Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

erh...

I didn't mean to...

...

hmmm perhaps I did...

...

sorry. I was so short-minded.

a life-long mistake...

444 55566688833 99966688.
3336667773388833777.

is there any point in living this life after all????

Chỉnh sửa lần cuối:
:) r sẽ quen thôi :)
dù j " em nghĩ chẳng j thay đổi cả " , em nghĩ e ạ :)

nói chuyện w mày =) luôn thấy thoải mái như thế =)
nhẹ nhàng lắm =)
thật đấy =)
nA.

> Tân: cố lên nhé mày :x mày biết tao thương mày vì sao mà :x cuộc sống vất vưởng và sức khỏe nát bét đáng lo ngại của mày :|

Mình sẽ chỉ onl vào t7 cn thôi :-<
thật đấy :-<

rạng sáng nay thật kì diệu :">

ôi bà bật băng nghe tụng kinh từ sáng đến giờ, mà bật to hơn cả loa phường, ngày nào cũng thế này chả mấy chốc mà mình thành chính quả, giác ngộ Phật pháp mất :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối hôm nay check mail, mẹ gửi ảnh hồi bé qua để cho vao lễ tốt nghiệp =))
nhìn bệnh *** chịu được =))

hnay lại lên cơn chán đời rồi :(( :(( ts chúng nó :(( :((
t ghét chúng m lắm bọn m ạ :(( :(( làm sao đây??
chúng mày cút đi, cút hết đi :(( ghét thật í =((

hn làm đc nhiều việc phết :)) năng suất hơn hwa ngồi lì trong phòng coi phim :">

Bulf ơi em có em gái ko ;;)

Ối bệnh vờ sờ cờ nờ l-) :eek:
Để e về bảo mẹ e sx thêm đứa nữa thì may ra
___

Vừa làm xong discussion, chả biết được mấy điểm:((
2h sáng rồi, mà 6 h đã phải dậy >"<
còn 1 đống bài nữa, lam thế nào bi giờ =))

Cái tội cả chiều nằm đắp chăn nghe a Whole New World, You 'll be in my heart với cả xem lại Aladins vói Tazan =))
Mình bệnh quá :|

Chỉnh sửa lần cuối:
tự nhiên lại thấy kiểu như day dứt vì hôm qua bỏ về :)) ... nhưng mà tớ nghĩ tớ không nên có mặt thì tốt hơn, thế thì sẽ làm cậu mât tự nhiên :)) có thể làm cho cái " họp " của cậu mất vui :| ...

8-| , ừ ừ ... 28 tuổi ấy mới về nước, chắc là lấy chồng rồi :( :)) ...

.... 10 năm nữa ?

----------

Cái tội cả chiều nằm đắp chăn nghe a Whole New World, You 'll be in my heart với cả xem lại Aladins vói Tazan =))
Mình bệnh quá :|

bệnh gì mà bệnh, tao còn chùm chăn ngồi ghế xem nàng tiên cá với nghe under the sea cơ =))

Biết làm tnao đây, biết làm tnao đây =((
Cố mà giữ lấy ego của mình đi chứ, có tí self-esteem đi.
Thôi nhé, quên chuyện đấy đi, chẳng là gì đâu...

2 ngày nhiều kỉ niệm: x
ăn uống, chơi bời, chém gió, tự sướng, tâm sự ... đủ cả. Thấy những người bạn của mình thật là vô đối và cũng thật là sâu sắc. Thấy mình thật là trẻ con và hời hợt.
Yêu, cám ơn và xin lỗi tất cả. Eck, Phệ, a Rùa, a Tùng, c VHuong, a Bi...
và anh với chữ yêu khác : x

Đầu năm mình tự thấy mình đen đủi:-< Không biết đen có lây sang TV vào đêm nay ko:-B 8-|

Mai đi học. Vừa thấy thích vì thoát đc kiếp osin lầm than trong xó bếp, vừa thấy buồn tủi vì phải quay lại giảng đường học lý thuyết giáo dục quốc phòng:-<

M đã học GDQP rồi ah, lại còn đc học ở HN. 1 tháng nữa thôi, 1 tháng nữa thôi m sẽ thấy con bạn 9x của m lăn lộn vùng núi rừng hiểm trở, ăn chung bát ngủ chung gối cùng với những trai thanh gái lịch 9x từ mọi miền tổ quốc 8-} T quyết định rồi, sẽ cố gắng học tập để bảo vệ Tổ quốc, sẽ k đánh nhau tranh giành để mà lọt vào top 30% các bạn đc về quê ăn cuối tuần, sẽ gấp đầy sao cho cái bể cá của cô t :(( chỉ mong cuối tuần có ng vượt 30km đường Láng đến tiếp viện cơm áo cho t thôi =((

@pzin: m đừng thế chứ, t ổn mà :D I'm a kind of high-adaptive :>
_ _ _

Có những thứ tủn mủn mà có lẽ nếu không live alone thì không thể nào biết là có ngày mình phải cope with it. Mình học đc từ bố cách nối dây điện, cách kiểm tra cầu dao / cầu chì, cách lắp bóng đèn dài... nhưng mình chưa bao giờ để ý đến việc cái đèn tròn bình thường nó cũng có nhiều size nhiều đặc điểm như thế... Người ta bảo cháy nhà mới ra mặt chuột 8-> mình bị cháy bóng đèn mới biết là mình không có tí khái niệm nào về cái này =))
But now it's fine :D

tớ bị ám ảnh cái tên của cậu mất rồi...
thế có gọi là triệu chứng của bệh thần kinh ko :((

Back
Bên trên