Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Trúc em iêu, cái acc ấy đã ra đi rồi :(( Hôm nay chị mới đọc profile của bạn Bum :"> trc 18 tuổi đã có 6 bạn gái =)) chị ko lấy j làm bất ngờ :">
Em Vân đừng xem BOF bây h :-ss để bao h nó chiếu xong hãy xem :"> xem bây h là mất ăn mất ngủ tâm trạng bồn chồn đấy :">
_ _ _

Hôm nay mình đã lao động từ 9h sáng đến 4h chiều, đủ các việc từ trí não đến tay chân, lúc về nhờ ơn bạn Triệt lại được gặp lại anh Sukkie :x người dù nóng bao nhiêu cũng mát mẻ như thường :"> mình đang lớn :"> =))
_ _ _

Hóa ra... nó đc gọi là... thung lũng tình yêu :eek: Cái Luxembourg nó bé như cái kẹo như thế thì chỉ có một chỗ ấy chứ đâu nữa :|
So... it means... I've been there... with him :eek: Impossible impossible impossible ~x( ~x( ~x( how stupid I am ~x(

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) h` này còn lớn =))

:(( đấy e khổ quá :(( acc dùng bao lâu sao lại đi :(( down liền 9 tập ko sao :(( cứ phăng phăng, xem chưa xong 1 tập đã có sẵn 3 tập :(( down đến tập 10 thì toi chứ :-w để e hỏi lại sao lại đổi nik+ pass :-< c chờ tin e :"> để e hỏi=)) cũng may dạo này down mediafire cũng ngon :x chứ ko thì :-w

hic dạo này e cũng bận bù đầu :(( có mỗi 2 cái dramas thôi mà xem mãi ko xong :-<
mà chị bảo bạn Bum nào thế ạ :-? Kim Bum á :-j e vẫn thấy a Ki BUm đẹp zai hơn :">

rất hối hận vì đã uống thuốc :(( bi h ko mở nổi mắt ra nữa :((

Mình đã có 1 thói quen xấu : sáng ra ngủ dậy cứ nằm ì trên giường mở to mắt chờ tiếng chuông điện thoại gọi dậy của bạn ấy . ôi thật là , có ngày mày chết QA ạ :">

Hôm qua đi nói chuyện để xin việc part-time! :)
Thế là xooong! H em đã là con ng` bận rộn! 8-} Nhưng phải cố gắng để đừng ham n` việc quá rồi chẳng cái nào ra hồn! :-j Cố lên!
(Cám ơn Chuối nhé! ;) :* )

hic hic:((
tôi đang nghĩ j thế này:((
vô vọng mà:((
độ hoang tưởng lên cao quá rồi:((
chả ai thèm để ý đâu mà:((

tôi phát ngán lên rồi nhá :)|
thật là khó đỡ :)|
ích kỉ ko tả đc
sĩ ko tả đc :)|
tôi là tôi cóc cần đâu :)|
ko chịu đc thì thôi, cố làm j cho nó mệt :)|

thế đâu mới là chỗ của mình nhỉ 8-|
chả biết phỉa đi đâu cho yên thân bây h 8-|

bonus: theo quan điểm của mình thì thg con trai nhục nhất khi bị chửi là đồ hèn
và ai đó thì thật là = ))
dù sao vẫn chỉ là quan điểm của mình: -j

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi mình thật ghê gớm =))
chưa đầy 2 ngày mà đọc hết đúng 1 bộ inu >"<

Chả thèm học hành gì thế này =))

Ôi
mình cao lên
:x:x:x
mong tối nay không bị thấp đi

----------

ôi
mình cao lên cả 1 inch
:x:x
mong tối nay không bị thấp đi

làm j có thứ tình cảm nào gọi là ngốc nghếch :)) Nếu có chăng chỉ là người mang tình cảm đó hoặc là đối tượng của tình cảm đó là ngốc nghêch mà thôi :-j có thể là cả 2 cùng ngốc nữa :>

Dùng sơn xịt đừng bao giờ dùng màu trắng :|
Vẫn chưa hết phê vì cầm mic lại =)) nên đã làm một việc khá bựa là sơn lại giá sách :))

Cứ lũ lượt vào HCM lập nghiệp thế này à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên