Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

...Mơ mộng quá, yếu đuối quá, nhạy cảm quá thì càng dễ bị tổn thương đúng ko? Tớ thật là con ng thiếu bản lĩnh. Tớ đã gây ra đau khổ cho bố mẹ cậu, cho cậu, cho cả bố mẹ tớ và cho chính tớ nữa...=(( Biết bao h bố mẹ mới tha thứ cho con? Có lẽ chả bao h, chính con còn nhiều khi cảm thấy ko thể tha thứ cho bản thân mình nữa. Uhm, yêu là 1 tội, yêu sớm chắc là bất hiếu rồi...=(( Bao h mọi chuyện mới quay trở về như trc nhỉ? nhưng mà mình ko đủ cản đảm để đưa nó về như lúc đầu...Mình tự thấy tội lỗi quá...Ngay tại lúc này đây, ngay h phút này đây, khi đang type dòng này, mình đang còn nhớ về ng ta cơ mà....:x :">

* Gửi 1 ng bạn thân của tớ:
Uh, tớ biết, cậu luôn là chỗ dựa tinh thần cho tớ, rằng cho dù tớ làm gì, cậu cũng luôn ủng hộ, vì cậu tin tớ :)

Cậu ghét Ams :-< Đó là quả 1 nghịch lí, vì con bạn thân nhất của cậu là 1 Amser chính hiệu, cấp 2 Ams và bây h là cấp 3 cũng lại Ams nốt. Cậu bảo Ams vốn đú đởn, chả chăm lo học hành gì cả :| Tớ hỏi là có cả tớ trong đó ko. Cậu bảo là tớ khác, tớ khác so với những ng còn lại và đó là lí do vì sao cậu coi tớ là bạn thân dù cậu thỉnh thoảng vẫn lôi cái mác Ams của tớ ra trêu chọc...Và tớ biết, uh thì tớ biết, nếu như tớ ko gặp cậu hơn 1 năm trc, ko làm bạn với cậu cho đến bây h, thì có lẽ, cậu đã nhìn tớ bằng con mắt khác, khinh khỉnh, coi thg và như bao ng khác mà cậu vẫn hay gọi là "bọn con gái Ams nó là thế đấy". Sao cậu ko mắng tớ đi hả? Có lẽ h này cậu vẫn đối xử tốt với tớ thế, vẫn đang tìm cách giúp tớ tháo gỡ khó khăn vì cậu vẫn còn chút tình cảm bạn bè với tớ? Uhm, có lẽ vậy.

Cậu rủ tớ về SP Lý học cùng với cậu. Mẹ tớ cũng bảo vậy đó. Đến bây h tớ vẫn còn nhớ giọng cậu thì thầm qua đầu bên kia của dây điện thoại :" Về đi mày ạ. Mày về SP Lý đi, có tao lo cho mày. Thương mày lắm... Mày về với tao nhá...". Mọi ng vẫn bảo giữa con trai và con gái ko thể có tình bạn trong sáng theo đúng nghĩa của nó. Nhưng mà cậu đã cho mọi ng thấy 1 ví dụ chứng minh rằng mọi điều là có thể. :x

Cậu bảo là cậu quý bố mẹ tớ, thik típ phụ huynh như vậy, và tớ thấy rất là lạ là quan điểm của cậu với bố mẹ tớ khá giống nhau. Nhưng mà nếu nghe theo cậu, đi bây h, chả khác nào là tớ bỏ chạy. Tớ yêu Ams, yêu cuộc sống nơi đây, và còn đang yêu thêm điều gì đó nữa, 1 ai đó nữa....:x :x :x Ko đi được đâu...:x :x Nhưng dù ở nơi nào thì cậu vẫn luôn là bạn thân nhất của tớ, nhớ nhé :x

Tớ đã thay đổi. Cậu cũng bảo vậy. Biết khi nào tớ mới có thể quay trở lại là con bé cách đây hơn 1 năm cậu đã gặp và từng làm quen nhỉ? Hồi đó, tớ với cậu chỉ là bạn cùng lớp học thêm Lý để thi chuyên cấp 3, gặp nhau 1 tuần 2 lần vào tối thứ 5 và tối thứ 7. Cậu vào lớp sớm hơn tớ. Tớ vẫn còn nhớ rõ điệu bộ của cậu khi nhìn thấy con bé học sinh mới mang phù hiệu trg Ams bước vào và ngồi ngay dưới cậu. Cậu đã lắc đầu ngán ngẩm và quay sang nói gì đó với thằng bạn bên cạnh. Cậu lúc đó đang nằm trong tuyển Lý Cầu Giấy, còn tớ cũng đang phải chăm lo phấn đấu cho tuyển Lý Ams. Tức là về mặt danh nghĩa thì bọn mình là đối thủ của nhau, đang cần cạnh tranh. Nhưng mà sự thực lại khác, bọn mình lại là bạn thân của nhau, cho đến tận bây h, cậu vẫn luôn bên cạnh tớ. Cảm ơn nhé, cảm ơn vì tất cả. Best friends forever !

