Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ko phải m nói t chứ Triệt :)) T đang khấn m trường nghỉ tiếp hí hí

Ôi, cuộc đời mình thật vãi lềnh, 8 tiết ở trên lớp, học thêm 3 lớp credit online nữa.
Mà fail 3 lớp này thì vỡ cả mồm =))
Tuần sau thì thi make up test.
Còn 4 trường chưa làm xong hồ sơ =))

Mà tháng sau là hết hạn hold acc ở body work rồi >"<, mà mình thì ko muốn bỏ :((, mà dạo từ đợt nghỉ ko work người cứ ốm yếu dặt dẹo, nên phải quyết tâm tháng sau đăng ký lại thôi >"<

___

Đang nghe nhạc sến, cái gì mà :" và ta hứa sẽ mãi yêu nhau suốt kiếp.."
Mịa vừa nhảm nhí vừa ngu :)) làm gì có chuyện yêu nhau suốt kiếp =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua ngồi xem Chúc bé ngủ ngon mới thấy chị Kính Hồng vừa béo vừa xấu í.
Chiều đc đi chơi rồi:x. Chưa biết đi đâu thôi:-?. Lâu rồi mới có cảm giác muốn tiêu tiền:">

chị kính hòng đấy hồi trc học a2 ams đấy.
-----------
tết nhất như điên :|
chẳng thấy lì xì đâu:-s

Tân tỉ tỉ ko được trêu cười em à nha [-( thế là hư lắm nhé [-( hư thế hem ai thèm iêu nhá [-(

Mà á bạn e bảo sau này sẽ dạy e đan lá đan trái tim =)) lúc ý thấy khăn e đẹp đừng có mà ghen tị ;))

-----------

Uầy hqa mình nói có tí thằng thắn đến tàn nhẫn và cay nghiệt :-ss :-< kệ :-< nói rồi mà, đâu có rút lại được :(

à ừ thì vẫn biết là mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh, bạn có tài, bạn đi nước này nước khác. mình ko đc như bạn mình chỉ có thể sống ở một đất nước nhỏ bé, sống cùg người dân "thô lỗ", hay " bon chen" :-j bạn cũg từng sống ở đây 18 năm sao mơi đi một thời gian ngắn đã quay đít chửi lại quê mẹ :-??

8-> buồn quớ :-??

=)) chuyện của hnay và của hqua hkia hkìa ngày mai ngày kia ngày kìa và tất cả các ngày nữa =)) chứng kiến sự hoang tưởng của một con người =)) chị ta còn tài giỏi đến mức là tất cả các ngkhác đều tin nữa =))
Thật ra cũng k đáng cười :|
Đã đến cái mức chẳng muốn nói, chẳng bực mình, chẳng buồn nôn, chẳng còn thấy tởm thấy buồn cười hay nhạt nhẽo gì nữa. Mệt :)| muốn làm gì thì cứ việc :)| coi như tôi mắt mù tai điếc

tại sao đọc mãi chẳng thấy cái # nào ở trang trước là nguyên nhân gây ra 2 cái #20983+...5 ở trang này nhỉ ?

ôi red cliff 2 :x
Gia Cát Lượng đẹp zai quá :x hức hức iêu dồi :">

e Hạnh xem XB 2 rồi à :x uầy mai c mới đi xem :x Gia Cát Lượng đẹp giai nhg đần đần mà :">

mình mê XB 1 mới điên chứ =))

------------

mất rồi 8-| tiếc quá 8-| có lỗi nữa 8-| nó đốt tiền rồi kiên nhẫn phần quà cho mình 8-| cả tháng mới đưa được cho mình, thế mà mình làm mất ngay 8-| lúc cầm quà mình đã cười tươi thế mà 8-| mìh là cái loại ng` j` thế ko biết 8-| tết nhất đầu năm mà ko những mất đồ, có lỗi lại còn cãi nhau vs bạn 8-| biết mình là loại j` rồi mà 8-}

thật bất nhân nhưng thực lòng có một người mình muốn chết đi cho rồi, sống ở trên đời chỉ biết làm tổn thương mình và những người xung quanh...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi thế này thật k phải =(( nhg it feels sooooo good :-<
khổ sao tôi lại bấn đến tnay hả giời =((

Mệt quá, nhiều việc quá :((

Trích câu nói của chị Linh phim sex:
"Em chỉ mong 1 đêm ngủ ngon giấc thôi."

Ko biết là đêm thứ bao nhiêu mình ngủ gật bên bàn phím =))

Back
Bên trên