Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

1 tuần kinh khủng đang chờ đợi trước mắt 8-}
thực ra thì đây ko phải là tuần đầu tiên kinh khủng và cũng ko phải lần cuối mình phải trải qua những ngày kinh khủng :|
anw, mọi thứ rồi sẽ qua và h này tuần sau mình sẽ lại viết bài ở topic này :)

có 2 người đang onl, 1 người có trong list và 1 người ko có, và mình muốn chat với cả 2, và tất cả những gì mình làm là ngồi đọc nytimes.

ký ức cũng như lá cây trên đường Kim Mã vậy, mùa hè thì um tùm lá và chả ai nghĩ là sẽ có 1 ngày như những ngày này, chả còn tí lá nào. Mới cách đây 10 ngày cây còn đầy lá, rồi cứ rụng dần rụng dần cho đến hôm qua ngẩng lên thì thấy toàn lá non rồi. Có thể coi đấy là 1 sự khởi đầu mới ko nhỉ? Ký ức của mình cũng thế, mờ dần. mọi thứ nhạt dần, chả ai muốn thế, nhưng cũng như lá cây mọc rồi lại rụng, sự lãng quên có lẽ là quy luật của tự nhiên rồi ...

Mình thik nhìn lá bàng non mùa này, 1 màu xanh rất trong, rất tươi, đại khái là kiểu xanh lá mà mình thích. Vẫn nhớ hồi lớp 5 bảo Khánh Linh lá bàng đẹp quá, thế là từ hồi đấy đên giờ năm nào cũng nhìn lá bàng non. Giờ 2 đứa cách nhau đúng 1 cái trần nhà, 10T2 vs 10A2, chả hiểu bạn còn nhớ những ngày ấu thơ ko nữa...

Mình đã suýt quên sinh nhật chị cho đến khi chị bảo t7 đến nhà chị. Dạo này vô tâm quá...

Hình như là mình đang đùa cợt với rất nhiều thứ!

1. Ngày mai sẽ không có BOF :-<
2. Ngày mai sẽ tiếp tục 4 tuần cho hết term này, sau đó sẽ là thi , thi và thi (lại) =))
3. Không thể cứ ngu mãi được, mình sẽ không ngu nữa :-j tình trạng mất thăng bằng tinh thần chấm dứt tại đây.
4. I wonder why there are people who always try hard to get the difficult things. The harder it is to get them, the more they try. For what? Will they be really happy to do such a thing?
5. Mưu sự thì tại nhân. Hành sự thì tại gì? :-?

My sexy cousin comes back to home this summer :x

__

Vừa đọc xong cái Ma Chiến Hữu của Mạc Ngôn thấy thật tởm lợm ý.
Trước nay đã coi thường sách của Mạc Ngôn giờ càng khinh bỉ hơn.

Cuốn sách tôi nhặt được trên đường
Xếp bằng những trang của nhiều cuốn sách
Mở đầu là một chuyện tình
Đôi trai gái dưới vầng trăng tiễn biệt
Tiếp ngay sang đoạn kết om sòm
Vụ tranh gia tài quanh một hiệu buôn
Chương hồi kí chiến tranh
Của vị tướng già ở phòng tuyến Cuốc
Chen vào mấy trang dạy nghề nấu bếp
Đoạn chạy trốn của tên gián điệp
Ai giết bà già chưa kịp biết
Sách đã kể về sa mạc Gô-bi
Phu nhân đa tình đang độc thoại lâm ly
Bỗng chằng chịt vài chương số học
Đoạn lý thuyết cao siêu của nhà triết học
Bỗng ngu si lời gã lái bò
Tôi đọc hoài không thể đoán ra
Nghĩa lý sao, tại đâu lại thế
Do ở thợ in cẩu thả
Hay anh đóng sách điên rồ
Chuyện hai người cách xa
Chắc rồi sau gặp gỡ
Em có đọc, em ơi đừng buồn sợ
Thật ra sách trên đời
Có phải trái đầu đuôi
Tất cả rối bời
Là do người ta lầm lẫn.

Vừa nói chuyện với 1 anh ở Wabash >"<
Nể quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay mình thấy rất thoải mái, ko có chuyện gì gay cấn đặc biệt cả. Cả ngày hôm nay sau bữa tối mình chưa ăn vặt 1 tí nào, chưa nghĩ luẩn quẩn 1 tí nào. Mình cãi nhau vs bạn thân mình = ="
hôm nay mình lại ngồi nghĩ tiếp mấy thứ mình sẽ làm cho MI12 mình vui quá :eek:)
ế hế..
thậm chí dạo này mình còn ko muốn dính đến yêu đương cơ ! knock on wood = ="

dcm, đeo' thể đỡ đc ah nha =))
ai cũng ích kỉ cả =)) chỉ biét nghĩ cho thân mình =))
nhạt thế ko biết đc :)|

dạo này mình cố thoát ra khỏi sự cám dỗ của nhiều thứ. Muốn sống thật tình cảm cơ. Những lúc ở nhà nhớ da diết ấy, nhớ giọng nói, gương mặt, sự ấm áp, mùi thơm. Thèm đc ôm cậu ấy kinh khủng. Làm thế nào để những điều tốt đẹp còn mãi chứ ?