Bây h thì mình mới hiểu câu "Tình yêu nhiều khi là tất cả, nhưng chỉ có tình bạn là mãi mãi". Cùng cố gắng học tập nhá :d >:d<

Chỉnh sửa lần cuối:
thối hoắc không thể tả =; thôi kệ đi :-j đã bảo phải sống thoải mái mà, đã bảo không cần thiết phải căng thẳng mà [-(

muốn đi chơi quá:(

kt Toán vs TA 1 tiết:((
hứ hứ:((
chưa j đã kiểm tra dồn dập rồi:((
thứ 2 toán + TA, thứ 3 nộp văn, thứ 4 kt Hoá, thứ 5 kt Sinh, thứ 6viết văn 2tiết, thứ 7 kt Địa:|

dm:|

bận vd :-ss Suốt từ 1h chiều đến 10h đêm :(( còn là ng nữa ko :-<

Bế tắc, kiểu cái cảm giác ko tự quyết định được số phận của mình nó cứ bựa bựa kiểu gì ý.
Giờ chỉ biết ăn chay niệm phật thôi.

ngày nào tôi cũng onl để kt xem có j ko, ngày nào tôi cùng đợi mà sao chả thấy đâu cả...

chắc tạch rồi:(

'' và a sẽ là ng đàn ông của đời e , e đã mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ 8-> '' =))
khó đỡ vl=))
tự nhiên trong đầu toàn bài này:| dù mình rấtghét mấy cái bài Bức thư tình bựa này:))

Nguyễn Sơn Bakery ...
Đắt lòi mắt =.='
Hix :-s
Thực ra m` thấy cũng chả ngon lắm /:)

Uầy trưa nay mẹ mình ngồi xem BOF =)) mẹ mình cứ " úi con bé này xinh thế nhờ 8-> răng trắng đều ghê cơ 8-> " xong lại "eo thằng này đẹp giai thế nhỉ, mũi cao tóc xoăn như tây ý 8-> "

:"> bh thì mình biết mình gen ai rồi :">

tội nghiệp con bé. m` cứ tưởng 11h30 nên mới bảo nó vầy chứ :)) ai dè.....
dưng mà cũng nhờ chn này mới có cớ nt cho 1 ng` :">

Chẳng còn cảm xúc j` cả...
Ai đã đẩy mình vào hoàn cảnh này?
Chắc do bản thân cả.
Tự thân chuốc lấy, ko đc trách bất cứ ai.

Lạ ư, rồi sẽ còn lạ nữa.
Làm quen đi cưng!

tự nhiên hôm nay thấy nhớ kinh khủng :((
ôi giời ơi :((
ko thể lấy lại..dù chỉ là 1 ngày ngắn ngủi...
với cảm giác bước đi vào buổi sớm...hối hả...
với cảm giác chờ đợi giờ ra chơi...háo hức...
tiếc rằng đã không để dành giọt nước mắt trog ngày cuối cho ams...
nhưng nụ cười sẽ là những j nhớ nhất :)
sẽ mãi thế ....

Thằng Boo béo giờ sướng nhá :)).
Kém mình mỗi tí :)).
...
..
Sáng đi bái sư cùng con vợ.
Coi như là tóm được 1 sư phụ cùng gu với mình :)). Ít ra ở khoản Anti PTS =))
Mà...
Trót chạm vào em D200 rồi cưỡng sao lại đây =)).
Muốn làm tình với mấy em DSLR lắm rồi đấy =)).
*Ảnh ngày càng tiến bộ.^^ Vui vui sắp đi chụp được em rồi : P Bao giờ còn phải lên "Rừng" chụp phát nữa : P *

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết thật mới sáng sớm đã nghe Bức Thư Tình Thứ 4 thế này rồi >"<

Bực mình hết sức!
Tiểu nhân đầy đường không lần đâu cho hết!

Bài viết trên HAO bị ăn cắp rồi tung ra chẳng đầy đủ nguyên cớ nội dung rồi mình bị thiên hạ chửi.
Có lẽ nên đề nghị set HAO về chế độ ko cho thành viên ngoài trường đọc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên