Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

/:) hãm vl, nói cái giọng vãi cả vô trách nhiệm /:) ở nhà đi, đi làm j` /:) có vị *** vs lớp chứ, đã bh biết thế nào là chuẩn bị cho lớp đi chơi chưa mà to mồm, đi làm j ngứa mắt /:) ở *** ý nhà ý, đừng có đi nữa

:(( Tại sao giáo viên dạy hay thì cứ phải có tí hắc ám thế nhỉ :((

Lười quá thể đáng là lười. Khai bút thì ưỡn ẹo mãi mới đc mấy chữ cho bạn Xôi. Sáng ngồi làm đc 1 passage thì cầm cell lên chơi NY Nite vs Dogz 2 chán chê mê mỏi. Cầm bút chì định làm tiếp thì nhớ ra cái PC :-<. Tình hình này, test đến đít rồi mà vẫn ăn chơi nhảy múa í 8-}

Cơ mà mình k thích làm cô Mị ngày xuân ngồi nhà uống rượu rồi bổi hổi bồi hồi nghe tiếng sáo nhớ ny đâu 8->. Mình thích làm cô Shit tung tăng bay nhảy trên phố phường HN tầm 600 ngày nữa là kỉ niệm đại lễ cơ :((. 5 Tết nhớ, nhớ mày nhớ:(:)((

Tự nhiên ngồi đần mặt ra :"> nửa tháng nữa ta sẽ kiếm ở đâu ra đủ tiền để có thể tiếp tục những nỗi lo tầm thường cơm áo gạo tiền :"> ta đã dốc sạch những j ta có để mua vé về VN vào lúc 7h19' tối qua :">
Lần này transit ở Moscow, ớ ơ, sân bay ko có đầu trọc đâu nhỉ :-s

mình đã làm được : 1 ngày ko chat, ko sms với ai đấy ...
Tết năm nay khác nhiều quá, mọi thứ đều khác, đến bản thân mình cũng khác nữa là
Tết năm sau sẽ còn nhiều người nối tiếp nhau vượt biên
Gia đình mình cũng đang thay đổi, mình cảm nhận được điều đấy

Hà Nội ngày Tết: vắng vẻ và lạnh lẽo. Mình yêu Hà Nội của những ngày này :x

My loneliness is killing me....
bấn Brit quá:)) từ hôm xem táo quân tự nhiên có hứngnghemấy bài cũ của brit:x:x:x

=)) sáng đi w lớp =))
1 ngày dài mà vui =)
đc Pt rán bánh trưng cho ăn =) đc pha cacao nóng cho uống =))
film =)
Pride & prejudice =)
gặp các bạn trẻ =) có mỗi tẹo nhưng rất vui :x

Chỉnh sửa lần cuối:
tờ 500đ
gấp trái tim
số seri 23791................
thôi nào.................

mình vẫn luôn luôn là mình :"> ko thay đổi được :"> =))

năm mới đúng là năm mới :x

uầy hn lần đầu tiên cầm que đan mình đã biết tn là đan cốt :">

Thu nó bảo mình có năng khiếu phết đấy=)) học đan nhanh ý :">

đúng là tay chân bù đầu óc=))

nốt 1 câu

theo dự tôi đoán thì mùa đông tới tức là khoảng 9 tháng nữa tôi sẽ đan xong khăn để đeo cho ấm :x

ôi tôi phục tôi quá cơ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hnay mình đang phởn... sáng ra trời nắng ấm áp :x
mở mắt ra đã thấy 1 hình bóng vô cùng... 8-> >:) hình bóng ấy...rất gần mà lại rất xa 8-> :x... :-<... ôi lại lên cơn thèm rồi :"> nhớ cái tuần hạnh phúc ấy thế :x
tung tăng chạy xuống nhà đã có ng chờ sẵn chở đến trường =)) =)) <oh i love my stupid driver even though he aint mine babe lmao>
trời đẹp nắng đẹp ng cũng đẹp :"> =))
đang hí hửng tung tăng đi bộ gặp 1 ng-ko-quen <cứ gọi là như thế đi> bt thì mình cứ lạnh lùng bc đi thôi, ko hiểu sao tự nhiên hnay lại cười gật đầu chào nó 1 cái :)) thật là trừu tượng và khó hiểu :)) tí nữa vào lớp chắc hỏi han nhau 1 tí :))
tối nay lại hẹn qua chỗ bạn kia nữa :)) dù bạn này ko phải my type nhưg mà thôi kệ, đến đâu thì đến :)) mình cũg đag cần 1-ai-đó :))

hehe phởn thật =)) cố gắng giữ tâm trạng tốt đến cuối ngày xong lại gặp cái mặt lạnh lùng kia. Ghét vật >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng dậy rõ sớm :-< lạch bạch đi đến lớp đc thông báo là nghỉ học cả ngày :-< Lại lạch bạch đi về :"> vừa sung sướng vì ko phải đi học ( vì đã làm xong btập đâu) vừa rét run vì mưa

Back
Bên trên