Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Bình thường bực tức vẫn dễ dàng chuyển thành lo lắng ...
Nhưng lần này sẽ như thế nào đây :))

có gì đâu nhỉ :)
chỉ là một cuộc sống được lựa chọn theo cách của mình..

Hôm nay dọn đc 2 tầng! ^^ lâu lắm mới lại sạch sẽ chút! 8-} :))
Ông Thọ đem ng` yêu đến chơi! Bỗng nhiên cuối buổi thấy bực mình vl! :-w đúng là tuổi chuột!
Mai là ông công ông táo rùi! ;))

các bạn đi InF... mình ở nhà kì cạch phát triển cái outline thành kịch bản...
các bạn ăn chơi nhảy múa... mình ở nhà nát óc nghĩ cái lịch bản giao lữu...
ôi mình ngoan ngoãn chăm chỉ quá:))

ôm cái ti vi nhạt nhẽo...
đầu óc rồng tuếch chả nghĩ ra j cho vở kịch:((
càng ko thể nghĩ ra tiết mục j thú vị cho buổi giao lưu:((
ôi cái tính loi choi:-s

mai ông công ông táo rồi..........
haizzzzzzzzzz
lại sắp hết 1 năm - sa sút, bê tha...

một ngày dài mới qua, ba người làm mình phải suy nghĩ :)
no.1: Những điều anh nói với em dù không 100% là sự thật, những cái ôm kia, những cái hôn kia vẫn có chút thật lòng... anh không biết mình có yêu em không nữa. Nhưng anh biết một điều rằng những điều ấy tốt cho em :) anh mong em hiểu nhé, một khi em ở bên cạnh anh, anh sẽ luôn làm em vui, và anh cũng luôn nghĩ cho em :*
no.2: Đến bao giờ em mới để ý đến cảm xúc của anh hả nhóc @_@ em khó chịu, bực bội, ghen tị một lần thì anh ghen tị, bực bội, khó chịu một tỷ lần, mà giữa em và thằng bạn thân của anh thì làm sao anh chọn được cơ chứ T_T
no.3: Anh sẽ làm tất cả để em trở lại bên anh :D cho no.1 và no.2 vào một góc khuất nào đó nhé em :x
nhật ký lừa tình :">

b-( tại sao tại sao tại sao b-(

mình bị điên 8-}

ối jời ạ 8-}

stop thinking 8-}

----------

mình có điên ko nhỉ 8-} buồn ngủ đi buồn ngủ đi 8-} sao cứ đêm là chòng chọc để ban ngày mệt rũ rượi 8-}

Hôm qua đang ôm sách ôm vở thì tin nhắn bay đến như chim:x:x:x Cảm động vô cùng và yêu các bạn vô cùng:x:x:x:x. Tin nhắn từ mọi ngõ ngách trong thành phố Hà Nội nghìn năm văn hiến, tin nhắn từ UK xa xôi nơi có Lampard vừa tặng quà sn sớm:x:x:x Yêu cái ngày này thế k biết:x:*

Cơ mà sáng sớm tỉnh dậy bạn Mạnh stute nhắn tin chúc mừng mình 20 tuổi. Thẩn thờ thấy già đi nhiều quá. Rồi hoảng hốt giơ tay giờ chân ra đếm lấy đếm để=))=)) may quá vẫn 19 í=))=))=)) Anh Mạnh làm tôi tổn thọ lắm đấy biết chưa:-w

6h30 sáng, thức dậy và cực kỳ tỉnh táo, không thể tin được là mình lại có thể dậy sớm vào sáng Chủ nhật. Nhìn ra cái cửa sổ quen thuộc để thấy sao mà trời âm u thế cơ chứ, rồi lại nằm ườn ra nghe nhạc, ode to my family, adagio, kiss the rain, songs from a secret garden, for fruít basket. Lâu lắm rồi mình mới nghe nhạc trong tâm trạng vui như thế. Hôm nay là 23 tháng Chạp, từ 23 cho đến giao thừa luôn là khoảng thời gian mình thích nhất và đợt chờ nất trong năm. Mình sẽ dậy, dọn phòng, mặc quần áo, ăn sáng và đi thả cá. Khi viết những dòng này thì chỉ còn việc thả cá thôi :)

Sắp Tết, nhanh thật đấy. Mình vẫn luôn thích Tết :)

