Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mai ko đi học nữa âu :(( hết chịu nổi quá!!
kể cả m` ko chết vì ngại & xấu hổ thì secu cũng sẽ ko cho m` bước qua cổng trường âu :(( :(( :((

tại sao mình lại làm thế nhỉ, mình có sai quái đâu?
sao mình ko chịu sống thật với bản thân một chút ?
Năm ngoái mình đã nghĩ là mình có nhiều bạn thân nhưng mà bây giờ ,vẫn những con người ấy, nhìn lại, mình thân được với ai ?
Ai mình có thể hoàn toàn tin tưởng , có thể hoàn toàn không lo sợ, không cảnh jác, không muốn giấu diếm bất cứ điều j?
Ai có thể hoàn toàn lắng nghe, hoàn toàn hiểu, hoàn toàn không bao giờ tỏ ra không hiểu mình ?
Ai cơ chứ?
May mắn chăng khi ít nhất vẫn có một người mà mình tin là có thể?

Cuộc sống chán nản, tại sao mình vẫn fải jả vờ cười, fải nói những câu mình ko muốn, fải làm việc mình ko thik, fải giả tạo cả vs những người tự nhận là bạn mình ?
Hay tại mình quá jả dối, quá ích kỉ, quá ... , chả thể kể hết đc khi mà mình muốn tin làm một ai đấy xấu xa thì chẳng có điều j chứng minh là nó không xấu cả =)), b h cũng thế thôi...

chữa cháy tàm tạm :-<
đúng là dân chơi ko sợ ướt áo ướt quần. m` éo có bao h "chơi" được như anh ta 8-|

Phim mà em muốn xem để thấy diễn viên đẹp trai xinh gái là phim sex @_@ :">

uầy phim xxx ko chỉ là dv đẹp đâu ;)) tặng e Hưng bài viết của bạn c =))

Phim Hàn nó đẹp đến thế là vì nó muốn đem một bản sao thiên đường cho những con người phải sống và tồn tại nơi mặt đất cỗi cằn này. Người ta xem phim Hàn để thấy mình trong đó, để "giá mả", để "ước gì", để đựoc trong phút giây thoả cái mơ ước trốn đến một nơi khác, nơi bí mật nơi chỉ có ta và tình yêu. Phim sex cũng thế, nó cho ta một lối đi về, một giải thoát, như một con ngõ hẹp mở tung nơi cuối đường một thế giới khác. Trong thế giới ấy, ta cảm nhận được tận cùng của hạnh phúc, thứ hạnh phúc giản dị nhất, đơn chất nhất, "con người" nhất, thứ hạnh phúc mà cõi đời ô trọc này cấm đoán và bóp nghẹt.

Xã hội là vậy, nhân loại là vậy, luôn quẫy đạp và giằng xé để thoát khỏi những tấm vải đen bịt mắt trói tay do chính nhân loại trong một quãng u tối đã tự vác lên mình. Vậy nên ta phải xem phim sex, phải hòa mình vào dòng chảy hồn nhiên ấy, phải bứt ra khỏi xiềng xích ấy. Phải xem để thấy sự hòa hợp cao nhất của hai cơ thể, và hơn thế, của hai tâm hồn. Phải xem để biết ta còn sống, tim ta còn đập và hồn ta còn khao khát. Phải xem sex để một ngày những quy củ lạnh lùng bị thay thế bởi hơi ấm của mê say. Phải xem sex, hiểu sex, và hơn hết là trân trọng sex, để cho mạch chảy yêu thương và sung sướng mãi căng tràn (dẫu bây giờ có phải hơi âm ỉ để . . . lách luật.) :">

Đấy. Phim sex giá trị vl. Đỡ sao :)) Cái gì mà chẳng có thể múa mép để ra giá trị được cơ chứ :))

lolz phân tích cứ như . . . xem rồi thế chứ lại :))
Cũng hơi giống giống cái truyện Rừng Na Uy ý :-? người thì chê là sex quá, người thì lại bảo sex đấy là khao khát được sống. Ối giời ơi là loạn.

topic lớp mình chất lượng quá đi :">

-----------------

hn vui 8-> đầu óc mở mang ghê :x

Chỉnh sửa lần cuối:
...Dạo này hay rơi vào tình trạng ko tốt cho lắm :-< Lúc ở nhà thì nhớ cậu nhiều lắm, mong đến trg gặp cậu lắm , vậy mà nhìn thấy cậu rồi thì lại chả biết làm sao nữa :( Nhìn thấy cậu dường như là đã đủ rồi, thấy lòng yên tâm rồi :) dường như chả cần cậu bắt chuyện trc nữa. Chỉ cần trong ngày 1 lần cậu quay sang nhìn tớ, vậy là đủ rồi...:x :"> :*

