Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

@ Hằng: :-B Uh khổ thân mày:-<. Tao đi học quân sự thế này tao cũng phải nghỉ làm nghỉ chơi. Dưng mà Xôi lại về:-<. Tao muốn đổi mấy ngày trọn vẹn đi chơi vs Xôi = 1 tháng đi Xuân Hòa Vĩnh Phúc j đấy lắm, tao nói thật đấy:-< Mày k đc về cuối tuần thì tao sẽ cố đi thăm mày;)) Sẽ bùng Solart đi thăm nhá 8->.

Ghét đến trường lắm rồi:(

hiz, sáng ngủ dậy muộn,đến lớp bắt đầu giở sách ra học:">

Mỗi nàng con gái sinh ra trên đời đều để làm công chúa đấy :x

xui thì xui cả làng mà bạn Hưng ;))
mà tớ thấy cái tờ tướng số vận mạng j đó mấy đứa lớp tớ mua bảo năm nay may lắm 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
romeo take me somewhere we'll be alone
I'll be waiting and all theres left to do is run
You'll be the prince and I'll be the princess
It's a love story baby
Just say YES
------------------------
I really miss you
miss you badly

We shouldnt have talked to each other
You shouldnt have treated me kindly and then kicked me that way

It does HURT

I shouldnt have

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng xem rồi à :x Tình yêu cái j ... cái j truly deeply của chị bây h đấy (cái chữ đầu chị ko nhớ ra :">) hè về VN chị sẽ quảng bá rộng rãi hình ảnh của anh í :((

truly madly deeply :-<

Với cái chế độ giờ giấc ăn uống ngủ như này thì thế nào cũng ốm 8-|

Em cũng xem rồi à :x Tình yêu cái j ... cái j truly deeply của chị bây h đấy (cái chữ đầu chị ko nhớ ra :">) hè về VN chị sẽ quảng bá rộng rãi hình ảnh của anh í :((

Đây, hôm qua sau khi xem xong Hong Gil Dong (~11 p.m) định là đi ngủ sớm, mai dậy sớm từ 7h chuẩn bị rồi còn lên trường, xong nghĩ như nào lại nhét đĩa vào xem :"> định là xem 1 tập cho biết, cuối cùng thành ra 2 tập =; tập 2 buồn cười vđ í =)) đêm hôm mà mình cứ :">
_ _ _

Hôm nay hùng dũng đưa cái form cho 1 bác administrator , đưa xong thì mình lảo đảo đi về nhà vì không thể hiểu mình sẽ sống sót qua 2 môn finance và 1 môn statistics như nào :-ss có phải mình đã quá liều lĩnh ko :-ss

eo c ko bảo ngay từ đầu là có a Lee Jun Ki xinh giai kute thì có phải e down rồi ko :"> thôi h` e nghiên cứu bộ khác đã :"> phim có a Junki chờ hè c về e cop rồi e xem :"> xem my girl có a Junki chưa c :"> e thề là c sẽ iu a ý thật lòng mất =)) mà xem phim xong e bị ghen tị ý :"> sao nét a ý lại có thể xinh đến thế =))

mà c ơi cái phim east of eden cũng nổi lắm nè :-?

http://www.iuphimhan.com/sarang/index.php?showtopic=11674

nhìn dàn dv east of eden có 2 c mình thích :x Le Dae Hee với c j` đóng cô dậu 17t cùng a Lee Dong Gun mà mình quên tên rồi :-? , nhg mà 40 tập rồi ko bít mình có đủ kiên nhẫn down và xem hết ko :-< ngại quá, net dạo này lờ đà lờ đờ :-< down hơn chục tập cũng mệt :))

những phim ngày xưa kia mình thích như my girl, coffee prince bh bị thay thế bởi bn là phim =(( nào là boys over flowers này, rồi thì Iljimae có a Lee Jun Ki này, còn east of Eden nữa, dù chưa xem nhg tâm lý mình đã thk thế này rồi thì có ko hay cx có sao :">

