Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ôi cái lòng tự trọng:-j
sự tự ái càng cao chỉ tổ làm mất đi những cơ hội:(
...
và cơ hội chỉ đến 1 lần
1 khi đã đánh mất cơ hội... thì sẽ vĩnh viễn mất đi những điều ý nghĩa mà cơ hội mang tới:(

liệu có nên dẹp cái lòng tự ái sang 1 bên????????????

Chỉnh sửa lần cuối:
I will never be able 2 understand.....
I will never want 2 know da reason why u hate me so much
Why dun u just tell me???Why do u keep avoidin me??Hidin from me??
Yes u broke mah heart

mẹ ơi con ko thích ăn thịt nữa đâu =(( cả tết ngán lắm r`

:)) bữa tối của là đậu đũa, rau cải, su hào luộc, salad Nga trộn, xôi gấc :)):)) rất ngon mà ko sợ ngấy

:-* con yêu mẹ

Có một đứa chính thức được ghi rõ tên tuổi vào sổ đen :-w Rồi xem, mình sẽ cho nó biết thế nào là phiền phức :-L

cuối tuần là mấy ngày vô dụng nhất trần đời :)) Chết dí trong phòng coi phim đến mụ mị đầu óc :">

Commencement, commencement, commencement, coming up in 3 months.
I don't want that day to come. Somebody stops the time, rewinds the clock [...] please.
Sounds pathetic huh?

Đầu năm mình tự thấy mình đen đủi:-< Không biết đen có lây sang TV vào đêm nay ko:-B 8-|

Mai đi học. Vừa thấy thích vì thoát đc kiếp osin lầm than trong xó bếp, vừa thấy buồn tủi vì phải quay lại giảng đường học lý thuyết giáo dục quốc phòng:-<

bao h mới hết chuỗi ngày này đây
chiều nay lại chạy sô, tuần sau lại chạy sô...
còn 24 ngày nữa 8-|
còn 5 tháng nữa 8-|

đã thế trời ơi lúc con đi ngủ ko cho con ngủ ngay đi, lại cứ để con lại trằn trọc suy nghĩ tâm trạng linh tinh....

từ chiều nay lại bắt đầu chuỗi ngày chóngmặt rồi @___@
mong là ko ốm thêm:|

từ ngày mai sẽ quay cuồng như điên đây mà :- j
ưh nó là cái số :- j đành vậy = )

Hôm nay ăn hải sản, chán *** chịu được.
Tôm của chúng nó xách dép cho tôm vn nhà mình >"<

Ít nhất nhé, ít nhất nhé, tôi còn có chút tình cảm với những gì tôi đã ---- ra. Đấy là của tôi, là riêng và duy nhất. Tôi đếk cần biết ng khác nghĩ sao nhé.

=(( dạo này hay xem Inu yasha , tối nào cũg mơ thấy mình xách dao đi chém yêu quái =(( ghê thật

=(( hoá ra tối qua bà già cho ăn no để hnay bắt dậy sớm lau nhà =(( buồn quá

Ôi ts, bây giờ là 2h sáng, hỳ hục đọc hết 1 chapter xong rùi làm quiz mà được có 88% là dư thế lào :((
Buồn vcl

mai đi học r =((
lúc bắt đầu nghỉ thì thèm đi học =))
lúc bắt đầu đi học thì thèm nghỉ =))
cái trò đời =))

Back
Bên trên