Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

cả ngày hôm nay ăn hết đống bò khô và uống hết đống coca 8-|

vấn đề là từ mai hết rồi :(

hết tết

Thất tình rồi.

Năm ngoái là 30 tết, năm nay thì vừa hết tết.

Đằng nào cũng thế. Mình đag mún khóc đây:((

Chuyện kể rằng là
Được phân công tiếp 3 tiếng calling về tổ quốc tâm sự vs các bạn "potential"
Mình chỉ thích gọi cho các bạn ở SG thôi í :"> vì các bạn í nói chuyện vãi cả lịch sự ra, toàn gọi mình là chị xưng em, mình cũng gọi anh/chị xưng em :"> nhỏ nhẹ nhỏ nhẹ :">
Xong tự nhiên vớ đc 1 thằng bị điên :-l mình biết kiểu j cũng sẽ tòi ra 1 thằng điên :-l
Xong mình điên quá gọi về buôn vs mẹ nửa tiếng =)) :">
Thành ra là mình "làm việc" tận 3 tiếng 10 phút liền =))
Xong chạy sang kí tờ lấy lương, bà staff thương tình write down là mình làm 4 tiếng =)) tự nhiên đc thêm 200k vì buôn vs mẹ =))
Đấy :"> yêu mẹ luôn luôn có lợi :"> :"> :">
_ _ _

Dạo này nhìn đâu cũng thấy mấy chữ "mệt", "chán", "buồn", những thứ đại thể là "đôi ta bay bay" :"> làm mình thấy tự hào vãi vì mình ko có tết mà còn vui vẻ nhí nhố hơn các bạn có hẳn một tuần tết :))
Vừa mới đọc sth of sbd here :-? ko fải là mình thích recall đâu nhưng mà nó cứ toèn toẹt cả ra ấy :"> ko giật mình thì tức là bị đứt dây thần kinh não bộ rồi :"> anw, in summary, there are 2 possibilities: he is just at the average-bad-level as all other guys =)) / he is the worst of the other half of the world =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật sự lạnh lùng vậy sao. Dù quan tâm nhưng vẫn thấy lạnh lùng, liệu rằng sẽ ấm hơn?

Tốt nhất... nên suy nghĩ lại thật sự.

Hôm nay thật buồn.
Nhưng anh Duy đó cười xinh thật :))

các bạn fiên fiến thôi, k thì khó sốg lắm :-j
cảh có cái j` mà cứ suy diễn cho to chn:-j:-j

>Tân: he should be both =)) đ*, đời lắm đứa khốn nạn thế đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
chưa có cái tết nào sướng như thế này :">
cho dù đúng ra năm nay tết phải ngắn nhất :))
ăn uống phè phỡn chơi bời sướng quá :x:x:x:x:x

còn đến t2 thôi :))

có người cuối cùng cũng nhớ đc số đt của mình 8->
Have fun and best luck to ya tmr:).
bb.

:> sao các bạn cứ phải buồn vì tình thế nhỉ :D mình chỉ đang rất buồn vì thiếu tiền thôi :x thay vì đốt tiền vào nhữg việc giải sầu thì hay đưa mình :x

mỗi lần đi chơi về đã mệt phờ râu + thiếu ngủ thì chớ, lại còn tâm trạng =.=

after all it's just the same :))

pretending to be an innocent, caring and loving girl is what I've always done. what's the difference now :))

an easy act.
a faked smile.
an eternal lie.
a fallen angel.
a succubus.

yeah whatever :))
give you smt to believe? sorry I never have such a thing. anyway it's not my fault that you trust me :))

I've warned you...

>Tân: he should be both =)) đ*, đời lắm đứa khốn nạn thế đấy =))
T nghĩ là m nói đúng :-? nhưng mà cũng chả biết như nào, nghe hóng được chuyện này chuyện khác của thiên hạ đâm ra nảy sinh nhiều cảm xúc đan xen hỗn độn :-j
_ _ _

[SUB]Mình thật sự không hiểu bạn (s) nghĩ cái gì. Đâu phải là có một ít tiền, ăn mặc xúng xính, nước hoa xịt khắp người... là hơn người? Mà cứ cho là hơn được vài người đi, thì cũng đâu phải là top of the world để ra vẻ look down on sbd? Cũng đâu phải chửi nhau thắng thì là ta đúng? Đâu phải cứ khua chiêng đánh trống lên thì là tài giỏi?
Chỉ vì những người như bạn (s) mà thỉnh thoảng mình cứ cảm thấy như là mình abnormal :)) Mình mà ở nhà thì có phải bạn (s) cũng sẽ look down on mình không? ;;) Xin lỗi chứ làm j thì làm nhưng đừng có ầm ĩ lên, mình thấy ngứa mắt lắm =; mở ngoặc thêm nữa là những thứ sành điệu sẽ khiến mình nhìn với con mắt kì thú như khi đi xem xiếc khỉ 8-> còn mùi nước hoa thì mình vốn dị ứng lắm :-< hít phải là mình thấy hơi nôn nao nên có gì cũng đừng cố ép mình phải chịu đựng :">
[/SUB]

@ Tân : thì rõ, có ng` dễ thg ( như c e ta =) ) thì ắt hẳn là có những kẻ đáng ghét rồi ;))

Uầy :-< XB 2 ứ hay bằng XB 1 :(( thích anh đần Pit thế =))

hic hôm nay hôm qua là mùng mấy tết mà xui thế

con mụ béo ở nhà lại sinh ra mấy cái luật mới
di cờ rờ cờ thì bóc lột sức lao động như đúng rồi
cần in tài liệu quan trọng thì máy in thư viện hỏng hết
đóng tiền mua blazer 150$ thì phát hiện ra mất 1 tờ 50
SYF gần kề mà luyện tập như ***
lại còn xung phong làm librarian 1 cách ngu si đần độn
chapel dài không thể tả
học từ sáng đến chiều ba chân bốn cẳng đi làm project
làm xong đợi 1 đứa đi ăn
về không kịp đăng kí mấy trò chơi
thằng cùng lớp khó ngửi