Tuần này toàn onl lúc 00h30 :p Ko ngủ được :"> , chả biết làm gì, lại xuống nhà bật máy tính lên mặc dù biết h này ng ta có onl đâu....Vậy mà vẫn mò xuống, ngồi dưới nhà 1 mình. Khó ngủ quá. Onl đến 2h30 mới chịu chui lên giường. Vậy mà sáng sau vẫn 6h15 dậy đi học :( Dính vào mấy chuyện tc này mới thấy là rất khổ :p Cái khổ đầu tiên là ăn ngủ thất thường tuỳ theo tâm trạng. Cái khổ thứ 2 là nhiều lúc nhớ ng ta lắm ý, ko control được :">

Hôm nay nghe thầy Quang nói vậy cũng hơi lung lay :p Chả nhẽ lớp có 4 bạn nữ thì 3 bạn đi, 1 mình mình ở nhà à? Ở nhà tốn tiền nhắn tin lắm :p phải sử dụng hợp lí để 120k của mình tồn tại được hết tháng 6 =(( nghe chừng bất khả thi quá :( Vậy thà mình đi còn hơn, vừa ko mất tiền nhắn, vừa nhìn thấy cậu trực tiếp luôn :x Nhưng mà lại sợ ng lớn dèm pha...:( Thôi, vậy chả đi nữa đâu :-< Rắc rối quá :-< Ở nhà làm chuyên đề Điện vậy, 9/3 nộp rồi :( Vừa làm vừa bật Dreaming of you lên nghe vậy :"> Chúc cậu đi chơi vui vẻ :)

Nhớ nhớ nhớ nhớ vl:(:)(:)(( Tao nhớ mày vl í Xôi ạ:(:)(:)(( Làm thế nào bi h:(:)(:)((

Lâu lắm rồi mới lại đau nhiều như thế:-<. Khóc nhiều như thế:-<. Ts cuộc sống rối ren lắm í. Ko biết xử sự thế nào cho đúng nữa. Vs bạn thân, vs bạn k thân, và vs những ng k quen biết ~x(. Giờ nghĩ đến việc đi học là tim lại nặng trĩu.

Tao lười, tao k chép bài, tao bùng học, tao ngủ gật hay nghe nhạc hay đọc truyện 20+ trong giờ mà điểm tao cứ cao ngời ngời thì đã sao? Tao được cái học bổng mà tao chưa bao h thèm khát ngó ngàng thì đã sao? Tại sao, cái sự nhỏ nhen ích kỉ của *you*, lại len lỏi đến tận giấc mơ của tao thế? Tại sao?

thấy cái topic hội những ng nhớ Ams dạo này có vẻ xôm...
ko biết sau này khi ra trg mình có nhớ cái trg này ko nhể 8-|
sao lạikì cục thế này nhể 8-|
chắc ở đây lắm kỉ niệm buồn quá 8-|

Thèm ngủ, chơi, lên lớp...
sướng rồi :x

Thôi có lẽ tao sẽ ko giữ mày nữa : ( tao sẽ ko dẫm đạp mày là chạy trốn hay đốn hèn nữa... như thế có khi cũng tốt cho mày : D lúc đấy chắc tại tao chỉ nghĩ cho tao năm sau ko có ai chơi cùng nên muốn mày ở lại bằng được... nhưng tao cũng ko nghĩ là mày thực sự muốn đi : D tuỳ mày thôi, cứ làm điều mày muốn và dũng cảm lên : x

Mất đi 1 người bạn... lòng đau 1 chút...
Đặt chân lên cân, thấy lòng trống rỗng...

Nghĩ về bà, tôi thấy thương quá...

