Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

5/2/2009.
Lôi Cánh Buồm Đỏ Thắm ra đọc. Xả một tí sau một ngày dài vùi đầu vào sách vở.

Mất package là chuyện bt mà =))
Mình 1 package gửi express còn nhận được cái thông báo về là mất tích =))
(uầy mà gửi express mà bị lạc là mình được đền tiền :-j )

Rỗi rãi bật TV lung tung thì thấy kênh CCTV4 đang có ca nhạc, hoành tráng phết, đại nhạc hội gì gì đó, nghe đc hơn 10 bài thì có 4 5 bài thằng e mình suốt ngày bật, nhưng mà = tiếng việt :)) =)) pro đạo nhạc vl, thề là chả có nước nào đạo siêu như nước mình :))

Muốn vào với anh quá T_T đừng có dụ em mà :((

Đã bảo e bị dại zai rồi :((

ĐÙA THÌ ĐÙA PHAI PHẢI THÔI

Vé tàu vào Đà Nẵng là bao nhiêu nhỉ =))

Bố khỉ ko hiểu hôm nay mình làm sao :)) À dạo này mình rất thik từ "bố khỉ", khỉ thật =))
Tự dưng hôm nay thấy thương cái con ng` tội nghiệp bị rơi vào lớp mình, như một ng` ko biết gì giữa một lũ trâu bò học hành tởm bựa, vậy là mình đã hứa chỉ bảo giúp đỡ ng` ta =))
Tự dưng đêm nay nhớ ra cái lời hứa từ thuở xa xưa nào đó vs con Dứa là sẽ tik bài tốt cho nó, đêm nay mình ngồi giả nó cả vốn lẫn lãi, ko hiểu đã tik bao nhiêu bài nữa, sướng chưa anh ;))
Khẳng định là mình đã hết bấn, h mình lại yêu đời lắm rồi :x
Hôm nay lại làm Fan bực :-s
Mai sẽ mua kem xin lỗi, h đi ngủ :*

@ c Tân : :(( tại c đấy :(( c bắt đền e đi :(( nghe nhời c xui e vừa down vừa xem 3 tập Iljimae liền :"> xem phim này ngay cảnh a Jun Ki bước trên cái mái nhà nhẹ như mèo và lặng như tờ làm e nhớ đến Ngoạ hổ tàng long =)) :"> thế là e chả làm ăn j` chỉ ngồi xem phim cả đêm như này đây :"> :(( e yêu a jun ki quá đi :(( :"> thanks c recommend :*

mà số c là có duyên vs Megaupload lắm nhé =)) e vừa than thở vs c là down chậm xong đêm nay down 250kb/s :"> tại c nhá, rõ ràng là tại c rồi =))

@ Vân iu :* : uh East ... dài quá t cũng ngại down cơ. Beethoven Virus hay ko =P~

uhm Bethoveen virus kiểu cốt truyện nhẹ nhàng, nói về mấy đứa chơi nhạc giao hưởng. Có lẽ tại t mới xem Money Warfare xog, Hihi nhưng a diễn viên chính cute lắm. M xem Hwang Jin Yi chưa ;;) a ý đóng vai ng` iu đầu tiên của con bé đấy đấy. Bi h trôg ng nhớn hơn hẳn :-s Suýt thì ko nhận ra :))
Iljimae quá chuẩn lun đi :)) T xem Iljimae trog 3 ngày thì phải =)) ts bỏ cả bài vở để coi :-ss Mà hình như đợt đấy t thi hay sao ý
Xem xog Iljimae còn làm quả Time between dog and wolf cũng a Jun Ki đóng :)) xem liền một lèo ko ngủ tí nào hết trọn bộ ( 16 tiếng thì phải) xong lăn quay ra ngủ :-ss tí nữa thì lỡ mất buổi thi

Ốm ốm ốm :(( lại uống thuốc rồi =)) nhảm nhí quá đi :-< bài tập chất đống mà chỉ mún đi ngủ thôi :((

Hí hí hôm nay có vé máy bay về nhà rồi @__@
Ko phải lo cái cảnh ko có vé, visa hết hạn rồi bị tống lên 1 cái tàu với cái còng tay, đá đít về nhà@@

hôm nay trên đường về gặp ''đống shit'' chướng mắt ghê cơ:|

hôm qua là 1 ngày kỉ niệm nho nhỏ:))
nhưng chắc chả ai nhớ:))

câu đầu tiên sao 3 ngày k nói j = )
uh thì cứ thế đi = )
mình k nhiều time = )

xong hết bài tập, quiz củng cho ... tuần này rồi =))
Nhưng nhìn vào lịch mới nhớ ra thứ 7 thi =))
mà giờ vẫn chưa thèm học gì mới ghê =))
Ôi chết tôi, sống phởn phơ =))
Sáng nào cũng đánh răng trong WC của trường=)), giấc ngủ ngon nhất là giấc ngủ trong xe oto trên đường tới trường, phút thư giãn nhất trong ngày là lúc ngồi trong WC ( ở nhà ) tranh thủ chat chit =))

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ạ :-< Mệt quá đi mà vẫn còn 10 trang tập viết, lại còn viết bài tự giới thiệu 8-} chưa kể còn mấy chục trang sách phải đọc :-< K hiểu mai có dậy nổi để đi học ko :(

mà số c là có duyên vs Megaupload lắm nhé =)) e vừa than thở vs c là down chậm xong đêm nay down 250kb/s :"> tại c nhá, rõ ràng là tại c rồi =))
Chị sắp đạt mốc download Một ngàn Gb từ Mega rồi :"> em cứ recommend phim đi, chị down cho nó đạt mốc =))

Iljimae quá chuẩn lun đi :)) T xem Iljimae trog 3 ngày thì phải =)) ts bỏ cả bài vở để coi :-ss Mà hình như đợt đấy t thi hay sao ý
Xem xog Iljimae còn làm quả Time between dog and wolf cũng a Jun Ki đóng :)) xem liền một lèo ko ngủ tí nào hết trọn bộ ( 16 tiếng thì phải) xong lăn quay ra ngủ :-ss tí nữa thì lỡ mất buổi thi ((
cái dòng bold giống hệt chị :"> chính xác là 2 ngày vài tiếng :"> chị xem đúng đợt tết âm í
Iljimae, thought that I lost 1 liter of tear for this drama, it's worthy to watch, really :x

1 tiếng nữa là oral :-s:-s thế mà còn ngồi xem clip trên youtube nãy h :)):)) h mới hiểu được chân lý càng gần lúc exam càng ko muốn học hành j :|

tối nay show, mai prom :)) cái tuần này vui nhờ :))

sẽ vui hơn nếu anh cắt ngay quả đầu nhím đi :))=))=))

đọc topic Quẩy thi Nhật ki hay ghê cơ:x:))

vừa chơi vs trẻ con xong:x thích thế:x
tự nhiên bao nhiêu xì trét hết sạch ah nha:x
ước j đc làm trẻ con mãi nhể 8-|
bao h mình mới có con nhể :"> 8->

Tối thứ 6 mà cũng chả khác gì ngày thường.
Sống cho riêng mình thôi :))

hôm qua mình cũng ngửi thấy 1 bãi shit trong phòng vệ sinh trường
trong buồng cầu, nhưng không trong bồn cầu

:|

Back
Bên trên