Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

uầy, mình vừa phát hiện ra là khi mà bị giảm cân thì những thứ mình mún nó bé đi nó sẽ không bé đi đâu=)) nó cứ như thế đấy làm j` nhau nào, còn kích cỡ những thứ khác lại giảm đi đáng kể=)) chết thật thôi =;

mà á rõ ràng tay thế nào chả đẹp nhờ, tay gầy có kỉu đẹp của gầy, tay béo có kiểu đẹp của béo chứ bộ cứ phải tranh chả luận :-< tay mình làm j` đến nỗi phù thuỷ lắm đâu :-< đẹp mà :"> =))

tình hình là càng ngày mình càng thích thú với kiểu ăn mặc quái gở =)) chỉ là cái áo đen với cái khoác trắng thôi mà chị bán bánh mỳ với cả ghi vé xe chào mình bằng chị =)) kêu tưởng mình học văn bằng 2 =)) úi giời ạ =; trong khi tuần trc' mình tung tay quả áo hồng thì chị ý hỏi em ăn loại nào ;;) =))
-------------
I'm a little tired. Where R we now? everyday... every 2 days... every three days... every week. Now, It's been almost 2 weeks. What am I supposed to do? It's up to U, U know that...

Trúc ơi, em cứ nói đến tay chân là động chạm đến chị lắm đấy nhé [-( chị còn ngời ngời như này :> mà em cứ kêu tay em béo là sao =))
_ _ _

Stupid girl đúng là stupid girl . Mình rất là thất vọng về bản thân ấy. Ai đời bị 1 thằng áp sát ăn nói lảm nhảm mà tất cả những j mình có thể nói là : " sorry, I don't speak Dutch " bao h ko 8-} để nó lại bắn Eng ra =; dũng khí fụ nữ thế kỉ 21 rơi đâu hết rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
The sea of troubles
The slings and arrows
The thousand natural shocks...
To be or not to be????????

Never say goodbye if you still want to try
Never give up if you still feel you can go on
Never say you don’t love a person anymore if you can’t let go

Tomorrow is another day:x

Lần đầu đi chơi đến 12h như thế này :D Thi thú phết :x Cám ơn các em housemates nhìu nhé :x Tâm trạng khá lên nhiều rồi :D Cái nhà HCL của mình đáng yêu thật đấy :)) :x

Coi như hum nay ăn party mừng ngày anh lên đường : ) Shang lu ping an anh nhé : x Muốn chúc anh nhiều lắm nhưng mà.....

Chỉnh sửa lần cuối:
mệt quá.

mình k muốn làm mấy cái trò này tẹo nào:(

ai làm giúp đi

tự nhiên thấy tủi thân
tự nhiên thấy rầu rầu
---
trời hqua âm u
ng du bảo ng` buồn cảnh có vui đâu bh, chỉ có đúng trở lên:D

---
cố lên
---

mấy hnay cầm hơn 1t đến trường mà chả lo j cả. Kiểu này thì mình sớm mất tiền thôi:))

nhìn cái ava giật mình đấy :-s
mãi nhìn lên mới thấy k phải :-s
phải chăng mình bị tự kỉ bởi cái tên đấy người đấy :|

ây za`. lại 1 hôm đau đầu nữa. dạo này làm sao thế nhờ :-< #-o
xì trét ah :-?? idk...
ây dà các bạn...ts lại cứ phải che giấy tc của mình thế nhờ... cả thế giới biết rồi... có j mà cứ phải giấu như mèo giấu ứt thế... ts làm mình lại ngứa mắt rồi... chán các bạn lắm [-x

thấy trôngs trải quá:(
làm bài thi ko tốt sao ảnh hưởng đến tâm lí của mình tn nhỉ:(

............
:-<

dm, khoe :)|
mai mốt có điểm thì tha hồ mà đi khoe nhá :)|
sĩ diện :)|
cứ làm như là cái j to lắm ế :)| nói mà đeo' tin :|

Vắng cô thì chợ vẫn đông
Cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui :))

The World is just awsome B-)

:)) chúc mừng sinh nhật bạn Mai :x

uầy :)) đến bh thì mình tự hỏi k biết bao nhiêu lần =)
"đang là j vậy?!'

hơi đau tim một tí :"> một tí thôi.

생일축하해! <:p
Nhan dip sinh nhat em, thong bao voi em la anh Lee Min Ho vua duoc giai Best new actor @ 45th Baeksang Arts Award va Kim Hyun Joong cung dc Male TV popularity ;)) Vua xem tren youtube xong B-)

ma sao minh ko go duoc tieng Viet o HAO the nay :|

Trúc ơi, em cứ nói đến tay chân là động chạm đến chị lắm đấy nhé [-( chị còn ngời ngời như này :> mà em cứ kêu tay em béo là sao =))
_ _ _

Stupid girl đúng là stupid girl . Mình rất là thất vọng về bản thân ấy. Ai đời bị 1 thằng áp sát ăn nói lảm nhảm mà tất cả những j mình có thể nói là : " sorry, I don't speak Dutch " bao h ko 8-} để nó lại bắn Eng ra =; dũng khí fụ nữ thế kỉ 21 rơi đâu hết rồi :((

ặc em bị bạn kêu là tay quá xương với chả tay phù thuỷ mà =)) nên " béo" em mới phải cho vô ngoặc :">

bh chị em mình đều hèn rồi :"> tất là yếu điểm ng` ta hay lợi dụng chị ạ =))

-------------

có bạn bẩu mình là "thk được tớ nắm tay thì nói rõ ra chứ việc j` mà để ava câu kéo " =)) úi giời ạ=)) chết thật mình ali mơi mơi thế cơ à :">

-------------

tình hình là vì tinh thần không được thoải mái sảng khoái nên mình đã thiết lập lại chế độ ăn uống =)) đúng là con gái lúc tức thì ăn khoẻ =; :">

-------------

nhận ra là cái NK của mình ý mà, chả có j` lqan đến nhau cả =)) đầu óc cứ lộn xà lộn xộn =;

생일축하해! <:p
Nhan dip sinh nhat em, thong bao voi em la anh Lee Min Ho vua duoc giai Best new actor @ 45th Baeksang Arts Award va Kim Hyun Joong cung dc Male TV popularity ;)) Vua xem tren youtube xong B-)

ma sao minh ko go duoc tieng Viet o HAO the nay :|
hí :x :*
sao lại ko thấy bất ngờ thế này :"> tuy vậy em vẫn sướng lắmmmmm í :x

-----------------

cuối năm nay SS sang VN :(( hi vọng sang từ t8 m` còn đi được :((
nếu vuột mất cơ hội này m` sẽ phải làm sao??
heo ơi là heo :((

----------

:)) chúc mừng sinh nhật bạn Mai :x
heh thanks =D

Back
Bên trên