Giam mình 4 tiếng tự sướng cuối cùng cũng xong Chapter 2 :x
Mình giỏi phết, ở nhà quay cóp giỏi có khác, trình độ skim rất nhanh :"> mặc dù lười ko đọc 1 chữ nào làm quiz vẫn được 94 điểm =))
:x

Tự sướng bằng cách down film về xem thôi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh chị Tân đang xem Hong Gil Dong à :)) E xem Bethoveen Virus thấy a Jang Geun Suk cute quá, còn cute hơn hồi e xem Hwang Jin Yi, nên e tìm coi a ý có đóng phim j` khác ko để còn xem. Thấy ngay quả Hong Gil Dong đóng với Sung Yu Ri..........Quá chuẩn. E mới down đến tập 6, định chờ xem xong nốt phim kia thì xem
@ Trúc iu: Đừng xem phim East of Eden.....nhảm nhí lắm. Kiểu kịch bản viết riêng cho Song Seung Hun, biến a ý thành ng hùng, oánh mấy cũng ko chết....Lee Dae Hee rời khỏi phim đấy rồi mà, trước khi đi còn buông câu : nhân vật giả tạo quá ko hành động theo lẽ thường :))

em thấy anh giống show off tự sướng hơn
à quên, đây là topic nhật kí. Mình cũng show off đầy ra :">

lôi kỉ niệm ra gặm nhắm bất chợt =)
em tự hỏi ;)

.
.phải chăng .
.
.
k có bắt đấu và cũng chẳng có kết thúc =)

mình muốn hét lên là xù đc acc lắm=).
Nhưng mà để bố mẹ mình nghe thấy thì ko biết sẽ thế nào nữa. Hnay lại còn hỏi tại sao lại mất package tại sao bạn bè nó đều gửi đến nơi hết mà mình lại bị mất. Khéo ngày mai ngày kia lại hỏi tại sao bạn bè nó đc admitted hết mà mình thì ko. Xong hnay còn nhận cái bản sao kê của credit card nữa xong hỏi này kia lung tung ( cái mà mình ngu si gửi toefl 2 lần cho cùng một trg đó:>) Mình nghĩ là bố mẹ mình cũng mệt mỏi chán nản lắm rồi.

Nhưng mà thôi ko sao. Chúng mình sẽ từ từ giải tỏa, vì xù vẫn còn nhiều lời hứa vs mình mà, phải ko xù?;;) =)

-----------------------------------------
mình muốn dựa dẫm quá thể :))
mình chấp nhận sống cộng sinh:))

pathetic.

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi, rồi chúng ta sẽ biến cái topic này thành topic phim ảnh sớm thôi =))
anh Jang Geun Suk có nét xinh đẹp kiểu hiền hậu =)) còn anh Lee Jun Ki là xinh đẹp kiểu sắc sảo =)) Chị xem xong Hong Gil Dong rồi, Beethoven Virus chưa xem nhưng mà trong HGD, da của anh GS í không đc mịn màng cho lắm. Còn anh Lee Jun Ki thì ở nơi nào anh cũng như lụa rồi :">
@Trúc: chị down xong My girl theo recommend của em rồi cơ mà không xem, đợt tới này bận rồi, burn ra đĩa hè về xem cho nó thong thả :D Mà ava của em yêu quá cơ :"> mình xem mình còn thấy chết huống hồ là anh í làm trò trực tiếp vs chị Ga Eul, bảo sao chị í ko shaken =))
_ _ _

Hít thở, hít thở, thật là những ngày tươi đẹp :x

Quên, thanks bạn Triệt vì đã nhắc mình, nhưng mình lại quên thôi :"> mình sẽ nhớ là chíp pờ ly cho nó tiện :">

@Thỏ: nào xù xù cái j im đi [-x
mất package là mất tnào [-x nó chưa thèm process thôi [-x 1 cục package của tôi cũng đã có tin tức j đâu 8-} nói chung là yên tâm đi :>

mà có hứa hẹn thì lòng tham cũng vừa phải thôi nhớ nhớ :-w

Back
Bên trên