Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Sáng nay giao lưu với các bạn TQ thật là thích thú!
Sáng nay sau 8 tỉ năm lại ăn cơm bình dân, và là ăn với các bạn TQ - thật là thích thú!

Tối nay ăn đồ nướng thật là tuyệt!
Tối nay uống chanh bông và view toàn cảnh từ trên cao thật là tuyệt!

8-> 8-> 8->

ôi giời ơi nghe bọn con gái nói xấu nhau mà mình sợ chết khiếp :))
lại còn một thằng đàn bà trong lớp đ éo phải chuyện của mình mà cứ thích đi buôn lung tung nữa chứ :))
Mình đã được hiểu thêm về bọn lớp mình rồi :))

Chết mịa, đến h phút này nó mới lại lòi ra lắm issues thế đấy =___=

Lại thêm Wabash +___+

Kiểu giờ lắm thứ phải consider quá ý, mà GED thì ịt có, giờ ek biết làm thế nào.
Về bán bánh mỳ =))

đời lắm thằng hãm :))
có thằng trông xe giẻ rách cũng tưởng mình là bố đời :))
đcm chửi cho thằng chó đấy 1 trận đủ các từ tục tĩu đã quá :))
sống ở cái cuộc đời thối tha này muốn làm người tử tế cũng khó :))
mình giống Chí Phèo bị lưu manh hóa rồi, nhưng mà sống ở trên đời í, thằng nào cà mình là mình phải chơi lại ngay, chứ càng nhịn là nó càng được thể lấn tới :))

thật thà toá! ngố toá! :((
giờ này năm sau có lẽ ko còn được nhìn hình ảnh này nữa rồi =(

Sự yên tĩnh mới thật dễ chịu..

Và lòng ta bình yên...

__
Cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Do u know that:
U will always be my number 1 :x

Yêu đời yêu đời yêu đời ^o^

You = the boy at Big Games à mày:-?

Hôm nay đi tảo mộ tiết thanh minh, nghe thì thơ mộng mà mệt thế/:) Lần đầu tiên ra cái nghĩa trang, mộ nằm chồng chéo chất đống lên nhau:-<, nhìn thật là mất cảnh quan í. Cả ngày ăn mấy thứ mà có mỗi sữa chua dê Ba Vì là ngon:))

Bắt đầu có triệu chứng chán trường từ hồi mẫu giáo:-< Hôm nào mở mắt cũng nghĩ hôm nay mình có ốm mệt j ko để còn bùng học 8-|

Sáng nắng chiều mưa buổi trưa giông bão! :))
Dạo này tự thấy có n` tiến bộ! :D Mặc dù vẫn chưa tham gia đc hết n~ thứ mình muốn nhưng đã chăm chỉ! ^^
Học bi h toàn đọc trc bài nhé! ;;) Công nhận học tín chỉ kiểu này mất n` công học ở nhà! :)) nhưng lên lớp thì hiểu ngay bài! \:d/
Hôm nay là ngày đẹp nhất trong suốt cả tuần rồi! :x Một tuần nhắn và :x
Chiều nay ngồi nghe "Without u" dưới sân trg 1 mình 8->, tự dg lại nhắn cho anh 1 cái tin hơi "sến"! :-j Nhưng quả là chiều nay thời tiết thật lãng mạn! :)

học học học, 8h sáng đến 8h tối
ăn ăn ăn, đi ngủ đi ngủ đi ngủ
hết ngày hết ngày hết ngày

hi`, thì ra hôm nay có nhiều người sinh nhật nhỉ :)
đã chuẩn bị bao nhiêu thứ cho hôm nay, nghĩ ra thật nhiều lời chúc...để rồi không thể nói được :(

Làm ơn đừng để tôi nghe Yêu em nữa...Ko tôi chết mất :((

Những 8 độ :-< Thảo nào bức bối vãi cả con người, mở cửa sổ hóng tí gió cho mát mẻ mà cũng ko đc.
Tại sao ở VN bán C905 rẻ hơn Pixon 600k, trong khi bên này C905 đắt hơn Pixon những hơn 2tr :|
Stupid girl, hãy quyết định đi :-<

Vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui vui :x

Back
Bên trên