Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ơ xin lỗi không biết có động chạm ai không, con bạn anh đi Mĩ về nó bảo thế, đấy là đùa thôi, chắc nói thế cũng hơi quá :">

hôm nay nghỉ học thầy VTK:((
tiếc thế:((
exhausted:((

....................
có tí tâm sự:|

không thắc mắc lắm khi em turn anh down như vậy :) đầu anh hiểu chứ :) nhưng tim anh không hiểu đâu .

hừm, lại nữ tình rồi :x
Dọn phòng nè
1 chậu hoa giả nhỏ nhỏ xinh xinh trên bàn ;))
cứ như thể là ... í :-"

there are lots of women in this world.
lots of men too.
and lots of teachers as well.
but true ones are few.
compared to her, I hold Teacher in better regard.

you. isn't it the best line you've made?!
my last doubt faded. every memory of mine that you touched withered and died.
amidst your tricky emotion-attitude games, amidst uncertainty and understanding, I caught a glimpse of you, the one always hidden behind a tough act, honest, caring, lonely.

lại yên tâm rồi, ngu quá, quên mất là weekend thì thị trường vàng thế giới nó cũng phải đóng cửa mà nghỉ chứ :)) Sau Tết, mình sẽ trở thành 1 day-trader :x

hờm.
sao phải giải thik với những ng` đằng nào cũng chả bao h hiểu và chả bao h cố gắng hiểu mình hả Thùy Linh :)) thôi gia đình thì cố chịu đi :)) sắp đc thoát rồi :)) (à đấy là nếu may mắn thì thế :)))

@...: xin lỗi : ( và cố lên : )

thi xong, và lăn ra ốm. Người đau nhức mệt mỏi. Mới biết cái sự học nó kinh khủng thế nào.
Dù học đến phát ốm:"> =)) nhưng mà vẫn xác định thi lại:> Ko sao, có đến 70% các bạn khi đc mình hỏi thăm đều hẹn mình ở phòng thi lại mà=))

Nhớ ngày này năm ngoái blast của bạn Zu ni là "18, she is 18 and 19, she is 19" :x K rõ là có chính xác thế k cơ mà từa tựa thế:">

Ôi nhớ nhớ nhớ:((. Ngày mai lớp ĐH tổ chức sn cho các bạn sn tháng 1 và ăn tất niên, đang lưỡng lự k biết có nên đi ko, hay đi làm rồi về nhờ chờ đợi tin nhắn mời đi chơi của bạn Hằng 9x lởm:-<

Mìh k tin vào cái horo ở tp 08-11 nữa đâu:-<
Cái j mà b đã tiến gần vs ước mơ của mìh,mìh chỉ muốn nói là mìh give up rồi.
Mìh chán cái việc fải đi năn nỉ theo đuôi ng khác lắm rồi.Mà có fải vì quyền lợi của riêg mìh đâu??

mình nói thật mình mệt lắm rồi đấy :))
bạn này bạn kia thi nhau đốc thúc làm ctrình rồi học bài ôn bài rồi ngồi giải quyết cái đống tạp nham này nữa :))
mà mình buồn ngủ thì vãi hàng ra, cái đống quầng thâm trên mắt mình thay đc cho smokey eye rồi đấy :)) k cần j` mà vẫn mốt nhé :)) :))

óa óa óa ngủ đâyyyyyyyyyyy

thi xong, và lăn ra ốm. Người đau nhức mệt mỏi. Mới biết cái sự học nó kinh khủng thế nào.
Dù học đến phát ốm:"> =)) nhưng mà vẫn xác định thi lại:> Ko sao, có đến 70% các bạn khi đc mình hỏi thăm đều hẹn mình ở phòng thi lại mà=))

Nhớ ngày này năm ngoái blast của bạn Zu ni là "18, she is 18 and 19, she is 19" :x K rõ là có chính xác thế k cơ mà từa tựa thế:">

Ôi nhớ nhớ nhớ:((. Ngày mai lớp ĐH tổ chức sn cho các bạn sn tháng 1 và ăn tất niên, đang lưỡng lự k biết có nên đi ko, hay đi làm rồi về nhờ chờ đợi tin nhắn mời đi chơi của bạn Hằng 9x lởm:-<

cái thứ 2 là she nào thế:-L Zai nào học 2 năm ở quan hệ cũng biến thành she hả kô=) Thứ 4 chiều tôi đi xe máy qua cô rồi về lẩu ná:*

Chat vs DM:">

Dù tận sáng mới xin =) nhưng vẫn đc pama cho đi chơi! ^^
Đi Bát Tràng với TBC, Chuối, cười cả ngày! :))

Một ngày bộn bề...
Đi học hóa thì phát hiện ra là kiến thức của mình hổng nhiều quá, về nhà thì phát hiện ra là còn chưa chép bài mấy hôm nghỉ, đến giờ này mới chép xong và phần nào hiểu đại và hình, vẫn còn mấy câu bất phương trình, mấy cái vectơ chỉ phương và véctơ pháp tuyến vẫn đang loạn cả lên, công dân và sử chưa chép, toán học thêm cũng chưa chép.

Ngày mai, chú lại cưới tiếp, lại nghỉ học thêm toán, lại chạy hốc tốc về trường học, tức là lại không có thời gian chép sử và công dân.

Lại tiếp tục nhớ ra là trừ tết thì còn 3 tuần để làm present, tổ mình chưa hoàn thành kịch bản và cá nhân mình thì chưa viết chữ nào cho phân vai của mình.

Hôm qua, mọi thắc mắc được giải đáp, và mình đang cư xử như 1 cái máy được lập trình sẵn, không cảm xúc.

Đêm nay vắng lặng đến lạ, HAO ko còn ai, YM lần lượt mọi người out, Thảo out, bạn cũng out.

Ngoài đường đã có không khí Tết lắm rồi. Mọi năm đến Tết thì mình bỏ hết để mà enjoy, để nhìn lại. Năm nay, mọi thứ đều còn dang dở và hỗn độn...

Nhớ ngày xưa của 1 năm trước đây, có lẽ mình không thuộc về Ams chăng...

Muốn ăn bánh trưng rán bẹp :|
Muốn ăn rau muống xào :|
Muốn ăn canh chua thịt :|
[...]

I think I'm gonna be invisible for the rest of the semester. Out of sight, out of mind ; ).

Back
Bên trên