bi giờ đã rút ra kinh nghiệm lớn lao là đi dự đám cưới dù bất kì của ai, tuổi này phải ăn mặc cho đứng đắn nghiêm chỉnh, phấn son lụa là. Hôm nay bước chân vào Daewoo tráng lệ các bạn mình nhìn cứ như tiểu thư công chúa, mình đứng cạnh ko khác j 1 bé gái lớp 5 xúng xính váy xòe gắn nơ đến cùng cha mẹ:|. Buồn bã tủi hổ đến thế là cùng:-<. Xấu hổ ngồi nốc rượu vang rồi say lướt khướt đỏ bừng cả mặt, ngủ dậy là chả nhớ mình làm cái j=))

ts mai present /:)

mai KT kinh tế quốc tế, thế mà h này vẫn ngồi đây, mình đúng là điếc ko sợ súng

^ thôi thì nên tâm đắc : ko thi lại ko phải sinh viên =))

mình kỳ này thoát hết nên bị đuổi ra khỏi siêu nhân hội rồi =(( buồn thế =(( nhớ đấy :-< hận lắm nhé :-< hqa dám lừa bạn :-w đồ siêu nhân mặc quần trong ra ngoài, quần ngoài vào trong >:p

cơ mà thày thể cũng quý mình đi =)) mình ngoan ngoãn lại nghe lời mà :"> điểm kt ý mà bị 7 hoặc 8 là thi lại rồi =))

TD là nỗi lo nhớn nhất đời iem :-< kt toàn 4 :-< kỳ này lại còn chạy :(( chết toi :(( chân ngắn chạy chậm lắm :((

Ai cũng râm ran album HN-QD thế nhỉ. Mình đã nghe và vẫn một kết luận thôi. Người có thể hát Trịnh ru lòng người chỉ có Khánh Ly và Hồng Nhung (ngày xưa) thôi.. Nói trắng ra là mấy bài trong album ấy cũng chẳng phải thuộc hàng Trịnh đỉnh cao trong mắt mình :p
À, nói vậy, cũng có một vài bài Thanh Lam hát rất tuyệt.

À, mệt mỏi thế, ước gì có một gia đình thật sự làm chỗ dựa được cho mình.
Ước vậy thôi, ngày mai lại ra kia, hoà vào dòng đời mà sống.
Bước trên đôi chân của mình.
Vậy thôi.
Bỏ mẹ, loạn ngôn mất rồi :D
Em vừa mới nghe tối hôm qua thôi.
Công nhận là có 1 số bài ko bằng Khánh Ly hát.

Muốn có gia đình thì cưới vợ đi anh, hè này về em bê tráp cho :-j

___

Mịa kiểu hôm wa đi gym về mệt quá, ngủ quên mịa nó mất >"<
tối nay vỡ mồm với quiz >"<

*sigh* 3 exams + tons of hw ~~
luckily the 1st one wasnt too bad :) i'd ve done it better thou :(
well~~~ at least i kno im on da rite track ~~ way to go girl :)
idk wats goin on... wat'r all these things gonna lead to... idk wat kinda feeling z tat... aawww... but u cheer me up babe lol...
haizz.z...lên cơn nhớ rồi :">

Back
Bên trên