Bà đừng như vậy nữa, đau lòng những người thương yêu bà lắm. Cho dù tôi có làm j`, thì cũng là quyết định của tôi, khi mà tôi thấy ko sao, thì tại sao bà phải suy nghĩ cảm nhận thay rồi giận tôi thay? Tôi giận bà ở chỗ ấy.. Tôi chưa thấy buồn, chưa thấy hối hận thì thôi, tại sao bà lại giận cả sang tôi.. Tôi chín chắn ư? Nếu như rằng vì những lời bà nói, tôi không dám làm, thì tôi mới là bé kẹo, còn khi tôi có thể tự đưa ra quyết định, không hối hận, không quay đầu, thì bà lại bảo rằng tôi nông nổi.. Đây là cuộc đời tôi, nếu tôi không tự quyết sẽ ai quyết cho tôi? Xin bà đừng dồn ép những người bà thương yêu vào chân tường nữa.. Đừng shock vì những thứ bà không thể phán đoán hay đặt quyết định..
Tôi là chính tôi, vẫn như trước đây thôi.. nếu bà không thể nhận ra, tôi cũng chẳng thể jup bà nhận ra đc đâu..
Nếu còn cần tôi, thì xin đừng làm tổn thương tôi..

I saw you standin' there in the VIP on Friday
We conversate up in my fantasies, like everyday
But I'm a dud whenever you approach
Like yesterday when you just came to say hello

I forgot my name, I forgot my telephone number
If you wanna see me, you don't even know it..

1 ngày mưa ...
tự nhiên nhớ ra bạn ...
uhm...

1 chút kịch tính cho kết thúc có hậu =) mình nên nghĩ như thế nào đây =)

Ps: mình bị phất phơ ấm ớ r !!

Chỉnh sửa lần cuối:
@Shit: Tao cũng nhớ mày lắm lắm ý Shit ạ :(( Nhớ thứ 6 ngày 13 kinh khủng luôn ý :(( :(( :(( Ngày nào cũng ôm gối nhớ mày đây :((

Cảm giác như sắp điên.
Lâu rồi mới thấy mẹ to tiếng thế. Sợ...
Thế là đã bùng học 2 ngày... Tâm trạng vẫn chẳng khá lên tẹo nào... Hôm nay phải vác mặt đi học thôi. Cố lên cố lên cố lên nào...
Hôm nay anh lên đường đấy nhỉ : ) Thượng lộ bình an anh nhé : x
I miss u : )

1. Chà chà, lồng lên như một con dở người ý em ạ ;)).
2. Mai xa thành phố được tí rồi :x
3. =.=

...nhanh quá....Vừa vào đọc year-book 69 ngày nhớ.Thấy giật mình, vì thời gian! thời gian! thời gian..!....

...Cũng đã cuối 12 rồi...cũng đã lớn rồi, cũng đã là già nhất của trường Ams rồi à ?Cũng đã vênh vao tự đắc và bắt nạt hội lớp 10 và 11 rồi sao? Nhanh nhỉ....?...

...Cũng đã cuối 12 rồi à...nhớ những ngày đầu tiên, trường Pháp, và học kì 1 lớp 11.Rồi biết bao lo lắng, học sinh giỏi, rồi thi cử, rồi những lần kiểm tra Toán điểm không ưng ý...Bố mẹ lo lắng, buồn phiền...Tại mình, mà kết quả như thế...

Vậy mà, rồi, cũng 12.

Tự nhiên, nhìn thấy mục " du học sinh", quay 10s vẫy tay chào...Thấy nhớ thế, nhớ da diết, nhớ lắm- như cái cảm giác mình vẫn có trong suốt gần 1 năm nay, mà không một nỗi nhớ nào có thể đặt tên.Chỉ thây thắt lòng lại.Như khựng lại.

Vầy mà, cũng du học rồi.

Xa chưa nhỉ, cái ngày xưa ấy ?

"Còn tri kỷ nó lại là chuyện khác,
Cố sao, để cùng chia sẻ một sở thích, cùng thích nghe một bản nhạc. Lâu lâu rủ nhau đi uống trà, cafe, rượu là thành tri kỷ rồi ....."

- tự nhiên đọc bâng quơ , và thấy, nếu giá như ai cũng hiểu được điều này, hiểu ngay từ đầu, hiểu thấu đáo, hiểu trọn vẹn được hai chữ " tri kỉ " - nghĩa là , là bạn, và không bao giờ có thể yêu.

Thì có lẽ, không nhiều đau khổ đến vậy.

Tri kỉ :).

Chỉnh sửa lần cuối:
Je veux te dire que tu es seule personne me fait tomber en amour.Mais j'ai fait tous mes efforts pour démontrer cette vérité, tu sembles impossible de comprendre de tout ca. Je suis presque exténué....Mais, je ne sais pas pourquoi j'attends ici encore....comme je t'ai dit, je vais lutter contre tous pour te posséder. Tu me manques trop.Je peux lutter contre ta mère, ta père, et tous mes voisins, pourquoi je peux te perdre mtn??Non, je ne quitte pas...

Back
Bên trên