Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

tôi làm cô đau r :((=((
hôm nay cô làm đẹp không phải để tôi ngắm , " em chỉ được xinh trước mỗi mặt anh hửm " =)) =))
vâng thưa cô thị nở :))

quá nhiều việc phải làm
lại giống mình của 1 năm trước, lao vào học và làm việc
chào và chúc ngủ ngon 1 ai đấy và sau đấy phát hiện ra là mình chưa xong việc, thế là lại invi và tiếp tục công việc.

hôm qua, yêu đời đến lạ, lại như Hải Anh của 2 năm trước
hôm qua, mình đã biết viết bút bi.

hôm nay, chat với Be để rồi nhận ra rằng quá khứ là không thể chối bỏ, nhận ra là mình muốn quên rất nhiều thứ.

hôm qua, nhận ra là một ngày thoải mái đơn giản chỉ là được ăn trưa ở nhà, đi học hiểu bài làm được bài, kiểm tra văn quay được bài, đến trường và ngồi học không phải nhìn ra sân hay ra hành lang để tìm hình bóng của bất cứ ai đấy!

mình sẽ làm được điều mình muốn :)

chờ đợi mòn mỏi.
( ko phải là đợi kết quả ED:)) Chưa có kết quả mà đã có ng bảo mình bị rejected rồi còn đâu:)). Thiếu mỗi nước add nick mình để an ủi:)) )
sao cũng được.

người ta có thể chết vì chờ đợi đấy biết ko?

---------------------------
let's not fight
I'm tired
can we just sleep tonight?

Chỉnh sửa lần cuối:
CMSN a Machia ;))

-------------

Tsukasa e y a :((

Cơ mà thực ra là e y a Kimbum hơn tí :">

Bên cạnh đó là e còn iu a Lee JK rất nhìu :">

Trong trái tim bé bỏng của e còn đủ chứa cả vài anh nữa :"> thế mới biết tim mình rộng lớn bao la =))

--------------

C Tân xinh c bắt đền e :(( e toàn xem phim nhí nhảnh vui tươi :(( c rec e xem Iljimae làm e tốn nc' mắt quá :(( hu hu hu thương quá đi :(( xem lúc nào cũng nơm nớp lo sợ sẽ có chn ko lành xảy ra :(( bọn Kr rất tài tình trong việc buôn nước mắt nhá :((

mà nhắc mới nhớ =(( đoạn đầu của giày thuỷ tinh và đoạn cuối của nấc thang lên thiên đg` cũng làm mình :(( hic :(( bts lần nào cũng làm ng` ta xúc động được :eek: như ma ám ý :-w thật đáng ghét :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Virgin Snow: cảnh đầu tiên anh í mở tròn xoe mắt, chị cũng mở tròn xoe mắt nhìn :eek: so hard to breathe :(( sao trên đời lại có ng dễ thương đến mức ấy :((
Chị quên ko dặn em 3 kinh nghiệm của chị rút ra khi xem Iljimae ;))
1. Make sure that there's no make up on your face
2. Make sure there is a box of tissue next to you
3. Make sure there are no nice clothes or you'll ruin them =))
_ _ _

Mình là cái thể loại j ko biết :-< để móng tay xong rồi tay nọ bám vào tay kia, thế là lại chảy máu =;
H thì mình đã hiểu tại sao các phim có các anh đẹp zai lại hot như thế :"> những thú vui giản dị chân thành =))

Ava bạn Trúc yêu chế:*

Sao cuối tuần lắm thứ đổ lên đầu thế nhờ 8-}.

Farewell, lại thế rồi:(:)(:)((

tự nhiên lại ước đi ra đường có cái xe ô tô nào đâm chết xừ mình đi cho rồi : ))

sao trời lại quá đáng thế chứ, cứ bắt tôi phải nhìn thấy ... từng đấy tháng chưa đủ hay sao mà cứ để tôi nhìn rồi lại suy nghĩ thế...
2 ngày liền rồi ah nha: |

cái quái j đang diễn ra trong đầu tôi thế này nhể, mình thành cái thể loại bấn zai vl ra rồi: ))
bt bù đầu, mà lúc nào cũng thix để avai: )), chờ 1 cái nik sáng, rồi sướng, rồi nhìn và chả làm j cả: ))
cái nik ý mà ko sáng thì lại dùng Buddy Spy, nếu thấy onl thì lại sướng, lại nhìn và chả làm j cả nốt: ))
ng ta chả thèm để ý j đến mình đâu, ng ta thix ng khác rồi mà: ))
chắc lần này lại là cái tc kiểu bóng mây qua thềm như mấy lần trc thôi, hy vọng nhanh hết bấn kiểu này đi: -j

hôm nay học Lý buồn nha, sao thầy lại dội gáo nước lạnh vào mặt con như thế
lỗi có phải tại con đâu,
về đầu óc thì con chả = ai nhưng mà ý thức thì con tự thấy con hơn khối đứa...
vậy mà sao thầy lại nói con thế.......

C Tân : ;)) Đoạn nào nhỉ, đoạn a ý nhìn thấy cảnh đẹp ngay đầu tiên, hay là đoạn nhìn thấy con bé ng Nhật trong chùa ạ :x

Trúc : :| Xem boys b4 flowers hay ko kưng ;)) T nhìn diễn viên thấy ko có sức hút với t lắm nên t ko xem :">

muốn đc làm ng bình yên = )
nhưng sao khó vậy =(
ng nào cũng có nối khổ riêng =(
biết =(

.
.
nhưng phải chăng..
.
.
.

nó quá sức chịu đựng =(

@ Vân : hay mà m :x yêu lắm ý :(( sao lại ko có sức hút chứ [-( nhìn lại ava t đi b-) :"> thấy c Tân chưa =)) uầy t kể chn xấu của c ý cho m nghe nhé =)) c ý bảo t là cứ rec phim giai xấu cũng được miễn là gái xinh cho c ý xem :> rồi t rec BOF gái chính thì bt nhg giai thì lại xinh =)) bh thì c ý bắt đền t vì cảm giác chờ đợi mỏi mòn từng tập rỏ giọt ra kia kìa =)) mê quá đi ý chứ :x phim kute lắm ý :(( hay lắm :(( hu hu hu

@ c Tân : ;)) phim ngắn vẫn có phim hay mà c nhờ ;;) :x xem tiếp baby and I đi :D phim này ND cũng " phức tạp " ở mức độ Virgin snow thôi =)) nhg nhí nhảnh dễ thg và đỡ tốn nc' mắt :D :x

ủ uây :( bh nó mới ra tập tiếp theo BOF :(( chờ đợi mỏi mòn :(( ôi hận quá lũ bạn, phải chờ nó ra hết rồi hẵng rec chứ :((

mình đang chẳng còn biết nên cảm thấy thế nào nữa =)
living a perfect life is so not easy =)

về sau đẻ được thằng con nhất định phải bắt nó học sửa xe với chữa máy tính để có thể giúp đỡ các em gái :-s

hnay có bạn đỏ mặt nhìn yêu thế :x
:))
mình k bị cuồg :-j=))=))

Anh sang đó học tốt nhé :) :x
Chúc anh mọi điều tốt lành
Mà về nhớ dắt thêm người nhé ;)) 1 là ok rồi mà 2 thì càng tốt ;))
có gì em nhờ mua hàng xách tay :">

Back
Bên trên