Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

sáng đi học ở trg
chiều: 2h15: Lý
4h15: Toán
tối :7h30 :Hoá

tôi mệt cái sự học này quá......
bao h mới hết đây........

tôi mệt cái việc cứ ngồi buồn này quá....
bao h mới biến khỏi đầu mình cái thể loại con trai bỏ đi đấy đây.........

Cậu tồi và vô ý quá !
Máu tôi đang dồn hết cả lên não đây !!!!!!!!!!

I understand so clearly how it feels
When you know you shouldn't think about something
But then sometimes you forget that you're supposed to do that...

sometimes I realize it's so good to jst die, or jst live
because the taste of *not breathing ( not able to) but being fully aware that I'm still living* like this is stealing me and my life from myself.

If I should be honest and clear, I hope that I'm not dying. And that someone could help.

Chỉnh sửa lần cuối:
Khủng hoảng học hành, phá gia chi tử, đốt tiền vì học lại và dại trẻ con :-<

Thật ra... hạnh phúc dễ đến dễ bay T_T đúng ko nhỉ?
Hôm nay đã thật vui...
Còn ngày mai...
Chỉ nhớ có 1 tí...

All I'm asking you is don't write me out, just yet

For years I’ve been telling myself, the same old story
That I’m happy to live off my so called, former glories
But you’ve given me a reason, to take another chance
Now I need you...

Trúc em iêu, chị đang xem phim mà em recommend rồi :"> hình như cái độ nhạt của chị nó siêu đẳng đến mức chị có thể xem thêm cả bộ của JP nữa mà vẫn thấy hấp dẫn hay ho như thường =))
Eo ơi yêu nhở :x
Mình nhạt quá :">
Xem tiếp :">

sao lại có loại ng í chứ hả? dạy dek dạy lại cứ thích lên mặt /:) ỷ vào cái bằng thạc sỹ nước ngoài mà nhìn ng khác bằng 1/10 con mắt ah? học trò là ng chứ là chó ah mà đuổi thế /:) xin cô, giáo viên thì làm đúng trách nhiệm giáo viên ah, tôi bỏ tiền ra đi học dek phải để nghe cô chửi! có tí kiến thức hơn ng chưa chắc nhân cách đã hơn ng [-x

nói là nói thế thôi chứ buổi sau lại phải vác cái mặt nhục như chó đi học tiết của cô. vâng, ftu là thế :))

Chậm lại nhịp sống, để ta lắng nghe...
....

Giờ đã là lúc thời gian để yêu
Giờ đã là lúc sống giấc mơ đời mình..

Nhạc Đỗ Bảo nghe lúc nào cũng hay :x kể cả lúc ngập đầu vì nợ nần thế này =))

ko học hành j` để ngâm cứu 1 bộ truyện =)) mình thấy mình cũng giỏi

Trúc em iêu, chị đang xem phim mà em recommend rồi :"> hình như cái độ nhạt của chị nó siêu đẳng đến mức chị có thể xem thêm cả bộ của JP nữa mà vẫn thấy hấp dẫn hay ho như thường =))
Eo ơi yêu nhở :x
Mình nhạt quá :">
Xem tiếp :">

hí hí e cũng đang ngồi nghiên cứu nó đêy :"> hay mà nhạt j` đâu c =)) :"> cái chính là ND kute ý :"> dv đẹp giai xinh gái, cảnh quay đẹp, đồ xịn, lại toàn các bạn giai nhà giàu :"> phim ý tỉ lệ người xem đang cao nhất ở Kr đấy ;)) xem mạnh đi chứ c =))

mà có bản của Taiwan đấy =)) mỗi tội khó đỡ lắm đừng xem :-j xem của Jp thì xem đồ đạc nhà lầu xe hơi :"> xem của Kr thì ngắm các a đẹp giai các c xinh gái :"> kể ra mình đúng là có tí nhạt nhẽo :">

CHị Tân treo ava Iljimae :x:x:x:Lee Jun Ki Oppa:x:x:x
Em cũng xem rồi à :x Tình yêu cái j ... cái j truly deeply của chị bây h đấy (cái chữ đầu chị ko nhớ ra :">) hè về VN chị sẽ quảng bá rộng rãi hình ảnh của anh í :((
hí hí e cũng đang ngồi nghiên cứu nó đêy :"> hay mà nhạt j` đâu c =)) :"> cái chính là ND kute ý :"> dv đẹp giai xinh gái, cảnh quay đẹp, đồ xịn, lại toàn các bạn giai nhà giàu :"> phim ý tỉ lệ người xem đang cao nhất ở Kr đấy ;)) xem mạnh đi chứ c =))

mà có bản của Taiwan đấy =)) mỗi tội khó đỡ lắm đừng xem :-j xem của Jp thì xem đồ đạc nhà lầu xe hơi :"> xem của Kr thì ngắm các a đẹp giai các c xinh gái :"> kể ra mình đúng là có tí nhạt nhẽo :">
Đây, hôm qua sau khi xem xong Hong Gil Dong (~11 p.m) định là đi ngủ sớm, mai dậy sớm từ 7h chuẩn bị rồi còn lên trường, xong nghĩ như nào lại nhét đĩa vào xem :"> định là xem 1 tập cho biết, cuối cùng thành ra 2 tập =; tập 2 buồn cười vđ í =)) đêm hôm mà mình cứ :">
_ _ _

Hôm nay hùng dũng đưa cái form cho 1 bác administrator , đưa xong thì mình lảo đảo đi về nhà vì không thể hiểu mình sẽ sống sót qua 2 môn finance và 1 môn statistics như nào :-ss có phải mình đã quá liều lĩnh ko :-ss

Back
Bên trên