Tối qua trong khi nhiều Amsers đi InF thì mình ngồi nhà nghe nhạc và chat với "những người đặc biệt" về cái gọi là cách đây 1 năm. Nhanh quá, cũng là sn thằng Lê, thi nghề xong, cả lũ còn ngồi cafe, mình còn hỏi Be về mấy câu lệnh, chiều học cô Hương mình nhớ còn bị Đạt thả ở Cửa Nam, vẫn nhớ hôm đấy Be mua xe mới rồi đèo Trâm Anh, vẫn nhớ chiều hôm đấy cả lũ trêu Vũ Đức. Muốn lại được ngồi ở Highlands với những con người ấy, trong cái thời tiết ấy. Mình vẫn nhớ là hôm đấy bắt đầu đợt lạnh. Nhớ 17.1.2008

23 tháng Chạp cách đây 1 năm thì là lúc thi đội tuyển, nghỉ đội tuyển 1 tuần thì nghỉ lạnh luôn, rồi lại nghỉ Tết. Sao mình vẫn nhớ kỹ thế nhỉ. Mình vẫn nhớ lúc đấy mình hạnh phúc thế nào khi trời trở lạnh. Mình vẫn nhớ Tết năm trước mình đã vui thế nào, cả Tết năm kia nữa.

Tú đi rồi. Nếu Tú còn ở Hà Nội, chắc chắn giờ này mình đã rủ Tú đi lượn lờ quanh cái Hà Nội đích thực của 2 đứa rồi. Những ngày gần đây và những ngày sắp tới nữa, mình đã, đang và sẽ được nghe những người thân thiết nhất của mình nói họ nhớ mình ở VN như thế nào, nhớ Tết thế nào, nhớ giờ này cách đây 1 năm như thế nào. Mình sung sướng hơn bọn nó vì chí ít mình vẫn được ở NHÀ, nhưng bọn nó đâu có biết là mình cũng buồn thế nào.

Ngày này 1 năm nữa, có lẽ Anh QUân, Trần Đức, Trâm Anh vẫn ở Sing, Tú vẫn ở Canada, Đạt và Lê chắc cũng bỏ mình lại mà đi Anh, Phớ cũng chả biết sẽ ở đâu.

Thời gian vẫn vậy, tàn nhẫn...

E sợ phải nhìn thấy a buồn lắm >.<
E sợ phải nói thật lòng mình lắm >.<
Nhưng khi e nói ra rồi, thì a lại k :(, ko :|, ko =.=' hay X(, anh chỉ cười và bảo là "Uah, a xl e. Tại a ko tốt. A sẽ thay đổi, nhé "
Tự nhiên thấy vui vui :p Nhẹ nhõm :p
Sắp Tết roài. Ko biết giao thừa có dc cùng nhau xem pháo hoa ko anh nhỉ :p

"Em ước được bình yên, em ước thôi muộn phiền như ngày anh vừa đến.
Nhưng có đôi khi hạnh phúc là những phút giây mong manh yếu ớt vừa thoáng qua, gió đã cuốn đi.
...
Khi đêm qua em ngỡ giấc mơ thật quen, mùi hương ấy còn vương.
Đôi tay em sợ hãi vuốt ve gương mặt anh, thì cứ tối dần
Em mong manh cố giữ trái tim... mình ko... bật khóc... lúc này. "

[ko có j cả :">]

ủ uây, CMSN bạn Shit :x

---------

hic :( sáng thành đêm chiều thành sáng 8-}

dạo này ăn đúng 2 bữa 1 ngày :eek: 1 lưng cơm bữa trưa sáng ghép làm 1, 1 bát mỳ lẩu bữa chiều 8-}

hoàn toàn là ko đói 8-} ko có cảm giác với thức ăn nữa 8-} ko hề có ham muốn thèm thuồng j` cả 8-}

ngủ 5-7 tiếng 1 ngày :-?( 3h30 đến 8h30 hoặc 10h30 :-? ) buồn ngủ lắm nhg nằm lại ko ngủ được 8-} thế mà vẫn tăng cân :eek: chuyện j` xảy ra vs mình thế này nhỉ 8-}

tuần vừa rồi nhiều việc quá, mãi hôm nay mới có 1 ngày relax ^^

Back
Bên trên