Tớ đã nói với cậu là tớ hạnh phúc vì có cậu chưa :)

@Mạnh D200 là của sư phụ. Tao ...sẽ có D70s vào tháng 6. :(

Xin hãy cho mưa qua miền đất rộng..
Để người phiêu lãng.. Quên mình lãng du..

[Hôm trước không đi đêm nhạc Trịnh được. Buồn thì có buồn.
Nhưng thật sự hi sinh như thế đáng quá : )). ]

cố lên nào tôi ơi...nhiều bài quá@__@ phải chi ngày mai đc nghỉ nhể, sẽ thu xếp đc cái đống chép bù này:(

yên tâm mình là vĩ đại nhất trên đời rồi:>
ko ai vĩ đại = mình đâu:>
hê hê:>

Chỉnh sửa lần cuối:
Hihi ngồi xem BOF ở chỗ công cộng lắm người, bên tai văng vẳng Chiếc khăn gió ấm kể ra cũng bựa đi=)) Cơ mà thế cũng thành kỉ niệm í 8->

Tự nhiên mơ:">. Mơ vớ vẩn tháng 9 tháng 10 năm lẻ 9 có điều kì diệu 8->. Giá mà cùng nhau đón sinh nhật ở đấy, ăn chocolate Belgium xịn thì thích lắm nhờ:x

đang xem BOF
thấy Jandi hơi thiểu năng là sao:|, thix của Nhật hơn:-s
đc cái diễn viên và cảnh đẹp mê hồn:x
ước j đc ng như a Minho để ý 8->
hay lùn hơn tí như a Kibum cũng đc 8-> :))

Ngày gì toàn những chuyện bực mình >"<
1. Đã bảo ko diễn là ko diễn, ko nói nhiều. Đừng thách nhau, cóc cần các ng`. Cùng lắm thì 0 điểm một tiết, yên tâm rồi tôi sẽ làm bài ktra bù sau. Cảm ơn các ng` đã quan tâm.
2. Hầy sau khi điểm số lên đến tột đỉnh thì đang chạy xuống tận cùng :( Bị điểm kém còn đau hơn bị ng` yêu đá =(( Haizz, buồn cái bản thân mình thiểu năng vờ lờ, rồi kì 2 sẽ nhục nhã ê chề lắm đây.
3. Bcm đường xá, ngày gì mà thi nhau tắc. Suýt nữa thì dc về cùng ng` ta cả đoạn Kim Liên dài ngoằng rồi, thế mà nó tắc :(( Nên đành ngậm ngùi "Thôi về trước đi =((", buồn đời. Về cách nhà trăm mét, thì lại tắc 15'. Bố khỉ, ghét ơi là ghét >"<
4. Haizz, buồn lắm, sợ lắm, đi đâu về đâu cái essay chưa dc chấm điểm :( Sao đến ngày rồi mà chưa thấy trả lại bài :( Thôi đừng trả, điểm lại kém đi thì chắc đâm đầu xuống dưới kia luôn quá =((

1 ngày khủng khiếp!
Chỉ muốn đập phá thôi!:))
Tâm trạng này chỉ thích nghe "I hate everyone":))
All the ppl on the street, I hate u all!
And the ppl that I meet, I hate u all!
And the ppl that I know, I hate u all!
And the ppl that I don't, I hate u all!
...:))

đơn giản lắm mà mình cứ vui mãi thôi ^^
sắp ko còn được thế này nữa rồi.

àh tối nay Mino hơi chuẩn nhé :p hóa ra mình cũng ko chỉ thích mỗi A Piêu.

@Bình: D70 là m mua á? Thế thì tích thêm 1 tẹo mua D80 luôn đi :D tớ rất kết em này đấy :D

Sinh nhật thằng Bấn có vài thằng mà cũng vui đáo để 8->

có thể một lúc nào đó m` sẽ hối hận (1 chút :p) vì những việc hnay. but will it matter that much?!

We needa arrange some more quality time together in the next 2 weeks ok?
:*

Mình lợi hại phết
Ai cũng nghĩ là mình ghét mọi người là sao :-? lại chả yêu vcd ra ý :-? ghét thế mẹ nào đc :-?
Đau đầu quá :-?

Back
Bên trên